+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

Mặc định Đề nghị các bạn lưu ý: cần thiết phải để lại địa chỉ các nhân vật trong các bài viết

Mình đọc rất nhiều bài viết nhưng mình thấy rất ít bài viết lưu lại địa chỉ của các nhân vật trong bài viết.

Thiết nghĩ nếu ko có địa chỉ để liên lạc thì chúng ta chỉ có thể đọc và cảm thông, đọc rồi xúc động chứ ko giúp được gì.

Nếu có điạ chỉ thì các mạnh thường quân muốn giúp đỡ sẽ biết được cần giúp ai, gửi về đâu, đúng không?

Mình nghĩ Vietboy chúng ta hàng tháng nên tỏ chức off,một mặt chúng ta có thể gặp gỡ giao lưu thân thêm thân, sau là quyên góp, của ích mà lòng nhiều, gây quỹ của riêng chúng ta. Và hàng tháng chọn một nhân vật trong các bài viếc, tuy điều kiện, trực tiếp hay gián tiếp đến thăm hỏi...

Mong các bạn cho y kiến về đề nghị này...

--- Sexy ---

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Mặc định Re: Đề nghị các bạn lưu ý: cần thiết phải để lại địa chỉ các nhân vật trong các bài v

thienthanx9 co sẵn sàng đứng ra tổ chức đi từ thiện không?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    356

Mặc định Re: Đề nghị các bạn lưu ý: cần thiết phải để lại địa chỉ các nhân vật trong các bài v

Tôi ủng hộ chúng ta tổ chức các off events để giao lưu và gặp gỡ.
    Từ thiện là tốt nhưng mà chúng ta cần có người đứng ra tổ chức và thực hiện. Có lẽ khâu này là khó khăn đầu tiên

+ Viết bài mới