+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Question Người ta post bài có gì mà mình không post ^^

Trước giờ toàn vô các forum coi phim, coi truyện linh tinh chứ chưa một lần hiên ngang chém gió :-[ , nay rảnh rang vừa ngồi đập muỗi vừa lập cái topic chơi, cũng là thử cái cảm giác hoà mình vào 1 cộng đồng, 1 bầy đàn cùng loài vs mình :goodboy: :goodboy:
    - Tên: ....biết làm gì, cái njk jeremy cũng là ngẫu hứng bịa ra :-[
    - Phone:...càng không nên biết :sweat:
    - njk: thôi có gì đàm phán luôn trên forum, công khai cho anh em cùng chém :angel:
    - sơ lược tiểu sử: Không phải mọt sách, không phải dân đú, thuộc dạng pha tạp do dòng đời xô đẩy nên lúc thế này lúc thế kia :surr: Nhưng cũng tự tin vỗ ngực nhận mình không phải là không có kiến thức, cũng như không phải không biết chơi tới bến :bravo: Tóm lại cái gì cũng nên có sự cân bằng nhỉ :D
    Là tín đồ nghe nhạc USUK, ngày không nghe nhạc đêm đến tự đập đầu vào thành giường 20 cái mới đi ngủ nổi :pudency: :pudency: Tuy nhiên kị nhạc Việt...
    Cũng thích hát hò, khả năng hát chay trước quần chúng không đến nỗi nhưng hễ lên loa đài, lên mic là y rằng như vừa ăn đạp :'( :'(
    Ngoại hình không bàn do mỗi người một gu thẩm mĩ, đẹp với người này thì gai mắt với người kia, hình thì không có up lên nên cũng chả ai biết thực hư thế nào mà đánh giá. Vụ này em nợ đến 1 ngày không xa :)) :))
    - Trải nghiệm: Mới học lớp 12, chưa thể nói là hiểu đời, thậm chí lên đến cấp 3 mới có những suy nghĩ mới, những thay đổi trong cách sống, cách nhìn nhận. Tất nhiên mấy vụ lỉnh kỉnh cũng trải qua không ít đủ để mỗi khi nhớ lại mà tái hết cả người :cold: :cold: Trước còn thấy mệt, còn thấy ám ảnh, muốn chết, bây giờ đã hơi quen với việc chấp nhận và quý trọng những gì mình đang có :smile:
    Không ít bạn cho lắm nhưng bạn thân chỉ có khoảng 4 đứa, trong đó người bạn thân nhất cũng là người đầu tiên trong đời mình "cảm" và ... thổ lộ ;D Tất nhiên cậu ý không thể đáp trả vì có giống mình đâu, nhưng đó là một con người tốt, không hề bỏ rơi mình và sau đó 2 đứa quý nhau như anh em ruột luôn vậy ---> may mắn may mắn :burn: :burn:
    - Mấy nhiêu đó hy vọng đủ để giúp mọi người hình dung thêm về 1 thành viên trong forum, cũng không mấy khác thường nhỉ :smile: Tất nhiên sau bài viết đầu tiên này sẽ thấy quen hơn và sẽ post bài, cùng chém gió với bang hội nhiều hơn, hứa danh dự :)) :))
    Lí do hiện giờ chưa muốn công khai lí lịch do như đã nói là lần đầu tham gia post bài trong 1 forum đồng giới, chưa thực sự tin tưởng, nhưng mình hy vọng sau một thời gian sẽ hiểu thêm về mọi người trên này, sẽ thấy gắn bó hơn :adore: :adore: Dẫu sao đó cũng chỉ là lí do nhỏ, phần lớn vẫn là vì sợ bị nhận dạng ngoài đời =]]=]]=]] Dù sao mình chưa sẵn sàng công khai bản thân, với lại đang là năm cuối cấp, tốt nhất là không nên có vụ việc gì xảy ra, chứ bây giờ chả may tin tức nó lọt ra ngoài rồi cả trường nó lại chỉ vào mặt mà bàn tán thì hối chả kịp :brick: :brick: :shot:
    - Bonus: mình học THPT KimLiên HN hehe... Trên này chả biết có bạn nào cũng đang học cùng trường với mình không nhưng nếu các bạn đọc đến đây, mình muốn nhắn đến các bạn rằng các bạn không cô đơn, sự thật là vẫn có những người như chúng ta sống trong thế giới này, sống xung quanh chúng ta và thậm chí có thể là học cùng trường với ta nữa, có thể chứ :p <mặc dù hiện giờ mình vẫn chưa biết trong cái đám mình quen có một đứa nào giống mình =]]=]] những người đồng giới muốn nhận ra nhau song phần lớn họ lại tự che giấu mình, rốt cuộc chả biết ai với ai :| >
    Be strong :] Be yourself!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Người ta post bài có gì mà mình không post ^^

bài viết có đầu tư đấy.... nhưng thíu mỗi cái pic, heheh.... Xin chào :victory:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Wá đầu tư :lookdown: :lookdown: Màn ra mắt phải rầm rộ tí chứ :)) Vụ ảnh ọt cho e khất 1 thời gian :burn: :burn:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Hehe mình cũng ở HN hoc LQD Hà Đông rất vui khi đc làm quen add ních mình nha c4u4m_tu0it33n1
    Y.h c4u4m_tu0it33n1
    Sdt 01674137127
    Rất vui khi đc làm quen với tất cả mọi người

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Buồn wa' cả nhà ơi :[[ càng vào đông càng thấy buồn, cô đơn nữa, trong hội có bạn nào đang học cấp 3 ném cho mình cái nick ngồi hàn huyên chơi, thấy xung quanh chả ai hiểu nổi mình hết ==!! nhức đầu, năm sau thi đại học rồi mà chả tập trung được gì sất

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

Cố lên em zai , lên 12 thì cố mà cày ba môn thi đại học ...................chúc em zai may mắn nhé .
    Vui làm quen với nhok

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

sr
    giờ đọc mới thấy hay nên mới sửa bài viết!
    thích nhất câu cuối của topic! chúng ta không cô đơn! vì thế đừng né tránh bản thân mình! mà hãy chấp nhận và sống vui vẻ!
    hân hạnh làm quên ha!
    Lần sửa cuối bởi dancerinthedarkaxmen; 22-12-2009 lúc 07:56 PM Lý do: secret

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    430

Í, học 12 bằng mình...
    Hoàn cảnh: hơi bị giống (nhất là cái vụ tỏ tình hehehe)
    Thích nghe nhạc: nhưng chỉ ưa thể loại pop thoai, mí kái khác tùy hứng, thik nghe nhất là K-pop
    Tính cách: đúng là kũng sợ bị nhận diện thật....
    Cái vụ hát hò cũng giống her (có điều ko ai dám đạp đây, đứa nào gan á)
    Cũng vừa chơi vừa học tàn tàn...Đc thầy cô khen là con ngoan trò giỏi, đc bạn bè khen là bik bày trò vui(chuyện, đầu tàu của lúp muh,kekeke)...
    Có lẽ sẽ có thiêm 1 ng bạn nữa chăng? Add nick yh nc nha: anh_em7794(cũng ngẫu hứng làm đại thoai)

+ Viết bài mới