+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Anh giữ công trình

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Anh giữ công trình

giới thịu cái.. tui là Sơn 17 tủi, cao 1m78, nặng 64.. nhà ở Phong Điền... khoảng 1 tuần nay tui phát hiện phía dưới gầm cầu có 1 anh đẹp trai canh giữ VLXD thân hình vạm vỡ, lông lá xum xuê, và từ đó mỗi chìu đi học zìa là tui bay ngay lên cầu để nhìn xún gầm lúc anh đang tắm: trước tiên anh bước xún sông xối nước ngay vào háng kì kì cọ cọ trong đó khoảng 5' và tui đã thấy dc nguyên 1 chùm lông đen xì của anh. cu tui nứng tột cùng và thất may mắn cho tui là 1 lần tình cờ tui đi ngang qua chỗ anh ta và giả vờ lấy cớ vào coi đánh bài và ở gần nên cũng qen mặt nhưnh=g thật tình tui k pjk đánh bài... và trong lúc chơi anh ngồi chàn hãn trên giường và tui nhing thấy dc trứng dái của anh màu trắng trắng chỉ chút xíu thôi vì cái quần xì chỉ thòng 1 chút... và theo thơi gian tui qen anh dần.. buổi tói tui thuong lại chơi với anh... và anh xem tui như em trai.// cho tới 1 hôm tui tải 1 đống phim sex zìa đt và cho anh coi và ban đêm anh k mặc qần xì nên khi coi con cặc nứng dựng ngược lên và tui rủ anh cùng sục và là con trai với nhau anh đã bằn lòng,, trời ơi con cu tôi được thấy mới bự làm sao, tui và anh cùng sục phía vách đá dưới mé sông nên k ai thấy.. anh rên những tiếng hoang dại tui thì vừa sực vừa ngắm nghí tới lức anh bắn khí mà trong khi đó tui đi chư dc nữa đường avf anh đã nhìn cặc tui lại 1 lát sau anh quay vào coi fim típ cong tui còn ở ngàoi vách đá sục cho ra và đã liếm sạch tinh khí của anh đã bắn ra dính vào vách đá.. mặn mặn, tanh tanh, nhưng sướng khi vào trong thì nge anh thanh nhức vìa hum nay a đã sục 3 lần tui khen anh"DÂM DỮ HEN" anh cười rồi xem fim típ tui thì về và cho anh mượn lun dt nguyên đêm, k pjk đêm đó cong bao nhiu lần sục nữa tui ước j dc ở lại với anh nhưng tôi phải về nhà vì cha mẹ đang chờ cửa, và tui cũng sẽ k quên tải những fim sex về để mai thực hiện phi vụ màn 2 cảnh 1....hêhheheheheheheheheheheheheh

2. The Following 3 Users Say Thank You to boyminhkhanh For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

Mặc định Re: Anh giữ công trình

suc kg cung khoe...... con chuyen nao hay hon suc kg nhi~

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Anh giữ công trình