+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Đâu là giới tính thật của tôi??

Tôi sinh năm 1990 hiện là sinh viên năm 2 ngành Môi trường. Tôi sinh ra và lớn lên trong một gia đình khá giả. Gia đình tôi cũng như những gia đình khác nhưng Bố tôi là một người rất gia trưởng. Ông hay áp đặt lên tôi mọi thứ. Tôi không biết điều đó có ảnh hưởng đến tâm lý của tôi hay không!? Nhưng từ khi tôi lên lớp 10 tôi cảm thấy mặc cảm vì tôi không giống như những đứa con trai khác!? Tại sao tôi có cảm giác tim mình lại đập nhanh đến thế khi đứng một đứa con trai khác mà con gái thì không!? Tôi biết như thế là không đúng tôi cố quên đi cảm giác đó và ' tập ' yêu một cô gái nhưng điều đó không như tôi mong đợi. Tôi đã làm mọi thứ để tôi có thể yêu cô ấy! Và cô ấy đã rất yêu tôi nhưng tôi thi không như vậy. Giờ đây khi tôi rời xa gia đình lên thành phố học thì tôi lại thèm cảm giác có một gia đình gồm một người vợ và 2 đứa con ( Tôi biết điều đó bây giờ là quá sớm). Cảm giác tò mò trong tôi trổi dậy tôi đã lên những trang web người lớn coi phim xxx tôi thấy rất rạo rực trong người và tôi cũng thử coi những phim của gay tôi cung thấy trong người rất 'nóng' như phát hoả. Tôi thích những cô gái đẹp và cá tính nhưng đôi khi tôi cũng thích những chàng trai nữa ( Tôi cảm giác như mình thích con trai hơn con gái) . Tôi cũng không biết trong người tôi đang diễn ra cái gì nữa? Tôi đã và đang sống trong sự giằn vặt của bản thân. Nếu Bố tôi biết điều ấy chắc hẳn ông ấy giết tôi mất và còn mẹ tôi thì sao ??? Tôi cũng không dám nghĩ đến kết cục của nó. Nhung tôi biết chắc là cuộc sống của tôi không có một kết thúc tốt đẹp!! Và tôi cũng không biết đâu là giới tính thật của tôi!??
    Tại sao Người tạo ra tôi nhưng lại không cho tôi hướng đi!!?
    Max

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Đâu là giới tính thật của tôi??

hi minh rat chia se voi tam trang cua ban, mong duoc lam quen, nickname: lookboycute

Thanks
    20
    Năng lực viết bài
    521

Bisexual !! Giống Emo! [email protected]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    506

King chia sẽ cùng bạn !
    King wan niệm, nên sống thế nào mình cảm thấy hạnh phúc, và vui nhất. Chính điều này làm mình lạc wan, và thoả chí tự tại. Lấy vợ hay ko lấy vợ, nói với mọi người hay ko, điều này King ko ý kiến. Nói chung, King chỉ khuyên bạn trung thực với tình cảm, đừng lầm lạc... sẽ rất hối tiếc sau này.
    chúc hạnh phúc ^^ :burn:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Em cug jong het nhu anh, nhung dòg họ em cug co nhjeu ngườj kêu em bằg bêdê khj đó em rất bùn va tủj lam(Em ko thjx rat ghet 2 tu bede đvoj em)lúc ấy em im lag va chap nhan no đe mog rag ngay nao đo em noj ra su that ve ban thân thj gđjnh va dòg họ se chap nhan.

+ Viết bài mới