+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định I'm so sorry.....still loving you !

Mỗi người ai cũng có tâm sự, nhưng khi vào đây, có lẽ chỉ những tâm sự buồn....
    Riêng Tôi buồn, tôi buồn vì tôi iu wá nhìu.... có lẽ tôi đã sai
    Mới đây mà đã 6 tháng kể từ lúc Tôi bắt gặp tình iu sét đánh wa 1 cú đt, lúc đó, ko hiểu thế nào mà tình cảm trong tôi trở nên dạt dào như thế, mọi thứ trở nên mới mẻ, hạnh phúc cú tràn trề....Mối tình đầu đã đến, làm cho trái tim non nớt phải bối rối....
    - Ngày nắng lên, tôi lo người tôi iu ko chịu được cái nắng oi ả của Sài Gòn
    - Ngày mưa tầm tã, tôi lo người tôi iu ko biết có bị mắc mưa, có mang áo mưa ko
    - Ngày đói bụng, sợ người tôi iu sụt kí, tôi toan chạy mua đồ wa ăn chung
    - Ngày buồn, tôi muốn người tôi iu đến bên mà tâm sự, chia sẽ
    - Ngày vui vẻ, chúng tôi cười nói rôm rã
    - Ngày hạnh phúc cũng là ngày tôi đc chạm bờ môi....
    - Ngày làm việc, mỗi phút giây tôi đều nghĩ đến người tôi iu
    - Ngày thảnh thơi, tôi tìm mọi cách đến bên người mình iu
    - Ngày.... Ngày.....
    có lẽ tới đây, mọi người sẽ nhận ra rằng.... hầu như tôi luôn tìm cách ở bên nguời mình iu, và tôi iu cuồng nhiệt, say đắm... Trái tim non nớt chợt tương tư mỗi đêm, mỗi sáng.
    Thời gian cứ trôi wa, hạnh phúc, vui buồn, và hỷ nộ ái ố bất chợt xảy ra.
    rồi đột nhiên, Tôi xem đc bộ phim Dương Quý Phi trên tivi [ có lẽ các bạn ít biết về phim này ] .... và....Tôi dần nhận ra rằng, mình iu vì bản thân mình, mình ko hiểu, ko nhận ra rằng, người mình iu cần j, muốn j.... Tôi cứ dần dần làm cho mọi thứ trở nên phát chán. Tôi hứa sẽ thay đổi, tôi xin lỗi, tôi hứa hẹn..... Nhưng tất cả đã wá trễ.... người tôi iu cảm thấy gò bó, ko thoải mái, chết dần trong biển tình do tôi lập ra.
    Và rồi tình iu ko còn làm chúng tôi dính với nhau nữa.... Người đó, à ko, bản thân tôi đã thay đổi, ko còn trầm lặng, dễ thương mà trở nên nhí nhố, so đo, tính toán...... Mọi thứ do tôi thay đổi và chúng way lại làm tôi đau khổ. Tôi bỏ nhà đi 2 hôm, chỉ mong người tôi iu gọi tôi về và way lại tình iu [ lại 1 lần nữa tôi sai lầm ] ..... càng lúc tôi càng lún sâu, và có thể ko thay đổi đc nữa....
    Bản thân tôi là người sống tình cảm, đến khi nhận thấy mình thế này, có hối hận cũng đã muộn.... tôi chỉ hy vọng rằng, người tôi iu sẽ thấy đc những điều này, tha lỗi cho tôi và cho tôi 1 cơ hội nữa. Dù có mong manh, có trắc trở, tôi xin hứa sẽ vượt wa đc. Để 1 ngày ko xa, chúng tôi lại có những cái chạm tay, gần bên nhau như trc đây.
    I still love u ....Xin mượn lời sau đây để kết thúc....
    " Nếu nhận ra rằng, tình yêu ấy là tình yêu thực sự, nếu nhận ra rằng, không thể quên. Có níu kéo và chờ đợi ?

Ai đã từng một lần yêu đều từng được nếm vị ngọt ngào, ai đã từng xa, dù chỉ một ngày, một giờ hay một phút, đều từng khắc khoải trong nỗi nhớ quay quắt Ai đã từng giận, chắc hẳn trong lòng sẽ tràn ngập sự hờn ghen, cô đơn, tủi thân, trách móc hay day dứt muộn phiền. Và, ai đã từng chia tay với một mối tình, cho dù là bất cứ một lý do nào đó, đều có những cảm giác tiếc nuối những kỷ niệm, tiêc nuối một thời. Rồi lại gặp gỡ với tình yêu mới, cảm xúc mới. Nhưng nếu nhận ra rằng, tình yêu ấy là tình yêu thực sự, nếu nhận ra rằng, không thể quên. Có níu kéo và chờ đợi ?

Time, it needs time
    To win back your love again
    I will be there, I will be there
    Love, only love
    Can bring back your love someday

Thời gian ư? Nếu như em muốn anh chờ đợi. Nếu như sự chờ đợi ấy có thể mang em trở về bên anh. Anh sẽ chờ, 3 năm có thể là dài. Nhưng so với cả đời người thì thật ngắn ngủi. Anh chỉ có tình yêu dành cho em. Nhất định một ngày, anh sẽ khiến em quay về bên anh. Nhất định

I’ll fight, babe, I’ll fight
    To win back your love again
    Love, only love
    Can break down the wall someday

Anh mặc kệ tất cả, em yêu thương. Và anh cũng sẽ làm tất cả để em quay về bên anh. Để em lại yêu anh như ngày nào. Ai cũng chỉ có một nửa cho riêng mình, và chúng ta là hai nửa của nhau. Rồi đến một ngày, khi tất cả những gì đã ngăn cản tinh yêu của chúng ta. Sự hờn giận, trách móc, những lỗi lầm, và cả sự xa cách, đều bị anh làm vỡ tan. Em sẽ về bên anh.

If we’d go again
    All the way from the start
    I would try to change
    The things that killed our love
    Your pride has built a wall, so strong
    That I can’t get through
    Is there really no chance
    To start once again
    I’m loving you

Hãy quay về đi em, rồi chúng ta sẽ lại bắt đầu. Bao nhiêu mơ ước, bao nhiêu dự định. Một căn nhà nhỏ ấm áp và những đứa trẻ, em còn nhớ không? Anh sẽ thay đổi, sẽ phá vỡ tất cả những gì khiến anh phải xa em. Cho dù trái tim em băng giá trước anh, cho dù điều đó là thực sự không thể phá bỏ. Anh vẫn muốn bắt đầu lại một lần nữa. Anh muốn được yêu em.

Try, baby try
    To trust in my love again
    Love, our love
    Just shouldn’t be thrown away

Anh tin, em của anh. Nhất định một ngày anh sẽ làm tan chảy sự giá lạnh trong trái tim em. Xin hãy tin vào tình yêu của anh một lần nữa. Tình yêu của chúng ta đẹp đến vạy, anh không thể để tuột mất. Anh không thể mất em…

If we’d go again
    All the way from the start
    I would try to change
    The things that killed our love
    Yes, I’ve hurt your pride, and I know
    What you’ve been through
    You should give me a chance
    This can’t be the end

Hãy quay về bên anh đi em, cuộc sống là một con đường thật dài và xa. Anh không thể vững bước một mình nếu không có em. Anh biết anh đã làm em tổn thương và anh biết những gì em đã fải chịu đựng, nhưng anh sẽ làm tất cả để phá vỡ tất cả những gì khiến chúng ta trở nên xa cách. Hãy cho anh một cơ hội, và chúng ta lại bắt đầu. Anh không thể sống thiếu tình yêu của em.anh cần em. Tình yêu của chúng ta không thể mãi thế này, anh không chấp nhận điều ấy.

I’m still loving you
    I’m still loving you, I need your love
    I’m still loving you

Anh yêu em, và sẽ mãi mãi yêu em. Anh tìm thấy em - nhưng sao em xa anh quá. Anh không dám nói chuyện với em, anh không dám đối mặt với em ;. Chỉ cần có thể đứng thật xa để nhìn thấy em, cho dù em có biết đến điều đó hay không. Nhưng anh tin nhất định một ngày em sẽ quay về bên anh., và anh sẽ luôn đứng đó chờ em. I’m still loving you, my crazy !

Theo NhacVietPlus "

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

r00t Guest

Mặc định Re: I'm so sorry.....still loving you !

Chúc 2 người sớm gần nhau nhé!

Yêu là phải biết chấp nhận cả cái xấu của người yêu. Mong rằng tới lúc nào người yêu của king sẽ hiểu.

Cố lên!! :victory:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tình yêu giống như một chiếc đồng hồ cát.Khi con tim đong đầy thì lý trí vơi bớt
    Hoài niệm đến da diết.... đôi khi tự huỷ hoại bản thân.Nhưng vẫn sống.Kỳ lạ !

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

[nct:jw2s3l2g]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=t6Av-4bFAQ[/nct:jw2s3l2g]

[nct:jw2s3l2g]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=OqLINXNf8d[/nct:jw2s3l2g]

1 khúc nhạc buồn của cuộc đời. Sống là để chờ chết và trong cái khoảng thời gain chờ chết đó chúng ta nhân tiện hưởng thụ một thứ gọi là yêu. Tình yêu, hãy hưỡng thụ chứ đừng chịu đựng nó. Thấy phải chịu đựng thì cách tốt nhất là quên đi để dành cơ hội cho sự hưởng thụ tìm đến

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tôi đã từng yêu và được yêu. giờ đây điều đó đã không còn nữa vì những lý do giống của bạn. nên tôi cảm nhận sâu sắc những điều bạn tâm sự. mong có ai hiểu cho tôi

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

các yêu của mỗi con người khác nhau, tình yêu nào chả có lỗi lầm, anh đừng quá tự trách bản thân đã không níu giữ đc người yêu. Anh đã cảm nhận và biết lỗi sai của mình là tốt rồi, nếu người yêu anh hỉu đc và tha thứ còn tốt, còn không thì cũng đừng quá đau bùn, cứ mở rộng lòng để đón nhận tình yêu khác và lần nãy hãy yêu cho thật tốt. Trong tình yêu thường có 1 người hoặc cả 2 phải hy sinh cho nhau. Chúc anh sẽ sớm đc đoàn tự với NY
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

King cám ơn mọi người đã chia sẽ,
    cám ơn 2 bài nhạc của Emo, rất hay
    bây h King chỉ ước j mình có cách nào đó hàn gắn lại tình iu .... đau lòng wá :adore:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

sao giống triết lý thế nhĩ ???
    (¯`v´¯)
    `•.¸.•´
    ¸.•´¸.•´¨) ¸.•*¨)
    (¸.•´ (¸.•´ .•´¸¸.•¨¯`•.•..•¨*.: •..•♥ ... ♥ ... ♥ •..•¨*

+ Viết bài mới