Xem kết quả: Có nên cho phép post phim straight vào forum hay không?

Số người bỏ phiếu
145. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Phản đối, có quá nhiều web straight rồi.

54 37,24%
  • Ủng hộ, như thế forum càng thêm phong phú, nhiều web straight cũng có chỗ cho gay mà!

88 60,69%
  • Ý kiến khác (vui lòng nêu rõ).

3 2,07%
+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29
    r00t Guest

Mặc định Có nên cho phép post phim straight vào forum hay không?

Hiện tại quy định chung của forum không cấm việc post phim straight lên diễn đàn. Nhưng có một số thành viên phản đối việc này.

Hôm nay r00t lập ra topic này mong muốn lấy ý kiến của số đông để hoàn thiện quy định cho forum.

Hãy bỏ chút thời gian để bày tỏ ý kiến của bạn nhé!

BQL forum sẽ dựa vào kết quả của cuộc thăm dò này để quyết định.

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

Mặc định Re: Có nên cho phép post phim straight vào forum hay không?

Alô, Emo có ý kiến.

Đa số các phim straight post trong box phim onl của các 4rum gay thường là virus ko à, nên mọi người cũng nên cẩn thận với các thể loại phim straight xem onl.

Còn có straight hay ko thì cũng đc ^^ Nếu có thì nên để 1 box riêng cho mọi người khỏi lầm lẫn.

Nhân tiện góp ý cái box phim, tuy chia ra box châu âu và châu á nhưng vẫn lộn xộn quá, phim xem onl và phim download nằm lẫn vào nhau. Nếu phân loại ra, chia làm 2 box phim onl và phim down thì dễ theo dõi hơn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

theo mình str8 hay gay đều chẳng sao..có điều mình thấy ý kiến của bạn Lạp Long Ca nhĩnh hơn cả (mình lại ba phải rồi ;D )...biện luận của bạn í ghê thật :sexyboythere: ...mún đổi món thì thiếu j wed cho cac bạn...wed str8 nhìu vô số kể...chẳng wa mình mún wed for Gay thi chỉ có gay thôi...mún wed có 1 ko 2..đừng hỗn tạp như mấy wed khác :smile: ..p/s : ý kiến của cá nhận mình thôi..ai ko thik cũng đừng chọi dép nhá :-[

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

Có vẻ như mình là người gây ra chuyện này thì phải :-[ , nên cũng xin có chút ý kiến: vẫn giữ vững lập trường là nên có chỗ dành riêng cho straight, vì đây là diễn đàn dành cho cả bi nữa mà, phải ko? Do đó mình nghĩ là nên có box riêng dành cho straight, để có thể "lôi kéo" các straight vào đây, rồi từ từ họ sẽ quen dần với gay, và sẽ chấp nhận chúng ta O_O (chuyện "lôi kéo" này còn tùy thuộc vào mức hấp dẫn của box straight nữa!!). Xin hết ạ.
    Ta là ai trong cõi đời hoang vu này,
    Ta là ai trên thế giới vắng tiếng cười này,
    Ta chỉ có em và có ta...
    Em ở đâu? Có biết ta chờ em không?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    334

Quote Nguyên văn bởi hao100
    Có vẻ như mình là người gây ra chuyện này thì phải :-[ , nên cũng xin có chút ý kiến: vẫn giữ vững lập trường là nên có chỗ dành riêng cho straight, vì đây là diễn đàn dành cho cả bi nữa mà, phải ko? Do đó mình nghĩ là nên có box riêng dành cho straight, để có thể "lôi kéo" các straight vào đây, rồi từ từ họ sẽ quen dần với gay, và sẽ chấp nhận chúng ta O_O (chuyện "lôi kéo" này còn tùy thuộc vào mức hấp dẫn của box straight nữa!!). Xin hết ạ.
    Mình đồng ý với bạn này. ko cần phải chú thích thêm gì nữa.
    Nếu lập thêm box phim thì các mod box phim này cũng phải có biện pháp cứng rắn ngăn chặn trường hợp post virus, bảo vệ các member của 4rum.
    Hàng quốc cấm !!! ^^

Phần mềm nối file: http://www.vietboy.net/showthread.php?p=17797#post17797

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

post hay không cũng không ảnh hưởng đến em vì em ngây thơ không xem mí cái đó :smile: :smile: nhưng cũng có ý kiến thế này, web mình là chỗ dành cho Gay thì nên thuần là post dành cho gay thôi như dzậy đỡ hỗn tạp hơn, ai muốn coi thì qua web straight mà xem, vô số kể :D Còn như ý kiến của hao100 thì để lôi kéo các mem straight thì cần phải xem xét lại, web straight có rất nhìu, liệu web mình có đủ sức thu hút đến mức đó hay không?, và họ có tiếp nhận mình 1 cách dễ dàng hay không? ( đâu phải ai cũng như ai ) Chưa nói đến 1 số men không thích, bắt mãn sẽ bỏ đi vì web hỗn tạp :D Nhưng nếu 4room mình quyết định cho phép thì em cũng ủng hộ. Và theo 1 lập 1 box đó sẽ là 1 bi hay straight làm mod ( nếu tạm thời chưa có thì ai cũng đc nhưng phải cần có ngay để quản lý ), và mod này phải nghiêm khắc tí :D và đẹp trai nữa nha :)) :))
    P/s: ý kiến của e là dzậy đóa :)) Dù thế nào thì e cũng ủng hộ 4room mình
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

Hi dream,
    Đoạn trên đã nói là có lôi kéo nổi mem straight vào đây hay ko còn tùy thuộc vào chất lượng của box straight nữa mà, :D , nếu box straight hấp dẫn thì hẳn nhiên sẽ rủ rê được nhiều straight vào đây rồi, sẵn đó cho họ biết thế nào là thế giới của gay luôn, để họ cứ mãi vẽ ra những cảnh tượng thật ghê gớm về chúng ta thì tội cho họ quá :-p, mình nghĩ ko nên bỏ cuộc giữa chừng chỉ vì sợ sẽ ko làm được, vì ko thử sao biết ko làm được nè :) .

Còn về chuyện nếu lập box straight thì theo mình mod của box này nên men là đủ rồi, ko cần phải đẹp đâu :)) , vì có chường cái mặt ra đâu mà sợ thiên hạ chê xấu :)) .
    Ta chỉ có em và có ta...

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

à đẹp là dream thêm dzô thôi, để tấn công him ấy mà :))
    còn về chất lượng của box straight, nếu nó hấp dẫn thì chắc 4room này trở thành 4room dành cho straight mất rồi, không đơn thuần là giới chúng ta nữa, với lại mún nó hấp dẫn cũng đâu phải là chuyện dễ, liệu box phim của mình đã đủ hấp dẫn đối với Gay chưa? mà h còn đi tìm thêm khó cho bản thân? Còn việc các straight vào, họ vẽ cảnh tượng gì ghê gớm thì kệ họ, nhưng họ chưa biết rõ, còn bây giờ họ vào rồi đã tận mắt thấy rồi, ai chấp nhận đc thì không nói còn người không chấp nhận đc thì sẽ kinh tởm hơn, rồi sẽ có straight ganh ghét vào quậy phá, gây rối. Ngoài đời đã bị họ xem rẻ đủ rồi, giờ lại cho họ vào nơi trú ngụ của chúng ta, liệu như thế là hay hay không? Vả lại 4room hiện số lượng mod còn ít, nhỡ có chuyện gì ai chống đỡ kịp? Hãy còn nghĩ đến hậu quả của nó trước khi làm, đã cảm thấy nó không có cơ hội thành công thì thôi thà đừng làm còn hơn là sẽ thất vọng, nó ảnh hưởng đến cả 4room chứ không riêgn gì ai, nên những điều mà ta thử nghiệm thì phải chắc chắn là thành công, không 4room sẽ sụp đỗ :'( :'(
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

Hic, nếu có thì chỉ là 1 góc bé bé dành cho straight mem thôi mà, còn các khu vực còn lại vẫn là của gay, lo gì 4room mình bị biến chất, :)) , vả lại cần phải có thời gian để lo cho cái straight box ấy nữa chứ, giống như 4room hiện giờ nè, chứ đâu phải hễ muốn nó hay, muốn nó hấp dẫn là có ngay được, phải không ;) ? Còn về việc lo có người gây rối, thì tớ nghĩ không nhất thiết gì phải có straight box thì mới có người gây rối, nếu muốn thì họ có thể ra tay bất cứ lúc nào cũng được mà, B-) , vấn đề là ở khâu quản lý thôi. Còn việc dream lo 4room bị sụp đổ, thì có vẻ tưởng tượng hơi bị nhiều đó nghe, có gì thì chúng ta vẫn có thể cắt cái rụp, triệt tụi phản động ngay tại chỗ, cho tụi nó hết đường mần ăn, :)).
    Ta chỉ có em và có ta...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

KO KO KO là KO :canny: :canny: :canny:

KO thix straigh :(

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối