+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    283

Mặc định Anh em xem giúp mình hình này

chuyện là có một người add yahoo và bảo thik mình, khi mình xin hình thì gửi cho mình hình này. Mình không dám tin là người như vậy lại có nhã ý làm quen mình, chắc bạn bè chọc phá. Anh em có thấy hình này trước đây thì bảo mình với. Chỉ cần đã từng thấy là mình hiểu rôi.

Ấn vào hình để xem hình to hơn

Tên:	DSC00841.jpg
Xem:	136
KT :	44,2 KB
ID :	753
    Cám ơn anh em chiếu cố
    ( mình không up theo Comiz.net đc, anh em bấm vào hình để nhìn rõ hơn nhé)
    Lần sửa cuối bởi Vanrock; 22-06-2011 lúc 09:57 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    246

Mặc định Re: Anh em xem giúp mình hình này

Cũng chưa hẳn mà bạn. Bạn còn phải phụ thuộc nhiều vào cách ăn nói, ngôn từ và thái độ của nguời đó nữa.

Người đẹp chưa hẳn không thích mình nhưng mình cũng đừng vì người đẹp mã mà nghi ngờ họ. :)

Bạn thử tìm hiểu thêm xem, chứ mình thấy nếu bạn không quen mà add nick rồi nói thích bạn này nọ, mình nghĩ chắc cũng ko phải tay vừa ;)
    Thấy có ích - bấm thanks nhé !
    Thấy không có ích - cũng bấm thanks luôn nhé :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

uhm! đẹp trai đó! mặt nhìn sáng ^^ *mình nhiễm bệnh nặng rồi*
    hì!
    thật sự thì điều bạn nghĩ không phải cũng căn cứ! việc 1 ng đột ng thích mình cũng khiến bản tân nghi ngờ! nhưng đừng nghĩ "Mình không dám tin là người như vậy lại có nhã ý làm quen mình"_nghe như vậy là tự ti và bạn đang tự đánh giá thấp bản thân mình đó ^^! bạn nên nhớ! bạn là suy nhất! trên thế giới này không có người thứ 2 như bạn đâu! vì thế hãy tự tin!
    còn về việc này! cứ từ từ tìm hiểu và nc xem sao! nếu có sự giả dối! thì chính sự chân thật của bạn làm ng đó cảm thấy mình là kẻ vô liêm sỉ và đáng khinh ^^
    chúc bạn may mắn nha!

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    0

cậu bạn này thì đẹp trai đấy, nhưng theo mình thì mình đọc lại cái post của bạn, bạn chưa nói rằng bạn đẹp đến cỡ nào (ý mình là bạn chưa đề cập đến nhan sắc của bạn so với cái bạn mà ngỏ ý làm quen bạn) nên vẫn chưa rút ra được gì. Mà cho thế thì mình cũng đồng tình với dancer, tự tin với bản thân mình. Nếu mình là bạn, vẫn làm quen, sau vài lần trò chuyện trên mạng, ngỏ ý rủ bạn ấy ra uống cafe chẳn hạn để gặp mặt (nếu là giả thì 80% bạn ấy sẽ tìm cớ để hẹn lần sau và hẹn nhiều lần chứ ko phải 1 :D). Dù sao thì cũng chúc bạn may mắn là cậu ta đối với bạn là thật lòng :D.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    283

Cám ơn các bạn đã chia se với mình. Nhìn mình mặt cũng đẹp, sáng sủa, nhưng nhỏ con, bé bé xinh xinh. người bạn này, mình hẹn cafe thì nói đang về quê thăm bà. Cho mình số đt, gọi thì có thông báo số đang bị khoá. Chuyện này mình chia sẻ với một người bạn mà mình thường nói chuyện về tình cảm của mình. Mình nghĩ có nhiều khả năng là người bạn này làm, hiển nhiên với ý tốt giúp mình quên một người mình đang đơn phương. Hôm đó mình nói với người này là mình đang dò IP của người khi koi người đó ở đâu, ngay lập tức nick của bạn kia out, chỉ còn người bạn mình nói chuyện tiếp :)
    Mình thấy hoang mang, mà chán nản kinh khủng... cũng chẳng biết lý do vì sao nữa

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình bít ng trong hình, nếu bạn muốn bít sự thật thì cứ vào FB của cậu ấy mà hỏi !

http://www.facebook.com/cyanmyers

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    283

@ bad_boy1986: mình có gửi bạn một cái tin nhắn đó, bạn chịu khó đọc và trả lời mình với nhé. cám ơn bạn rất nhiều

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    240

co* hoi^. den^' rọ^` kja` ban. tum' lay^' no' dj dung` de^? tuot^. mat^' chuc' cau^. dk nha'

+ Viết bài mới