Tìm người thân...Tìm người anh yêu thương nhất đã mãi mãi ra đi khỏi cuộc đời của chính anh...Anh khồng biết nói gì luc này cả vì tình yêu anh dành cho em là bất tận V àh. Chúng ta đã đến với nhau thật tình cờ và nhẹ nhàng phải không em? Tình cờ ngay từ lần gặp nhau đầu tiên, rồi nhiều nhiều lần ngộ nghĩnh khác nữa....Nhẹ nhàng giống như những cánh hoa hoàng hậu khẻ khàng rơi trong gió mà em vẫn thường nói với anh rằng"Hoa đẹp quá anh há"...
Anh đã cố gắng quên, cố bắt mình phải quên đi tất cả, xóa hết đi những ký ức của hai chúng ta...Nhưng em biết không?...Sao anh chẳng thể nào quên được kỹ niệm của hai chúng mình...Anh nhớ lắm, anh chỉ muốn nói với em thật nhiều...nhiều lắm những lời yêu thương trân trọng mà anh dành cho em thôi!
Cuộc tình chúng mình chỉ con 3 ngày nữa là tròn 10 tháng rồi...và cũng đã chấm dứt thật rồi sao em? Bao nhiêu mơ ước, khát khat về một hạnh phúc nhỏ nhoi của ngày xưa đã biến mật thật rồi phải không em???
Với cái tuổi 21 như anh sao nhiều cú sốc với anh quá vậy? Baba của anh...người trụ cột của gia đình lại ra đi mãi mãi...chẳng bao giờ về với gia đình nữa...Cái chết của ba sao bất ngờ đến thế chứ? Anh đã rất hụt hẫn vì đã sớm mất đi sự quan tâm của ba....Và rồi vài ngày sau... Chính anh lại nhận sự phủ phàng trong tình cảm của chính em...Bao nhiêu cảm giác cô đôn, hụt hẫn nhất cứ bám víu lấy cuộc đời của chính anh...
Ngay lúc này anh đau nhiều lam V àh! Giờ mất em rồi...anh chẳng dám tin vào bất cứ ai nữa cả. Mất đi baba và mất đi em là 2 cú sõ wa lớn trong cuộc đời này của chính anh....
Anh nguyện mãi mãi làm 1 cái bóng bên cạnh cuộc đời hạnh phúc của chính em...Vì anh yêu em nhiều...nhiều lắm V ah