+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Tôi Muốn cắn nó thành Trăm Mảnh

tôi là 1 học sinh lớp 10 còn anh ấy là sinh viên Đại học năm thứ 3 - tôi và anh ấy yêu nhau đả gần 1 năm rồi nhưng... nhưng :'( 1 người thì ở Bình Dương 1 ng thi ở Hà Nội , vị trí địa lí thật cách xa nhau quá , tôi và a ấy yêu nhau qua những dòng tin nhắn , nói đúng hơn là tình yêu Ảo - rồi thì 1 ngày tâm trạng buồn rầu tôi tâm sự cùng với 1 đứa bạn ( đứa bạn rất thân chơi với nhau từ thưở Nude tắm mưa ) tôi nói hết mọi chuyện của tôi và anh ấy cho nó nghe mong là nó có thê giúp mình giải bầy tâm sự >:D nào nghờ nó đem chuyên của tôi với anh ấy đi méc cho mẹ tôi và Mách lẽo với bạn bè để tui nó cười chê tôi :adore: hjx bây giờ bước chân ra đường là bị chọc bị dèn pha , tui tức lắm muốn biến thành 1 con Cọp xé xác nó ra Măm Măm luôn ... :'( nhưng nghỉ lại nó như em mình , thôi đành ngậm ngùi ở nhà 1 mình
    …(¯°º•.¸♥¯°•.¸\/ạn Çổ †hiên †hu ♀ (¯°•.,.•°¯) ♂¥êu £à ¶«hổ¸.•°¯♥¸.•º°¯)
    …(¯°º•.¸♥¯°•.¸†hiên †hu \/ạn Çổ ☻ -°•. ♥ .•°- ☺¶«hổ \/ẫn ¥êu¸.•°¯♥¸.•º°¯)

glacialgin Guest

Mặc định Re: Tôi Muốn cắn nó thành Trăm Mảnh

Bạn bè cái mốc xì.
    Âm binh thì có.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

Mặc định Re: Tôi Muốn cắn nó thành Trăm Mảnh

Bạn ơi!! cục tức của bạn lang đến mình rồi nè!!! Thằng này phải trị nó!! nhưng mà trị mẹo kìa!! đâm chọt sao lưng nó!! Nó giám đi nhiều chuyện mình cũng nhiều chuyện lại luôn!! Bạn cứ nhầm ba mẹ nó nói vậy nè pa má nó ko tức ko ăn tiền. Gặp pa má nó noi:"Thưa 2 cô chú!!! con trai của 2 cô chú nó bị đồng tính!! Bữa con thấy trong điện thoại nó có để mấy hình con trai thỏa thân!!! Nó còn đòi quan hệ với con nữa!!! Nhưng con đã mạnh dạng từ chối!!!. Sau đó nó ghét con nó đi bảo với người ta là con đồng tính và chế tùm lum chuyện hết!! con buồn quá!!! giờ ai cũng ghét con !!!.Xin cô chú xem xét và xử lí dùm!! Con cam đoan những điều trên là có thực :misdoubt: :misdoubt: :misdoubt: ." Cái chiu này là chiu vừa ăn cắp vừa là làng!!. Nhưng coi chừng ổng pả sợ mang nhục nên có thể là im re!!!. Do đó phải nói chuyện này thông qua mấy đứa con gái ấy!! kiếm đứa nào mà nhìn vô tráng nó có chữ"Dịu Hiền" Nhưng phải tọc mạch kìa!!!Lại gần nó đóng vai người bị hại kễ lại câu chuyện mà tớ đã chế giùm cậu cho nó nghe!! phải diển y như thiệc kìa!!! Sau đó kiu nó đi tung tinh tặc!! Bảo đãm không méo mặc nó mới lạ. Cho nó nếm cảm giác bị người ta khinh bỉ là thế nào :baffle: :baffle: :baffle: :baffle:
    Khuyến cáo: Bạn nên đọc kĩ hướng dẫn trước khi trả thù
    BẠn nên mạnh mẽ lên!! thằng này không đáng để im re.Bạn như nó chỉ tổ làm gây ra nhiều hiểu lầm cho nhau thôi!! thứ này làm dơ xả hội lắm!Do đó mạnh mẽ lên!! cho nó bik Gay không dể ăn hiếp như nó nghĩ
    Chỉ số thành công: Hên xui!!!! : :burn: :burn: :burn:
    Chúc bạn thỏa mãng với việc trả thù :gru: :gru: :gru:

+ Viết bài mới