+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

Mặc định Charmed - Phép Thuật

Phép thuật (Charmed) là một bộ phim truyền hình của Mỹ, được sản xuất bởi đạo diễn Aaron Spelling. Bộ phim kể về bốn chị em phù thủy nhà Halliwell - Prue , Piper , Phoebe , và sau đó, Paige - có phép thuật hùng mạnh. Họ thừa hưởng sức mạnh tối cao từ dòng máu phù thủy tốt mạnh mẽ nhất trong lịch sử.

Các chị em, dù được xem là những phụ nữ bình thường trong thế giới bình thường, lại được xem là Bộ Ba Phép Thuật ( Thánh Nữ ) trong cộng động phép thuật, và vận mệnh đã tiên đoán họ là những người bảo vệ cuộc sống vô tội chống lại các thế lực đen tối (quỷ và phù thủy xấu).Ba chị em sống trong một trang viên ở thành phố San Fancisco. Mỗi người có một phép thuật khác nhau và các phép thuật đó ngày càng tăng lên, trong khi họ vẫn cố gắng giữ cuộc sống bình thường. Việc sử dụng phép thuật có ảnh hưởng lớn, lôi kéo sự điều tra của cảnh sát và FBI. Việc giữ bí mật huyền bí của họ trong cuộc sống bình thường là một phần căng thẳng và thách thức của bộ phim. Bạn muốn hiểu rõ hơn về bộ phim, cũng như những Charmed của chúng ta?Bạn muốn thỏa sức đam mê và long yêu nghệ thuật thứ 7? Hay đến với 4room của chũng tôi, để được

- Biết những điều về “ Charmed – Phép thuật” mà bạn chưa từng nghĩ đến hay đọc qua.
    - Làm quen kết bạn, giao lưu chia sẽ trò chuyện với mọi người cũng là fan của Charmed – Phép thuật
    - Thu thập tin tức mới, bài viết mới về các Charmed – Phép thuật - Thỏa sức tưởng tượng,chia sẽ các ý tưởng siêu nhiên mà bạn chưa bao bày tỏ với ai
    - Xem phim, down load, đọc truyện về Charmed – Phép thuật - Làm phép, đọc thần chú cùng với các fan ( này chỉ học và thực tập thôi nha, hông bít có linh nghiệm hay không :D)

Bạn đam mê các sư việc huyền bí? Bạn luôn muốn tiếp cận với phép thuật? Bạn thích những câu chuyện về ma quỷ? Đặc biệt bạn là superfan của Charmed? Cho dù bạn đang mới tiếp xúc với Charmed hoặc là một fan hâm mộ từ lâu, xin vui lòng ghé thăm 4room của chúng tôi. Forum được phát triển song song cùng fanpage của charmed Việt Nam trên facebook. Còn chờ gì nữa hãy đến với chúng tôi. Hãy cùng click link và tận hưởng.
    P/s: http://charmed.tk là tên miền tạm thời trong khoảng thời gian (tháng 6 và 7 /2011)
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    169
    Năng lực viết bài
    398

Mặc định Re: Charmed - Phép Thuật

dô ủng hộ nà ^^
    còn ai hem nhỷ ^^
    Trong đời chúng ta có rất nhiều lần động lòng, nhưng đó không có nghĩa là hành động. Nhìn cơ hội vụt mất, có tiếc nuối, có hối hận, nhưng chúng ta chôn chân tại chỗ nhìn người đó ra đi, chỉ vì…không đủ yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    330

Mặc định Re: Charmed - Phép Thuật

Thêm 1 người ủng hộ em Rim. Hê :D

+ Viết bài mới