Wá khứ

Aj mà hem có wá khứ thế nhưng..liệu cáj wó khứ đó nó có là rào cãn..đễ ngăn cách eM và aNh ko ??

eM có thể tha thứ...eM có thể põ wa.

Nhưng..eM ko thể way lại như lúc đầu

Sao lại thế.. ??

eM cũng chẵng bik giãi thik tại sao lại thế nửa aNh àh.
:-X

Có lẽ mọj chjện aNh làm...đã làm tráj tim eM...tan vỡ..

Chẳng bao h..nó có thể trở lạj đc như lúc đầu...dù có cố gắng..thì vết nứt vẫn còn đó

Lừa dốj..

Vâng !! trong đầu eM..lúc này mọj thứ xung wanh eM đều thiế aNH àh

Nhưng cũng chính dzì thế mò eM dần nhận ra rằng..có fãj tình iu của eM đã trao nhầm ngườj ??

2 + 1 = 0

Có lẽ nó dúng dzới eM anh àh...

eM ick kĩ..eM cố chấp ..eM ko thể nào chấp nhận chjện fãj san sẽ aNh cho 1 aj khác

põ đj ...eM fãj làm thjế thôy aNh àh...

chjện này...aNh ko có lỗj..eM ko có lỗj..dzà ng ta cũng dzị. Trách sao ông trờj cho 2 ta wen bjk nhau..nhưng tạj sao lạj ko cho aNh và eM là 1 đôj mãj mãj

Mjệng eM bảo rằng...thờj gjan ngắn như thjế..chẳng làm eM đau bùn..nhưng tình iu lun kèm theo sự đau khỗ ....bik bao h em mớj wên đc đây ?

Nếu - Yêu

Tự nhũ dzớj lòng ...nước mắt ko rơj...nhưng sao lại cứ ...

1 mình trong đêm..đj dướj cơn mưa...mưa hay nước mắt của eM ??? Có giọt mưa nào " mặn " ko nhĩ...

Em chấp nhận buông tay aNh ra...vì eM bjk rằng...eM đã ko còn đũ sức níu tay aNh lạj nữa ròaj.....eM ko bik rằng eM làm thế là đúng hay saj

eM đã wen đc onl - nhắn tin cùng aNh...đc aNh iu...và đc iu Anh...

Thế màh....mọj chjện ko như eM nghĩ aNh àh...mất nhau ??

Mất nhau thật đếy sao aNh ??

"Rồj anh cứ đj..eM ngồi đây vẩn mong chờ...thầm mong aNh nơj xa sống thật dzuj.."

Bất chợt..

eM thay đỗi aNh àh..chẳng dzuj..chẳng bùn củng chẳng bao h biểu lộ tình cảm trước 1 aj...

Âm thầm - lặng lẽ...eM là thế đó..

Kễ từ khj tình iu cũa aNh..dần xa eM

Mọj thứ dzớj eM đã kết thúc..Và eM cũng chẵng cần tình iu để làm jê` ?

eM sợ rằng..1 lần nửa..eM bik đến 2 chử " lừa dốj "

Nỗj đau..chẳng bao h hết...1 lần iu thật lòng để rồy ..đau khỗ..liệu có mí aj can đãm..iu thêm lần nữa ??

Hjện tạj ??

eM vẩn sống dzuj aNh àh..wá khứ h chĩ có mình eM còn nhớ ..thờj gjan...có thể làm eM wên

nhưng...

nỗi thất vọng về aNh.sẽ chẳng bao h eM wên...

nổj đau aNh làm cho eM ko bao h xóa đc..sẽ nhớ đến như 1 bàj học aNh àh

Cám ơn aNh dzì bàj học này...nó quí gjá dzớj eM lém aNh àh..

Cám ơn dzì tất cã những dzì aNh lèm cho eM..dù nó có là nhửng nỗj đau

.........

[right:imkidho6]"Tháng năm dàj tình eM héo khô theo póng aj kja hửng hờ "

entry tâm trạng

aj hjũ thì hjũ...

ko hĩu thì đành chjụ..[/right:imkidho6]

Mọj người bảo em nà.. em sống hơi bị [ VÔ TÌNH ] và cũng hơi bị [ VÔ TÂM ] - nhất nà trong chiện " tình củm "

==> Bây h thì cũng có thể gọj là " Tjm Hoá Đá "

Có đc người iu em hết lòng .. nhưng em lại cứ hay giận hờn - chja tay

Nhưng mà nếu như mọi ng là em...chắc hẵn..sẽ hĩu..

Còn iu nhau ...nhưng mà....cãm thấy ko thể típ tục đc nữa ??

Thì theo mọi ng.. nên típ tục níu kéo hay là....dứt khoát

Riêng dzới em.. em chọn cách [ dứt khoát ]

Chớ em nghĩ dzị nà.... cứ iu nhau dzị wài..đến 1 phút nào đó nông nỗi....chịu hết nỗi..chia tay......gồi 2 đứa lại way sang chữi nhau... éo thèm dòm bãn mẹc nhau...thì như thế em nghĩ chã nà hay ho tí nào..

Thôy thì em thấy " chja tay sớm - bớt đau khổ " [ cái chân lí này ...hơi bị đúng đó nghen ]

Tại sao lại iu nhau nhĩ ?? nhìu khi em thấy nà.. làm bạn cũng tốt hơn...bạn bè củng có thể tâm sự chít chat dzới nhau đc dzị... đâu nhất thiết fải nà iu ??

Em nói đến đây chắc là " ai kia " hĩu gồi hen ..

Em bik nà trogn chuyện này em có lỗi... koi như nà em sai đi..

Nhưng hỉu cho em 1 tí chớ...

Hết iu gồi .. cứ bắt em wen....chã khác nào em nà 1 kon ngưởi giã dối - lừa gạt tình cũm ??

CHo em " sorry " 1 tiếng dzị...

Sẽ có nhìu người trách em.. em bik chớ

Mà em đã nói trước gồi.. em gất nà [ VÔ TÌNH ] + [ VÔ TÂM ]

Cho nên thôy thì... mún trách em thì cứ trách... mún chữi rủa em dzì đó thì chửi rủa ih ...[ mà em nói nhỏ cho nghe nè.. chửi thì dzừa dzừa fãi fãi thôy nghen.. làm wó.. em đá lát đít lun àh....dzô blog em mùh lạng woạng.. em kiu 113 bắt àh ]

Tình iu bị ..." vỡ tan " dzị ai mà hem buồn..

Em cũng buồn lém chớ... em nói dốc em làm kon choá á..

Em cũng đau... nhưng mà em thấy dzị tốt

"Đau 1 lần gồi põ "...chớ ôm nỗi đau đó wài.. có ngày dzô Bệnh Viện hùi nào hem hay

Dzới lại bi giờ.... em cãm thấy hài lòng dzới cuộc sống hiện tại lém gồi...em ko có mún " pon chen xã hội đen " ...mắc công chúng chửi em.. "đã lùn gồi kòn ham hố "

Thiệt tình nà em hem có hứng thú dzới mí chiện iu đương nữa...tự dưng bây h.....trái trym em nó bị "đóng băng " hay sao á...nó " Lạnh Ngắt " àh...[ chã bik em bị cái jề nửa ]

Dzới lại em cũng ko còn mún làm HaZI nì nọ nửa....em chĩ mún em là 1 con người hoàn toàn khác.....dzới em..cái nào wa òi cho wa.. nhắc lại." đau lòng lém kơ "

Thôy thì....cho wa nház........mí chuyện dzừa wa xem như 1giấc mơ ih..."Cổ tích " thì suốt đời vẩn cứ là " Cổ tích " - nó và cuộc sống hiện tại ... ko bao h là 1 đc

Con người ta sinh ra chĩ để sống với hiện tại... chớ hem fãi sống với [ Wá Khứ ] - dzì thế....bạn coffe nà.....wên đi câu chiện " cổ tích " và bắt đầu với 1 cuộc tình mới là điều mà bạn nên làm...

BIk nói ra mí lời này sẽ làm bạn buồn... nhưng mà....sự thật tốt hơn là giã dối

[ Tui viết cái entry này chĩ để mún nói ra nhửng dzì trong lòng tui nghĩ thôy....]

[right:imkidho6]" Đóng cửa trái trym thề cô độc

Đào mồ chôn chặc giấc mơ iu

Dựng bia khắc chữ " đừng ai đến "

Trọn kiếp xin thề : éo iu ai "[/right:imkidho6]
[mp3:imkidho6]http://stream.kapsule.info/fsfsdfdsfdserwrwq3/6ec04c974f291539858e9bf3af1e5be7/4ac88030/1/c6/1c6b5e49890d4d5383b6a53a17fb4152.mp3[/mp3:imkidho6]