+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: nếu...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Mặc định nếu...

Nếu...

Nếu như em là con trai còn anh là con gái, chắc lúc đó sẽ vui lắm nhỉ..em sẽ chẳng bao giờ làm anh buồn như anh hay làm cho em buồn đâu..vì em hiểu..những gì con gái nghĩ, mong đợi và hy vọng ờ người mình yêu...em sẽ quan tâm anh lắm cho xem...

Mỗi khi cãi nhau ..em se nhường anh tất cả, em..sẽ chẳng bao giờ làm anh buồn..em biết nếu em ko quan tâm anh nhất định anh se lo lắm..yên tâm đi ..lúc đó em sẽ giải thích thật kỹ..lắng nghe những khó chụi của anh để 2 đứa mình lại bên nhau..lại yêu thương nhau ^^'

em sẽ lấy xe..chỡ anh đi dạo mổi ngày..em se dưa anh đến những nơi chỉ có riêng 2 đứa mình thôi anh nhé..em thích những cánh đồng bao la..ở nơi ấy em sẽ ôm chặt lấy anh, nâng anh lên va rồi quay anh thật nhe ..như thể anh đang bay vậy đó ^^'..rồi em sẽ ngồi ôm lấy anh..noi với anh rằng..ước gì mình được bên nhau mãi mãi, phải ko anh ??

và em sẽ gọi cho anh mổi ngày..mỗi sáng thức giấc em sẽ hỏi " dậy chưa anh yêu? mặt trời ló dạng rồi đó ^^' còn ngủ nữa sẻ trở thành heo quay cho xem :D", và khi đêm xuống , ánh trăng treo lên đầu ngỏ..em lại nt cho anh " ngủ ngoan nhé anh yêu của em, mọi giấc mơ đẹp nhất sẽ đến với anh và nếu..có 1 cơn ác mộng em sẽ làm hiệp sỹ bảo vệ anh trong giấc ngủ ..mang cho anh những giấc ngủ diụ êm..dịu êm..

em sẽ biết lúc nào là anh giận thật , lúc nào là anh dỗi hờn ^^'..khi anh giận yêu chắc chắn anh sẽ chờ đợi em nan nỉ..nhất định anh đang đợi em làm hòa ^^' em sẽ chẳng để anh phải giận em đâu yên tâm đi nhé người yêu ơi ^^'

Nếu có 1 ngày..em ko thể đến bên anh, không thể nghe giọng nói cua anh..nhất định em sẽ nhớ anh lắm..nhớ khung khiếp lắm kìa..vì em biết giờ chắc anh cũn vậy..cũng nhớ em và mun thấy em lắm....

nếu mỗi khi anh khóc..em sẽ cho anh dựa vào vai em..em se lau nước mắt cho anh...va se không buông tay anh ra đâu đó..phải nằm im trong lòng em..đến khi anh ....thíp ngủ..

nếu em là anh, em sẽ chẳng bao giờ nói dối hoặc ít nhất em cũng se không bao giờ hưa trước với anh 1 điều gì..vì em sẽ làm tất cả mà ko cần nói..em se ko làm anh thất vọng ^^' vi em hiểu cảm giác đó rõ lắm

Nếu em chỡ anh ra phố ..em nhất đinh sẽ năm tay anh ôm vào bụng em thật chặt..ko cho anh buông tay ra đâu...nếu buông ra em sẽ giận cho xem ^^'

yêu anh lắm..nhất đinh em sẽ không như anh..chả bao giờ biết lo lăng hoặc suy nghĩ cho tâm trạng của người ta gì cả..sự hờ hững sẽ làm cho người ta cô đơn và buồn bã lắm..em ko làm vậy đâu...

Em sẽ không coi tình yêu là 1 trò đùa, vi em biết anh va em bên nhau là để mang lại niềm vui và hạnh phúc cho nhau, em muốn chia sẽ với anh mọi chuyện xãy ra trong 1 ngày..mọi thứ mà em cho là cần có anh bên canh..để em ko đơn côi..ko cô đơn..và ko một mình...

Rồi một ngày nào đó...nếu phải xa nhau..em cũng xin giữ mãi anh trong tim..khắc sâu hình bóng của anh...không có gì có thê làm xóa mờ anh đươc vì em biết..em đã từng được yêu..va đã có 1 người rất yêu em..:)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    321

Mặc định Re: nếu...

ôi hay quá !! cảm động quá!! mình đang khóc nè :ohmy: :ohmy:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

cám ơn bạn nhá... mấy hum lo bận học wá tại học DH mà .....hihi........ bay h moi' dzo dc

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

hay wá đi :adore:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    302

nếu như vậy thì 2 người sẽ k? gặp nhau.vì gay 1 chỉ yêu con trai,2 yêu gay đừng mơ mộng vì mình là gay nên mình hiểu đựơc tính con gái nhưng nếu mình thật sự là đàn ông thì khác bạn hãy nghỉ chúng ta cũng có phân nữa là đàn ông tham lam,ít kỷ (trong tinh yêu)và khi yêu là chúa ghen.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

haizzzzzzzzzz thịt là khổ quá ih, mà bạn nói cũng đúng chứ nhĩ.. :(:(:(:(:(:(:(:((:(:(

+ Viết bài mới