+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    366

Question Diễn viên Paul Hutching

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    My blog

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Diễn viên Paul Hutching

anh nay hoi bi om day

Thanks
    36
    Năng lực viết bài
    0

gầy vậy mới đưa hết ku ra ngoài được - hấp dẫn mình hạc ku ngon!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

diễn viên à :-/ anh này đóng phim gì vậy nhỉ :-/
    It's My Style ...

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

phim tên: Little Ashes ( đồng tính ) Lấy bối cảnh năm 1922, khi Madrid đang chuyển mình trước sức ảnh hưởng sâu rộng của những dòng nhạc mới, của những lớp người đi tiên phong trong phong trào đổi mới. Salvador Dali, 18 tuổi và đầy hoài bão trở thành nghệ sỹ lớn, vào đại học. Tại đây, Salvador Dali, Federico Garcia Lorca và Luis Bunel trở thành bộ ba nổi bật tại Madrid. Tuy nhiên, khi thời gian trôi qua, Salvador lại càng cảm thấy bị lôi cuốn bởi Federico - người ý thức rõ ràng về sự lôi cuốn của mình. Cuối cùng, Luis quyết định đến Paris để bắt đầu con đường sự nghiệp của mình. Federico và Salvador hưởng thụ kỳ nghỉ tại thị trấn Cadaques ven biển. Hai con người trở nên gần nhau hơn, chia sẻ với nhau niềm tin, cảm hứng và bí mật. Họ cảm thấy rằng họ đã tìm thấy tình bạn thật sự, cao cả hơn cả sự đồng nhất trong suy nghĩ, đó là sự hòa hợp về tâm hồn. Nhưng trong một đêm nọ, tình bạn ấy bỗng nhiên thay đổi ... Trong phim, anh đóng vai hoạ sỹ siêu thực người Tây Ban Nha Salvador Dalí và có tình yêu đồng tính với nhà văn Federico García Lorca (Javier Beltran). Shot hình mở ra trong một đêm trăng tròn, Dali và Lorca tận hưởng kỳ nghỉ của mình tại bờ biển Cadaques. Đêm nay họ cùng nhau bơi trên biển trong ánh trăng ngà huyền diệu, vũ điệu của họ đầy uyển chuyển và biểu cảm tình yêu trong biển đêm. Họ bơi gần đến nhau và cuối cùng là... chụt chụt chụt. ...Nhưng định kiến xã hội đã buộc hai người đã không đến được với nhau...và rồi một người đẫ ra đi mãi mãi, để cho người ở lại niềm tiếc thương vô hạn... Little Ashes đã được đạo diễn Paul Morrison giới thiệu lần đầu tại Liên hoan phim Raindance lần thứ 16 ở London vào tháng 10.2008.

+ Viết bài mới