+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    302

Mặc định Xin lỗi,chúng ta đã làm tình nhau nhưng em...

Vào đêm ấy tôi ko thể tưởng tuợng mình đã làm như vậy...

Tôi một kẻ 22 tuổi ở cái tuổi mình các bạn có thể cảm nhận được tôi đang ở thời kì sung sức. Tôi chưa từng yêu và chưa hề yêu ai,tôi là một người sống bất cần và ko thèm chú ý đến ai , cho đến một ngày tôi đã gặp H trên một chuyến xe buýt . Thật tình cờ đúng bữa đó tôi có việc phải đi đến nhà bà chị gần sân bay Tân Sơn Nhất . Lúc bước lên xe buýt tôi liền ngồi vào ghế như mọi khi tôi ko cần phải chú ý đến ai,vô tình tôi làm rơi tiền khi đưa tiền cho người soát vé,tôi liên vội vàng cúi xuống nhặt lên . Nhưng có người đã cấm lấy và tôi bị choáng trước vẻ đẹp nam tính của anh (anh H) .Tôi như ko biết gi nữa cảm giác nó liền bị tan biến khi anh đặt tiền và lòng bàn tay tôi và bảo:"Hôm sau cẩn thận hơn nha em".

Tôi ko trả lời ,lúc này tôi mới có dịp ngắm nhìn anh ,khuôn mặt anh thật đẹp,anh thật trắng trẻo,anh đang ngồi mà tôi có thể đoán được anh cao ít nhất cũng phải 1m75,anh mặt cái áo ôm sát người từng đường cơ của anh thật rõ,bắp tay anh thật chắc nịch,trong hơi thở của anh có một luồn nóng như thôi thúc người khác vậy,anh thật vạm vỡ nhưng ko thô kệch như những người tập thể hình khác vì tôi cũng có tập thể hình nên tôi bít.Tôi không là tôi nữa . Một thằng kiêu ngạo như tôi đã bị đánh gục bởi một kẻ lạ mặt,tôi hỏi vu vơ :" anh làm nghề gì" anh vui vẻ trả lời anh làm tiếp viên hàng không. Tôi bật cười vì từ đầu tôi đã đóan ra.Tôi hỏi anh vì sao anh đi xe buýt và nhiều chuyện khác nữa.Cuối cùng xe buýt đã dừng lại và tôi với anh vôi vàng chia tay trong sự tiếc nuối,hình như trong tâm trí của tôi có suy nghĩ anh cũng có thích tôi rồi.

Vài tuần sau tôi đã mờ mờ quên được hình bóng anh . Hôm đó là chiều thứ 7 tôi buồn chuyện gia đình nên đi tắm sớm hơn mọi khi lúc 3h dưới cái nắng của đất Sài nay tôi ko ngại nữa ,bởi nước da của tôi là da nâu ,tôi là con lai nên có vẻ khác người Việt một chút,tôi đang tập bơi thì một cái"ùm" nứoc văng tung tóe ,một đám đàn ông bơi thật nhanh mà mạnh như họ đang thi đấu vậy,hên àm lúc đó là còn trưa nắng ít người ko thì mọi người đã càm ràm rồi,tôi thấy từng cái đầu ngóc lên,người nào cũng đẹp và tôi thật bât ngờ khi người tôi cảm thấy quen quen lại xuất hiện,anh ấy tiến lại gần tôi,em cũng đi bơi à,tôi lúng túng trả lời ,dạ vâng ,tôi ko hỉu đây là duyên hay là sự tình cờ vô cớ,tôi và anh bắt đầu bơi anh và tôi thi bơi,nói thiệt đi bơi nhưng tôi ko thể thực hiện đc kỉu bơi "ếch" nó thật khó nên anh ấy đã chỉ cho tôi,anh ấy hướng dẫn rất kĩ ,anh dùng hay 2 tay dang chân tôi ra và đẩy chân tôi vào như kỉu ếch ,trong cái ánh nắng gay gắt đó ,tôi thấy thân thể anh thật hông hào từng bắp tịt thật thăn chắc,trông anh thật gọn gàng nhưng ko hề mảnh khảnh ,lần đầu tiên tôi mới ngắm nhìn đc 1 ngừoi như vậy,anh ôm tôi tôi thật bất ngờ anh tạp tôi bơi nhưng lại cà sát người tôi,tôi bực mình đẩy anh ra và định đi xuống xả nước rồi đi về ,anh đã kéo tôi lại vào nói chiện ,anh bít anh sai nhưng anh đã thích em ngay lần đầu tiên,anh kéo thẳng tôi vào phòng dành riêng thay dồ ,anh hôn từ trán rồi xuốngmũi và làn môi đỏ mọng của tôi,tôi cảm nhận đc cáu nóng râm ran của mùa hè và hơn hết là cơ thể anh,tôi như chết lặng lúc dầu còn chống cự nhưng tôi nghĩ tôi đã yêu anh ấy rối tôi đáp trả nụ hôn của anh,tôi dùng tay xao xao vào mông anh,cái mông thật rắn chắc hình như là mông của đàn ông mới có,anh hôn lên cổ chúng tôi tận hưởng nhau những gì thật ngọt ngào,chúng tôi yêu nhay đc 15 phút tôi bất chợt giật mình đẩy anh ra và bảo thôi chúng ta về đc rồi.
    Anh hỏi tôi đi xe hay đi bộ tôi bảo tôi đi bộ nàh gần này(nói thiệt chứ nàh tôi đi bộ phải mất 20 phút đó) ,anh nói lên xe anh chở em về ,chiếc Dylan đen cóng cạnh đc anh dắt ra và tôi với anh ngồi sát bênnhau anh hỏi em đi đường nào ,tôi chỉ cho anh nhiều lúc còn đi lạc nữa bởi anh thật đàn ông ,tôi thấy từng bắp thịt trong chiếc áo 3 lỗ trắng hến của anh,tôi ôm eo vòng eo thật nhỏ gọn sao tôi thấy con đường về nhà sao mà gần thế,anh bảo nhà xa vậy sao em kêu gần,mà sao ko đi xe ,tôi như ngập ngùng xe em bị hư cổ tại hôm trước bị té xe,anh hỏi có bị ko,tôi bảo dạ ko sao nhưng xe thì bể mặt trước chưa đi sữa,và tôi đi avò nàh ko quên kèm theo 1 lời cảm ơn anh,lúc bước vào cửa anh liền kêu to em cho anh sô điện thoai 0903737....Tối đó đúng 7h30 tôi vừa ăn cơm xong thì có 1 cú điện thoại lạ gọi tôi nhấc máy:Alo
    một giọng nói thật gắn gỏi :anh đây,em đang làm gì đó ,rảnh ko đi uôngd cafe với anh nha,anh tới đón.Tôi như bị thu hút tôi oke từ lúc nào ko bít nữa.Tôi mặc bộ đò đen trog thật như là đón phim hành đọng vậy đó,hôm nay tôi mặc chiếc áo cổ rộng áo thẳng xuống giữa 2 bắp ngực ,30 phút sau anh đã đến nơi và gọi cho tôi.Tôi bước ra khỏi cữa anh như 1 hớp hồn anh khen tôi thật là phong cách ,tôi nghĩ tài nghệ và khiếu thẫm mĩ về ăn mặc của tôi đã đến lúc đem ra dùng.Anh chở tôi đến Sài Gòn Điểm Hẹn,tôi thật vui khi đc 1 người đpẹ chai như anh để ý và anh thât lịch sự.Yống cafe xong anh chở tôi dạo,anh hỏi tôi có người iu chưa:tôi bảo chưa có,tôi hỏi anh có người iu chưânh bảo:đã qua rất nhìu cuộc tình nhưng bị tan vỡ,tôi hỏi anh về lí do,anh bảo ko hựop thì bỏ thôi.Lần đi chơi này hình như tôi dạn dĩ hơn tôi ngồi sau xe siết thật chặt bụng anh,anh như thật hài lòng ngồi ké sát vào ngồi tôi,tôi nghe mùi đan ông từ người anh thật ấm.bất chợit anh hỏi em ở lai nàh anh tối nay nha,tôi hơi chút ngần ngại song cũng gật đầu(vì ba má tôi đi công tác hết).
    Anh đưa tôi đến nàh a ,nó thật đẹp tôi sợ nên hỏi có ba má anh ở nàh ko .anh bảo ba má anh xuất ngoại hết,anh con một anh thích ở Việt Nam hơn vì anh thích nó,vừa dắt xe vô nàh là anh đã ẵ tôi lênvà hôn lây hôn để anh đạp thật mạnh cữa phòng tôi như bít rằng sự dồn nén tính dục trong anh quá nhìu,anh đè lên người tôi hôn cổ tôi,anh dùng tay mình xé luôn chiếc áo của tôi đang mặc ,tôi la lên anh thật thô bạo,anh tưởng tôi là callboy à ,anh buông tôi ra và xin lỗi tôi,anh bảo ko phải anh thô bạo àm em quá iu em ko hỉu sao anh cứ nghĩ về em rất nhìu ,anh mún em là của riêng anh,tôi nói:anh chỉ mún thỏa mãn thôi ,rồi anh cũng bỏ em thôi như bao người khác,anh liền tiến sát gần tôi ,hôn lên tóc ,anh yêu em ,em khác hẳn những người anh đã gặp ,tôi nhu bị thôi miên ,tôi avf anh ấy bắt đầu làm tình ,tôi cũng xé cái áo mỏng có tay của anh ,chúng toi như là đang đóng phim vậy,anh ấy ôm hôn ,cởi bỏ chiéc quàn dài rồi đến quần xì,tôi tòng ngồng trwocs anh,anh khen tôi thật giống diễn viên ,anh khen tôi có nét người và nước da đẹp,tôi cũng ko quên ngắm nhìn anh ,anh thạt tuyệt bây giờ tôi mới dám nhìn kĩ toàn bộo cơ thể chỉ mặc 1 chiếc quần con,tôi hôn anh ,anh thật gọi cảm ,hai đàu vú anh đã nhô lên như 2 trái nho khô,tôi hôn lên bắp tay anh rên:á há,làm tôi càng hứng thú tôi kéo lun cái quần xì của anh ra luôn ,tôi thật bất ngò con cu anh dài quá như 1 traic huôi dạ hương đã đủ tính dich,tôi xoa đầu cu anh bát đầu mút ,ôi con cu to thật tôi phải nhả nó ra đến máy lần vì thấy nghẹt thỏ,anh rên lên một chút tinh dịch lan lên đầu cu,anh kêu tôi đã từng làm tình chưa ,tôi bảo chưa nhưng àm em xem phim hơi nhìu nên cũng bít,anh hất tôi ra và bắt đầu đè lên người tôi,tôi như bị cưỡng hiếp ,anh bảo :anh sẽ làm em sướng hơn cả sướng "với kinh nghiệm của anh,anh ôm hôn tôi, tôi phê đến mức ko bít tròi đất gì nữa,anh mút đầu cặc tôi và tôi bắt đàu rên ,tôi la lên vì sướng quá ,anh ôm hôn cu tôi,như có thêm động lức anh kêu:em càng la anh càng chơi.Anh liếm đít tôi,anh nói: đít còn zin tuyệt quá, tôi ko nói và cho anh liếm anh liếm và 1 tay kia mò dzái tôi tay kia thì xoa đít,anh dungc con cặc to của mình đưa vào hậu môn tôi,anh trượt nó bên 2 thành đít và khi nó đã vô hết anh bắt đầu náac,tôi đau qua ,tôi la lên như từng đc la,anh bảo anh xin llỗi em chịu đau anh ko dừng lại đc,chưng 5 phút sau tôi cảm thấy ko còn đau nữa mà cảm nhận nó như có cái gì đó nằm trong ruột mình ấy ,ảnh nhấp lúc đầu còn nhẹ nhẹ ,lúc sau tôi cầm lun đít anh đẩy thẳng vào,ảnh như bít ý tôi nhấp liên hồi,đến khi anh bao: anh sắp ra rồi ,dòng khí màu đục trăng trắng tôi đã từn thấy trên phim X đã vụt ra ,tôi thấy sướng quá,tôi avfanh rên la giữa đêm tôí,anh bảo: em mún thử đít anh ko? Tôi bảo em ko dám ,anh bảo tuyệt lắm em sẽ thích ,tôi bắt đâu nằm ngũa anh đứng lên và ảnh lấy chai gì đó thoa vào đít của ảnh và bắt đâu nhấp,đâu thì đau nhưng àm chỉ 1 thoáng sau nó trơn trực à,tôi nghĩ đây chắc ảnh làm tình nhìu nên lỗ đít nó mới tuyệt như vậy,lỗ rộng avf sướng quá,anh nắn mặt rồi nắm mắt tân hưởng ,anh xoa chim mình ,bảo em tuyệt lắm,tôi bảo anh cho anh chết lun,anh bao;em giết anh đi,tôi có gắng nhấp nhanh,anh rên la thật khủng khiếp,tôi kêu em mún rôi anh:anh kéo đít ra và tinh dịch tôi batứ đàu bắn nó bắn ướt cả mặt anh,anh mút tinh dich tren đầu cu tôi,anh kêu em giỏi lắm,tôi avf anh hôn nhau và ôm nhau trong cơ thể trần truồng đó.Một chiện tình àm tôi nghĩ tôi đã từng trải qua,tôi cảm thấy thật tội lỗi và tôi đã quyết định chia tay với anh sau 2 ngày,anh đã năn nỉ tôi và anh bảo iu tôi.Tôi nghĩ cái gì cũng có điểm dừng tôi bít tôi và anh ko đi đến đâu đâu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Xin lỗi,chúng ta đã làm tình nhau nhưng em...

hjz.z.z..zz. cái này chỉ là phụ thôi mà :(....làm gì mò phãi c/t dữ dậy. :chiatay: :chiatay:
    tk bạn truyện rất hay :victory: :victory:

+ Viết bài mới