+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

Arrow cách tập luyện chống xuất tinh sớm .

đào hoa động chủ prin mở lớp khai giảng
    cho các Ya bị ra sớm .

[hidethank:ghetgxgb]:angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel:

Đây là bài thể dục đấy nha. Đây là 1 bài tập luyện thật sự đòi hỏi phải có thời gian nhưng sẽ có thể sử dụng lâu dài (không giống như các phương pháp nhất thời nên xin các bạn hãy thật sự kiên nhẫn khi tập nó bảo đảm thành công 100%).

Xuất xứ: Bài tập Liễu Chi Mai

Cách tập:
    _Nằm ngửa mặt lên trân nhà( trên giường hoặc chiếu tránh nằm trên đất lạnh).
    _Từ Từ khép 2 chân lại với nhau, lòng bàn chân để đứng(góc 90 độ tính với mặt đất).
    _Từ Từ nín thở cùng lúc đó khép đít lại (các bạn đừng nghĩ thô bỉ đây là bước quan trọng nhất và khó nhất của bài tập). Hai từ khép đít người biết làm thì dễ còn không thì sẽ không biết nhưng thật sự rất khó giải thích 2 từ này. Lúc này bạn sẽ có cảm giác 2 tinh hoàn của mình như săn cứng lại và có tiếng ro ro chạy trong cơ thể.
    Cứ giữ như vậy khoản từ 30s-1phut(nếu chưa quen thì khoản 30s, dần dần quen thì kéo dài việc nín thở và khép đít lên 1p). Không làm bước này coi như bài tập thất bại hoàn toàn hay nói khác hơn là bạn chưa tập gì cả.
    _Sau khi nín thở và khép đit đạt đến thời gian nói trên tùy vào khả năng lâu hay nhanh(30s-1p). Bạn thở ra 1 cách từ từ và ngưng việc khép đít lại cùng lúc nghiêng hai bàn chân ra 2 bên( theo góc 45độ). Nên nhớ việc thở ra và mở rộng cơ đít như bình thường phải hết sức chậm rãi còn nếu thở ra như heo (hộc hộc) thì coi như công cốc.
    _Cứ tập đi tập lại liên tục khoản 3 lần trong 1 buổi (sáng, trưa, chiều, tối). Cái này chỉ là đề nghị của tui không ép buộc có thể tập lúc nào rảnh cũng được nhưng phải nhớ đả tập thì phải đủ 3 lần trong lúc tập nếu không hiệu quả sẽ không cao.
    _Cứ khoản 1 tuần các bạn phải tự thủ dâm hoặc nhờ người yêu làm cho mình ra (bắt buộc phải xuất ra để tránh tình trạng tập lâu ngày sẽ bị bí luôn không ra được).
    _Nếu áp dụng đúng các bước trên bạn sẽ đạt đến kết quả muốn ra lúc nào thì ra. thậm chí đang sắp ra muốn ngừng lại chỉ cần nghiêng 2 chân ngược nhau 45độ tự động sẽ không muốn xuất tinh nữa). Chúc các bạn thành công

_Cách kiểm tra hiệu quả: Ví dụ: Lần đầu thủ dâm( dạng mạnh bạo không cần từ từ hay chầm chậm) bạn chỉ đạt khoản 2p là ra thì sau khi tập luyện khoản 1 tháng kiểm tra lại bạn sẽ thấy mình đạt lên từ 10p---> hơn nữa tùy cơ thể mỗi người (Việc kiểm chứng bắc buộc phải làm cho nó ra o ra la o dc). Nên nhớ đây là rèn luyện nên càng tập lâu thì thời gian xuất tinh sẽ càng chậm. Tập khoản 6 tháng bạn sẽ có khả năng điều khiển muốn xuất tinh lúc nào cũng được tùy ở mình. Lưu ý đã tập không nên bỏ dở vì nếu bỏ dở sau khoản 1 tháng sẽ thấy hiệu quả giảm xuống mặc dù vẫn tốt hơn là không tập gì cả

Ngoan hiền nhất 4r
    [/hidethank:ghetgxgb]
    Là một con người cực kỳ kiêu hãnh. Vô cùng nhạy cảm, dễ bị quyến rũ bởi những thứ có mùi vị xấu xa. Đang tìm một người để yêu và được yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: cách tập luyện chống xuất tinh sớm .

Nghe có vẽ hấp dẩn quá nhỉ ? Ngày mai tập thử mới đươc.
    [QUOCTE]_Nếu áp dụng đúng các bước trên bạn sẽ đạt đến kết quả muốn ra lúc nào thì ra. thậm chí đang sắp ra muốn ngừng lại chỉ cần nghiêng 2 chân ngược nhau 45độ tự động sẽ không muốn xuất tinh nữa). Chúc các bạn thành công[/QUOCTE]Bước này tớ ko hiểu

:canny: . Cậu giải thích lại giùm tớ được ko ? :chiatay:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

HAy ma hok hiu gi het :choher:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

Quote Nguyên văn bởi 르 김 편지쓰기
    [QUOCTE]_Nếu áp dụng đúng các bước trên bạn sẽ đạt đến kết quả muốn ra lúc nào thì ra. thậm chí đang sắp ra muốn ngừng lại chỉ cần nghiêng 2 chân ngược nhau 45độ tự động sẽ không muốn xuất tinh nữa). Chúc các bạn thành công[/QUOCTE]Bước này tớ ko hiểu

tức là lúc đó em duỗi chân ra sao cho góc giữa hai chân là 45 , tuy nhiên không nhất thiết phải thế , sự thay đổi này giúp cho cơ điều khiển sự phóng tinh thư giản .
    các em để ý là khi chuẩn bị bắn là lúc đó sợi cơ bên chân phải , cụ thể bên hông phải ......bắt đầu truyền là tín hiệu , có thấy thế không , khi mà nó xuất hiện là em chuẩn bị bắn . [ bên phải với a, còn ko biết em ra sao ]

bài tập này giúp mình có thể khống chế sự hoạt động của cơ đó .

chúc em thành công :adore: :adore: :adore: :adore:
    Là một con người cực kỳ kiêu hãnh. Vô cùng nhạy cảm, dễ bị quyến rũ bởi những thứ có mùi vị xấu xa. Đang tìm một người để yêu và được yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

thanks

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Giáo sư cho con hỏi : " có cách nào 1 mình mà ko bắn ko, dạo này 1 mình lên đỉnh hơi nhìu, hao đạn wo' " :sweat:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

Quote Nguyên văn bởi King
    Giáo sư cho con hỏi : " có cách nào 1 mình mà ko bắn ko, dạo này 1 mình lên đỉnh hơi nhìu, hao đạn wo' " :sweat:

em iu , lên mà ko ra thì bị liệt đó , một tuần em làm bao nhiêu lần , anh nghĩ làm 1 ngày 1 lần , mà ăn uống điều độ , bồi bổ thì ko sao , tinh phải luôn thay đổi đi để sinh ra lứa khác , chứ để lâu dễ bị biến dạng lắm .

:D :D :D

em zai vo đọc nha

http://www.vietboy.net/viewtopic.php?f=12&t=4049

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

thanks

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hay nhỉ, phải thử mới được

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

[quote=prince coffee]
    Quote Nguyên văn bởi "르 김 편지쓰기":4wgfffhy

tức là lúc đó em duỗi chân ra sao cho góc giữa hai chân là 45 , tuy nhiên không nhất thiết phải thế , sự thay đổi này giúp cho cơ điều khiển sự phóng tinh thư giản .
    các em để ý là khi chuẩn bị bắn là lúc đó sợi cơ bên chân phải , cụ thể bên hông phải ......bắt đầu truyền là tín hiệu , có thấy thế không , khi mà nó xuất hiện là em chuẩn bị bắn . [ bên phải với a, còn ko biết em ra sao ]

bài tập này giúp mình có thể khống chế sự hoạt động của cơ đó .

chúc em thành công :adore: :adore: :adore: :adore:[/quote:4wgfffhy]
    Duổi ra 45* giữa 2 chân là sao nhỉ ? Ko lẽ banh hán ra 2 bên :canny: Rối tung rối mù hết ước gì có hình minh họa

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối