+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định có ai chia sẽ với mình ko

Mình ko biết có phải là quá hư đốn ko nữa. Năm mình lop 9, mình yêu một cậu bạn cùng lớp. Và thực sự thì cũng rất ham muốn chuyện đó. :adore: Bỗng có một anh trai ( chơi cùng game với mình ) , làm wen với mình, mình chịu ngay . Mình có cảm tình với anh ấy lắm, nên anh ấy nói gì mình cũng nge. Anh ấy rũ mình vào nhà vệ sinh ( sạch sẽ lắm ) của một nhà thiếu nhi, ban đầu chỉ là đi vệ sinh nhưg trong những phút giây ấy, mình đã vô tình ôm và ... ( nhưng cũng ko phai là quan hệ hậu môn ). Đúng 4 lần như thế, và lần thứ 5, anh ấy đâm mình, mình đau wa nên ngăn anh ấy lại. Thế là từ đó anh ko còn liên lạc với mình . Thế là từ đó mình sống buông thả, lên mạng wen 4 5 người, và đều ...... , nhưng chưa ai " phá trinh" của mình. :'( :'( Và đến bây giờ mình học lớp 11, mình rất buồn vì những chuyện đó, mà ko ai có thể tâm sự hết. Mình có nhiều bạn nữ thix mình, nhưng mình ko hề có tình cảm với họ. Giờ mình ngĩ ko bít tương lai của mình sẽ thế nào nếu là gay . Mình thật sự rất sợ mọi người, gia đình mình, biết được sự thật con người mình. : :ohmy: :ohmy: ( có một lần anh mình thấy mình xem phim gay rồi , và mình đã chứng tỏ minh là đàn ông ) . Hix, :'( :'( mình mong có một người bạn tâm sự với mình lắm . :)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: có ai chia sẽ với mình ko

vậy giờ ý bạn sao đây, chăm chỉ học tập, làm viêc, phụ giúp gia đình, rồi tất cả đâu lại vào đấy, Gay hay ko thì đã sao, nếu số phận bạn như vậy thì âm thầm chấp nhận, sống và vươn lên để chứng tỏ mình vẫn có bản lĩnh, chứ ko lẽ ko muốn thành gay rồi phải làm đủ trò hề à ?

cái gì thì cũng là người, sống vui, sống tốt há chẳng phải tuyệt nhất sao mà phải tự vùi mình trong đau khổ, nếu ko là gay thì bạn cũng chả là gì, nếu là Gay mà bạn có ích thì mới gọi là điều tự hào !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bạn ơi! Hãy sống thật với chình mình, khj ấy mọi chuyện s4 tốt đẹp cả. Đừng nhìn cuộc sống với một màu đen cả...Hãy biết chấp nhận và sống tốt cho mình và gia đình. Khj đó mọi người sẽ hiểu và cảm thông cho bạn hơn...Gay hay không thì trong suy nghĩ của bạn là rõ nhất rùi đúng hem..Hj Hãy tự cho mình những điều thú vị nhất từ những thứ vặt vảnh nhất bạn nha!

Bạn hãy nhớ răng, trong cuộc sống vẫn còn rất nhiều người đau khổ và tuyệt vọng nhiều hơn bạn nữa...
    Chúc bạn học tốt...Cậu con trai 17 àh!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    444

Bạn ôm anh ta trong tolet như bạn nói , ôi vội vàng quá, biết đâu anh ta chỉ thử bạn bằng cách rủ bạn đi tolet ,nhưng rồi bạn tự ính bâỹ chuột .
    Anh ta có yêu thương bạn cái chi đâu hắn ta chỉ muốn quan hệ td với bạn thôi, mà đàn ông thì tính sỹ diện và tự ái hơi bị cáo mà bạn, lại là ng không mấy đàn hoàng thì làm sao đến thật với bạn đc , nếu đến thật thì tại sao bỏ rơi bạn .
    Bạn cũng có lỗi đó , nhưng cũng thông cảm vì''máu '' mỗi người kỗi khác mà ,bây giờ lo học đi , đừng suy nghĩ , đừng mơ ước hàng ngày hàng giờ nữa bạn ah .
    Yêu đời tý thì biết đâu có người chịu lắng nghe chia sẽ thật nh với bạn .Còn nhỏ tuổi mà , vấp ngã còn nhiều nhiều bạn ơi , mình chỉ có thể hạn chết té ngã chứ không thể ngừng té ngã bạn ah .

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

uhm, thanks nhìu. Cám on lời khuyên của mấy bạn .

+ Viết bài mới