3 tháng, 1 khoảng thời gian ko phải là dài. nhưg đó là 1 khoảng thời gian tớ hạnh phúc và zui zẻ nhứt..tớ být h đây có lẽ kậu chả nhớ j về tớ và khoảng thời gian ấy...trong 3 tháng đó, 3 lần chúng ta giận nhau...mà hìh như lỗi là do tớ...có nhìu lần tớ kậu hok hề trách tớ thậm chý còn tha thứ cho tớ rất nhìu lần...tớ kám ơn kậu rất nhìu...lúc đó tớ hok hề thík kậu..tớ chỉ xem kậu như đồ chơi kủa tớ mà thôy...thứ 6 ngày 13 tháng 3 cũng chíh là ngày tớ chia tay kậu...có lẽ kậu nghĩ tớ là một thằng hok ra gì...nhưg khi tớ chia tay kậu tớ cũng kó lí do riêng kủa tớ...hok vì sự bướng bỉnh, ngang tàg kủa tớ thỳ chắc ko có ngày hum nay...sau khi chia tay kậu tớ đã khóc rất nhìu...tớ hok být tại sao tớ lại khóc mặc dù trong thâm tâm tớ být tớ hok hề thík kậu...hum wa...đúng sau 1 tuần tớ chia tay kậu..tớ lại gặp kậu...kậu tỏ ra như hok wen být tớ...tớ bùn mặc dù být tớ có lỗi nhưg mà thật sự tớ hok mún kậu đối xử với tớ như zậy...lòng tớ đau nhói...khi kậu nói rằng ko mún nhìn thấy mặt tớ...và kậu kũng chả mún wan tâm j đến tớ...kậu kầu xyn tớ del nik lậu đy...thật sự tớ hok thể diễn tả được cảm xúc kủa tớ...hôm đó tớ đã khóc khóc rất nhìu...nhưg bây h hối hận thỳ đã muộn gòy...tớ být...tớ đã sai...nhưg chỷ xyn kậu đừng đối xử vs tớ như zậy như người dưng nước lã như 1 người hok wen...tớ sai thật gòy...