+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy thằng bạn minh có phai gay ko

qua một thơi gian thi thoảng nó có qua ngủ chung phòng mình. thời gian đầu thì đụng vào người nó thì nó ko cho sờ.Nhưng đươc 1 thời gian thí nó nó cho sờ , vá sục chym nó nữa . mấy lần nó cứ bắt mình dung miệng nhưng chưa dám,mơi gần đây mình đã cho chym mình vào hậu môn nó thấy nó ko nói gì nhưng lúc nó xuất tinh ra thì nó lại nói.... ko hiêu nó thế nào

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!1

Mình có quen 1 đứa bạn từ năm đầu đại học.Hai đứa cũng thường xuyên qua ngủ cùng nhau vì sinh viên mà.Dần dần mình cảm thấy có gì đó với nó. Thời gian gần đây no qua phòng minh ngủ và mình đã ôm nó ngủ và đồng thời sờ mó người nó nó nằm yên cho mình sờ, nó bảo rất thích, người khác sờ vào bộ hạ nó nhất là bìu dái .Mới cách đây 10 ngày mình sờ nó và có hứng nên đã mạnh dạn cho Ku mình vào hậu môn nó.Thấy nó ko nói gì , nhưng lúc minh suất thì nó lại quay lại nói minh là BD ko hiểu thằng bạn mình nó thuộc về .... các bạn nói dùm mình!!!!!!!!!!!!!!!!!!:c13::c13:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Question Tư vấn dùm với mấy đại ca!

Tớ có 1 đứa bạn ,bề ngoài thì nó trông ko có vẻ là g nhưng khi ngủ chung thì tớ và nó thường hay sờ soạn nhau.còn suck cho nhau nữa ,mình thường hay suck cho nó.vừa rồi mình đã mạnh dạn cho dương vật vào hậu môn nó thấy nó ko nói gì .nhưng khổ nổi khi mình xuất tinh (xuất ra ngoài nhé)nó lại quay lại bảo mình là bd.mây bồ nói xem thằng bạn mình nó có phải gay ko ...(vì trước kia nó có 1 đứa bạn gái va đã từng quan hê nam nữ và bây giờ nó cũng đang quen 1 nữ)

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Mặc định Re: thằng bạn minh có f\phai gay ko

Sao phải mở chi nhiều topic thế. Chuyện bạn của bạn có là gay hay không liệu có quan trọng không khi mà cái chuyện bạn muốn nhất thì bạn đã đạt được rồi?!

nguyenminhthien đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

khong bit nua ma minh thay may dua ban cua minh cung hay lam z voi nhau chac bt thui ma

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    235

chắc nó là bisex thôi !!! nó có ngy nữ nhưng để bạn đút cu vào hậu môn nó tức là nó cũng thích còn gì :)) yên tâm đi :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Dạo này đang buồn! Mà mới về Hà Nội làm chưa quen biết bạn bè nào cứ lủi thủi 1 mình cả ngày đi làm đêm về ngủ ! Cảm thấy cô đơn quá ! có bạn nào tâm sự thì SMS ban đêm cho zui nhé Mình là H..ng 0942905222 có gi tâm sự cho đỡ bùn.Còn đứa bạn mình giờ về Vĩnh Phúc làm rùi chán quá 2 đứa 2 nơi đang gạ nó xuống đây chơi để nhậu nhẹt 1 bữa he he

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi sockill1986 Xem bài viết
    Dạo này đang buồn! Mà mới về Hà Nội làm chưa quen biết bạn bè nào cứ lủi thủi 1 mình cả ngày đi làm đêm về ngủ ! Cảm thấy cô đơn quá ! có bạn nào tâm sự thì SMS ban đêm cho zui nhé Mình là H..ng 0942905222 có gi tâm sự cho đỡ bùn.Còn đứa bạn mình giờ về Vĩnh Phúc làm rùi chán quá 2 đứa 2 nơi đang gạ nó xuống đây chơi để nhậu nhẹt 1 bữa he he
    Co YM chát k
    huyhoang19702001 YM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    227

Mặc định Re: thằng bạn minh có phai gay ko

Troi. Trai ma cho fuck thi la gay nang roi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

Mặc định Re: thằng bạn minh có phai gay ko

1 là nó gay còn 2 là chắc nó hứng wa' nên thỏa mãn td đại vs ai đó tạm thời =.="

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối