tôi năm nay đã 36 tuổi tôi không đẹp nhưng cũng dể nhìn nhưng tôi được người ta khen là nói chuyện có duyên tôi đã có bạn gái. một hôm bạn gái tôi giới thiệu một người em trai làm cùng văn phòng em ấy 22 tuổi tên là N . N rất đẹp trai lại có tính tình giống công tử từ ngày ấy N thường hay đến rủ tôi đi uống cà phê , tôi coi N như là em trai của mình một hôm N đến tìm tôi bảo có chuyện buồn rủ tôi đi uống rượu . tôi đồng ý ngay , mặt dù tôi uống chẳng được bao nhiêu tôi và N uống khoảng được một lít tôi chẳng còn biết gì N đưa tôi về nhà sáng tỉnh dậy tôi thấy mình và N trần như nhộng chân N ghác đè lên thằng nhóc của tôi ,tay N ôm chằm lấy tôi, tôi hắt chân N ra liền ngồi dậy tìm áo quần để mặc vào, xong tôi kéo N dậy bảo mặc áo quần vào về đi từ nay tôi không muốn gặp N nửa. hai ngày sau khoảng 11h đêm N đến tìm tôi bảo tôi mở cửa nhưng tôi không cho N bảo nếu không cho N vào N sẻ tự tử trước nhà tôi tôi đành mỡ cửa cho N vô nhà N nói cho N ngủ một đêm nay thôi sau này N sẽ không đến tìm tôi nửa tôi nghĩ cũng chẳng sao chỉ có một đêm thôi sau này cũng chẳng gặp nửa nên tôi đồng ý N liền ôm chằm lấy tôi N bảo N yêu tôi rồi N hôn tôi mò mẩm tôi , lúc đầu tôi thấy khó chịu nhưng rồi không hiểu sao tôi để mặc cho N muốn làm gì thì làm sáng ra tôi bảo N về từ nay giữ lời hứa. 2 ngày sau N DT bảo tôi cho N quan hệ tiếp tôi không chịu N bảo sẻ kể ho bạn gái tôi nghe tôi phải làm sao bây giờ còn nếu tiếp tục quan hệ với N tôi thấy mình làm một việc tội lỗi sao đó vì tôi không phải là gay , nhưng nếu tiếp tục quan hệ vối N thì chắc chắn có ngày bạn gái tôi cũng biết