+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Tìm Người Thân

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Tìm Người Thân

Tìm người thân...Tìm người anh yêu thương nhất đã mãi mãi ra đi khỏi cuộc đời của chính anh...Anh khồng biết nói gì luc này cả vì tình yêu anh dành cho em là bất tận V àh. Chúng ta đã đến với nhau thật tình cờ và nhẹ nhàng phải không em? Tình cờ ngay từ lần gặp nhau đầu tiên, rồi nhiều nhiều lần ngộ nghĩnh khác nữa....Nhẹ nhàng giống như những cánh hoa hoàng hậu khẻ khàng rơi trong gió mà em vẫn thường nói với anh rằng"Hoa đẹp quá anh há"...
    Anh đã cố gắng quên, cố bắt mình phải quên đi tất cả, xóa hết đi những ký ức của hai chúng ta...Nhưng em biết không?...Sao anh chẳng thể nào quên được kỹ niệm của hai chúng mình...Anh nhớ lắm, anh chỉ muốn nói với em thật nhiều...nhiều lắm những lời yêu thương trân trọng mà anh dành cho em thôi!
    Cuộc tình chúng mình chỉ con 3 ngày nữa là tròn 10 tháng rồi...và cũng đã chấm dứt thật rồi sao em? Bao nhiêu mơ ước, khát khat về một hạnh phúc nhỏ nhoi của ngày xưa đã biến mật thật rồi phải không em???
    Với cái tuổi 21 như anh sao nhiều cú sốc với anh quá vậy? Baba của anh...người trụ cột của gia đình lại ra đi mãi mãi...chẳng bao giờ về với gia đình nữa...Cái chết của ba sao bất ngờ đến thế chứ? Anh đã rất hụt hẫn vì đã sớm mất đi sự quan tâm của ba....Và rồi vài ngày sau... Chính anh lại nhận sự phủ phàng trong tình cảm của chính em...Bao nhiêu cảm giác cô đôn, hụt hẫn nhất cứ bám víu lấy cuộc đời của chính anh...
    Ngay lúc này anh đau nhiều lam V àh! Giờ mất em rồi...anh chẳng dám tin vào bất cứ ai nữa cả. Mất đi baba và mất đi em là 2 cú sõ wa lớn trong cuộc đời này của chính anh....
    Anh nguyện mãi mãi làm 1 cái bóng bên cạnh cuộc đời hạnh phúc của chính em...Vì anh yêu em nhiều...nhiều lắm V ah

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Tìm Người Thân

Hơ hình như post lộn địa chỉ thì phải :o :o :o :o :o

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    307

làm cái bóng, ngốc quá.NHưng ngốc mà được vui thì tại sao mình không ngốc .
    NHưng bạn có vui không đã hay niềm vui đó là lừa gạt mình hả cái bóng ngu ngốc kia ơi.
    BẠn à,nên nhớ rằng ,khi một sinh linh sinh ra trên thế gian này và trải qua 1 ngày tức già đi một ngày đó ,biết không .
    VÀ ai sinh ra rồi cũng mất đi, ko bất tử được ,dĩ nhiên chính bản thân ta cũng hiểu rấat rõ,sẽ ko thể trong phút chốc mà ta quên được , ta vui được , nhưng thời gian trôi qua và công việc sẽ giúp bạn , chỉ hy vọng rằng bạn sẽ quý trọng hơn những gì còn lại với chính mình .
    Đọc đến đây chắc bạn sẽ nói: còn j nữa đâu mà quý trọng ( còn j nữa mà mất) nhưng nhìn kĩ lại đi , ít ra còn có bạn bè hay ít nhất vẫn còn có mình ,đúng ko bạn , buồn vui j chỉ cần có người chịu lắng nghe là tốt .
    CÁi j của mình rằng sẽ là của mình thế thôi , tình yêu tình cảm lòng vòng chỉ là khổ đau.
    MÌNh ngày xưa cũng thế , yêu người, wan tâm ng hết mực ....rồi đến ngày người cũng bỏ ta mà đi , mà đôi ba lần như thế chứ đâu là 1 lần .
    MÌnh còn trẻ và đừng quá bi như thế vì ngày mai chưa đến ,ngày nữa chưa qua, ......đến khi time vô tình bào mòn mỏi trí lực của bạn thì nhìn lại bạn đã đc và còn j ngoài CÁI BÓNG ......Nếu làm cái bóng mà sau này thành cái bóng hp thì tôi cũng nguyện mãi làm cái bóng .
    CƯời đi cho đời bớt khổ .
    TÔi hiểu cảm giác và đau khổ của bạn vì bạn bây giờ đã từng là tôi của ngày hôm wa( có đều tôi còn mai mắn hơn vì chỉ mất 1 ).

NGười ta vẫn hay nói hy vọng nhiều thất vọng càng nhiều đó thôi .
    đặt lòng tin, ấy chà , yêu phải đặt lòng tin vào nhau chứ , nhưng khoang hãy tin vì người đời thật đáng sợ .
    TÔi đã từng khóc thật nhiều , thờ thẫn ,đau khổ rất lâu .......nhưng rồi cũng bước qua được vì đó chỉ là ....ngày hôm qua, có quay lưng lại vớt nó cũng ko đc nữa rồi ....
    CÁI GÌ CỦA MÌNH THÌ NÓ LÀ CỦA MÌNH
    NẾU BẠN HẠNH PHÚC THÌ BẠN SẼ HẠNH PHÚC VÌ ĐÓ LÀ TÌNH YÊU
    TÌNH YÊU KHÔNG THỂ HIỂU LÀ ĐƠN PHƯƠNG

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình chân thành cảm ơn những sẽ chia của bạn nha! Yêu đơn phương đơi khi không mang đến hạnh phúc mà trái lại nó sẽ làm con người ta gục ngã.
    Mình đã yêu thật nhiều. Cố gắng hi vọng thật nhiều...và cuối cùng chỉ toàn là những nổi thất vọng...Sự ra đi của ba mình bất ngờ lắm. Ba chi vừa 47 tuổi thôi, không bệnh gì cả...Nhưng tai nạn giao thông đã cướp đi ba mình...Dù ba chạy đúng luật nhưng vẫn.....
    Tất cã hạnh phúc chj là thoáng qua thôi...Mình nghĩ như thế. Mình sợ...sợ tất cả bạn àh!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    307

nếu bạn sợ mà có thể ngăn cản được đều đó không đến hay sợ để nó mất đi thì cứ ............sợ.
    Yêu đơn phương , tình đơn phương lúc nào cũng đẹp và thật đẹp vì nó luôn là tình của tưởng tượng .mà tưởng tượng về người mình yêu thì lúc nào cũng đẹp và hp.
    CỐ gắng đứng dậy khi mình vấp ngã nha bạn , qua đó mình sẽ trưởng thành hơn để nhìn nhận cuộc đời này.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

bạn ơi hãy nhìn về phía trước đi! Vì còn rất nhiều người và nhiều thứ khác bạn phải wan tâm đến! Nếu cứ bi quan như vậy hoài thì bạn sẽ chẳng làm được gì đâu!

+ Viết bài mới