+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Các bạn làm ơn giúp mình đi !

HIEN NAY MINH DANG LA MOT FAN HAM MO CUA www.gàyorit.com , nhung may hom nay minh truy cap vao no ko duoc, sau mot thoi gian tim hieu thi minh duoc biet web do da bi chan lai roi ............ ko cach nao de vo duoc het do, co mot ban da chi minh cach vao la su dung mot web site trung gian la www.bêtlecop.com de truy cap vao gàyorit.com , minh da la theo cach nay va thay ok lam.............................................................nhung bay gio phien phuc lai bat dau ne , chi xem duoc hinh anh thoi con video thi xem ko duoc ,
    ...... minh su dung gôgle chrome de truy cap internet do ........... cac ban nao pro lam on giup do minh di nha ........... minh dot internet lam , nen lam on chi ki ki giup minh nha
    tran trong , :c13:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    246

Mặc định Re: Các bạn làm ơn giúp mình đi !

Web này bị chặn bạn có thể nói rõ cụ thể rằng là nó bị chặn do nguyên nhân nào?
    Nếu như bị chặn do Internet IP thì đơn giản vô cùng, bạn có thể download Ultrasurf tại đây, về chạy lên là có thể vào được rồi ( không chỉ riêng GFIt mà là toàn bộ các trang web chặn IP của bạn)
    Còn nếu như bị chặn bởi phần mềm thuộc máy tính của bạn thì chắc bạn phải tìm nó rồi Unistall nó đi là Oki!
    Thấy có ích - bấm thanks nhé !
    Thấy không có ích - cũng bấm thanks luôn nhé :))

+ Viết bài mới