+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    277

Mặc định Câu chuyện khó hiểu nhưng có thật ngoài đời

Chào các anh, e. Mình có chuyện nhờ mọi người giúp, chuyện là thế này:

A là người bạn của mình, có thời gian 2 đứamìh rất thân, rồi mìh cũng có ýnghĩ là sẽ có ngày xxx với nó, nhưng rồi mìh nhanh chóng bỏ ý định đó vì mình mún muột tình bạn trong sáng.

Rồi một năm sau, chính A lại là người đặt vấn đề với mình chuyện này. Mình biết nó chỉ là tò mò chứ không phải bản chất. Rồi nó năn nỉ rất nhiều, mình xiêu lòng nên đã chiều nó. Dĩ nhiên sau lần đó thì sẽ có lần 2, lần 3...

Mình cảm thấy bất an khi mỗi ngày nó lại xem mình giống như thứ để làm cho nó vui vẻ. Mỗi lần mình hỏi thẳng nó, nó lạinói "mình vẫn có 1 vị trí đặc biệt trong lòng nó". Và thật sự mình rất yêu nó

Nhưng giờ đây, B - người bạn thân của mình 3 năm nay (bạn thân thật sự, rất trong sáng) có qua lại với A. Và mình đã có đầy đủ bằng chứg rằng A thích B. Nhưng mình rất tin tượng ở B,vì nó rất man, đảm bảo là k jì với nó. Và thật sự B k thích A, thậm chí có thể nói là khó chịu.

C là bạn lâu năm của mình và B. Khoảng 1 năm trở lại đây, C có qua lại với A. Và cũng có nhắn tin, đi chơi, nhưng chỉ dừng lại ở mức đó. Nhưng hôm nay C đã tâm sự với mình ( C hoàn toàn không biết chuyện của mình với A) rằng: A đã từng hôn C trong lần gần đây và có ý mún xxx với C nhưng C đã sợ và ra về. Hiện giờ C đang rất sợ hãi A.

Mình an ủi C chỉ là giỡn thôi...và trấn tĩnh nó.Nhưng mình rất wạo A... Lần gần đây mìh cũng đã rơi nước mắt khi thấy Abày tỏ tình cảm với B qua facebook.

Mình cảm thấy ngu ngốc khi tin vào những lời dối trá của A. Và mình quyết định không qua lại với người này nữa. Nhưng minh vẫn không thoả mãn cơn giận.

Mọi ngươi có cách nào hay để mình chơi với A một trò chơi cho nó biết rằng đừng nên đùa giỡn với mình không?

Cảm ơn mọi người đã lắng nghe tâm sự. Thân ái!:c14:
    Ai cho thì lấy - Ai lấy thì cho
    Yêu tinh hội
    Bang chủ Nga Mi
    Chu Chỉ Nhược

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

Mặc định Re: Câu chuyện khó hiểu nhưng có thật ngoài đời

Sự rối ren của cuộc đời!!^^
    Bạn này định biến tình yêu thành thù hận đây mà, có ai vào giúp bạn ấy để thỏa mãn mong ước đi!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Nếu có 1 trò chới, Người đau khổ nhất sẻ là bạn...

Về câu chuyện của bạn, mình có thể hiểu, na ná giống chuyện của mình,. nhưng ở đây mình là nhân Vật A. Cái suy nghỉ rất đỗi bình thường. ko có aBC thì mình tim DEF.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    308

cách tốt nhất để trả thù A là bạn phải yêu đời hơn! phấn đấu nhiều hơn! tìm một tình yêu chân thật hơn! để cho A thấy rằng bạn là người mạnh mẽ ko có A bạn vẫn sống và sống còn tốt hơn nữa! phải cho A thấy rằng A ko xứng đáng với bạn!
    còn B C thì giữ tình bạn chân thành đừng vì A mà làm mất tình bạn đáng quý! nên nhớ rằng bạn tình dễ có nhưng tình bạn khó tìm! có thễ bõ chồng chứ ko bõ bạn! ....chúc bạn vui!
    !nick: hotcuteen
    cần chia sẽ gì thì cứ pm nha!
    have a nice day!
    †††Mãi mãi 1 tình yêu†††
    Anh_________Và
    Sẽ____(¯`v´¯)____Sẽ
    Mãi___ `•.¸.•´_____Chỉ
    Mãi____L0VE____Yêu
    Yêu_______Một
    Mình__Mình
    ___Em___
    Ya:[email protected]
    «™—tong—†¶—¶ ï €µ—tinh—™»
    «†™^_nghia_^™†»

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    355

bằng lòng với những gì mình có:D, một phương châm sống để giữ cho ta cảm thấy lúc nào cũng hạnh phúc:D

+ Viết bài mới