+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Mình Chia Tay Thật Sao Em?

Vợ yêu ơi! Chúng ta đã quen nhau thật tình cò và nhẹ nhàng lắm phải không? Tình cờ từ lần hen đầu tiên tại Bưu điện tỉnh, rồi nhiều...nhiều sự trùng hợp ngẫu nhiên khác của xã và v đúng không? Và nhẹ nhàng như nhưng cánh hoa hoàng hậu khoe sắc lúa chúng ta đã cùng nhau đi trên con đường wen thuộc của thị xã đó...Chắc vợ vẫn còn nhớ chứ? Riêng với xã, tất ka những kỹ niệm của ngày xưa vẫn còn vẹn nguyên trong ký ức của xã. Xã cứ ngỡ rằng chúng ta sẽ mãi bân nhau, mãi mãi hạnh phúc trọn cuộc đời này. Thế nhưng tạo hóa cũng thật trớ trêu phải không vợ. Chúng ta đã đến với nhau thật tình cờ và nhẹ nhàng nhưng sự ra đi của vợ cũng thật vô tình và khẽ khàng biết bao. X như nghẹn thắt cả lòng khj nghe từ chính môi vợ nói rằng: Chúng ta chia tay anh nha". Anh đau lắm vợ àh...Nhưng anh sẽ chấp nhận ra đi mà...

Con đường thị xã ngày xưa lúc chúng mình chở nhau đi dạo đó....Ngày xưa sao thênh thang, rông rãi và diệu êm...Còn bây giờ cũng tr6n con đường ấy chỉ mình xã và chỉ có xã lặng lẽ đơn côi trong bước chân độc hành nhưng tối đi về mà thôi. Tất cả có lẽ đã hết thật rồi phải không vợ. Nhìn vào mắt vợ trước lúc chia tay lòng xã đau lắm. xã biết mình đã gây ra nhiều lầm lỗi và không thể nào thá thứ được... Xa chỉ mong trọn cuộc đời còn lại khj không có xã bên cạnh, vợ hãy học thất tốt và luôn hạnh phúc vợ nha! Tình cảm mà xã dành cho vợ là mãi mãi và tất cả sự yêu thương trân trọng nhất của xã đó.

Cho đến lúc này thực sư xã vẫn chưa hết bàng hoáng khj nghe với nói có sự xuất hiện của người thứ 3. Xã bất ngờ lắm,,, vì bấy lâu nay x vân tin vào tình yêu mà vợ dành cho xã. Xã đã tin và nuôi hi vong cho một tình yêu mà lòng tin xa đã danh cho vợ!Thế nhưng lúc nay đây nhưng lúc nghe vợ nói đi chơi cùng với người ta....Lòng xã như nghẹn thắc vợ có biết không? Ngày xưa v đã từng nói rằng tình yêu không thể sẽ chia mà!!!Nhưng xã sẽ không giận vợ đâu...

Xã sẽ chờ đợi mà...1 ngày, 1 tuần, 1 tháng, 1 năm, và lâu hơn nữa x cũng vẫn chờ!!! Vợ yêu ơi! Con gì có 2 cái càng nè? câu nói ngày xưa của vợ chồng mình đó, vợ còn nhớ không? V ơi! Luc này đây x đau lắm, nhắm mắt lại thì những ký ức ngày xưa lài trào về trong sự đau đớn và tuyệt vọng của xã! Chiếc nhẫn mà vợ đã đưa x sẽ mãi giữ mà. Đó sẽ mài là kỹ vật thiên liên nhất! X sẽ luôn trân trọng và gìn giữ nó thật lâu! x cầu chúc vợ thật hạnh phúc với những gì mà vợ đạ chọn lựa vợ nha. Còn riêng xã sẽ chấp nhận, như chấp nhận chính số phận của xã.Và trọn cuộc đời này xã sẽ sống, sống thật tốt và đợi chờ bước chân trở về của vợ bên cạnh xã!

Vợ yêu của xã ơi! Vợ mãi là người xã yêu nhất!Tạm biệt tình yệu của xã! Nơi phương xa ấy vợ hãy sống thật hạnh phúc và học thật tốt vợ nha! trọn đời này xã sẽ đợi vợ mà! Xã sẽ chờ mà!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    330

Mặc định Re: Mình Chia Tay Thật Sao Em?

:chiatay: :ohmy:
    Bạn gặp thật nhiều trắc trở!
    Nhanh chóng hồi phục tinh thần nhé!

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    0

hên xui thôi... dù gì cũng qua rồi...

glacialgin Guest

Cảm động quá!
    :ohmy:
    Sao không ai yêu mình thế nhỉ?
    :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi glacialgin
    Cảm động quá!
    :ohmy:
    Sao không ai yêu mình thế nhỉ?
    :))
    :'( :'( :'(

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ước gì mình có được xã như thế ! hic :chiatay:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

:'( :'( :'( :'( ............hic....củm động quá......chắc là 2 u sẽ có ngày tương phùng trong hạnh phúc......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

Và trọn cuộc đời này xã sẽ sống, sống thật tốt và đợi chờ bước chân trở về của vợ bên cạnh xã!
    bùn cho anh, nhưng câu này vẩn chưa chắc chắn cho lém, anh chờ dc 1 năm, rồi 2 năm, 3 năm ... liệu anh có chờ dc 10 năm, 20 năm ko ... chính anh còn chưa biik dc số phần mình ra sao, sẽ trôi về đâu, làm sao nói chắc nịt câu nói đó dc ... bây giờ khác, ngài mai khác, mổi ngày mổi khác
    .:: Huynh Đệ Hội ::.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Điều đẹp đẽ nhất của thế giới này chính là yêu và được yêu,có những kỉ niệm chỉ là kỉ niệm,có những nổi đau chỉ nhói đau phút chốc hoặc mãi mãi.Vậy ta hãy trân trọng tất cả những dây phút ấy,để đến khi cuối đường đời ta không phải "hối hận"
    Hãy là chính mình bạn nhé,ko có gì có thể đánh gục một tấm lòng chân thật,đầy nhiệt huyết như vậy.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

haizz..
    Ước gì... (__ _")
    ----------[w]Izz[k]Id-711----------

Y!M:[email protected]
    Bot 1992 Cần Thơ

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối