+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Mu Đại Chiến - Bại binh phục hận!!!

http://mudaichien.com/
    Mu Đại Chiến ,chiến đấu để vì ngôi vị bá chủ thiên hạ bắt đầu từ 7/7/2009
    Bộ phim robot đại chiến Transphomers 2 vừa ra mắt và gặt được vô khối thành công cũng là lúc MU Đại Chiến mà chúng tôi đầu tư rất nhiều công sức cũng chính thức ra mắt đến với các bạn yêu game đặc biệt là những bạn đam mê Mu
    Dựa theo tinh thần trong bộ phim Transphomers 2, Mu Đại Chiến muốn mang đến cho các bạn 1 chiến trường thực thụ nhất nơi mà các bạn có thể thoái mái thể hiện tài năng của mình trong những cuộc tranh hùng giữa các bang phái, những cuộc săn boss và kundun đầy cảm xúc.
    Phiên bản mà chúng tôi gửi tới các bạn đó là phiên bản MU SS4 full được hỗ trợ bởi công ty SCF với tất cả những tính năng tốt nhất với tỉ lệ Exp 450 - Drops 50 hy vọng sẽ làm hài lòng tất cả các bạn
    Với phương thức nói ít làm nhiều, hoạt động lâu dài và 1 chiến lược kinh doanh hợp lí, hy vọng những chiên trường trong Mu Đại Chiến sẽ phần nào thỏa mãn được niềm đam mê của các game thủ
    Trong giai đoạn mở đầu này sẽ có 2 server khủng được trang bị để phục vụ các bạn,hy vọng rằng với sự cổ vũ tham gia nhiệt tình của các bạn thì số lượng server sẽ không ngừng tăng lên trong thời gian tới.
    Vậy thì còn chờ gì nữa các bạn sau khi đã xem xong Transphomers hãy tham gia thử vào trong chiến trường Mu Đại Chiến để cảm nhận những điều mới mẻ nhé.
    Đừng bỏ lơ cơ hội các bạn nhé.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

Mặc định Re: Mu Đại Chiến - Bại binh phục hận!!!

ông này ác wá! mu này chơi phãi tốn tiền để rs mà trong khi thẽ k0 phân bố rộng rãi. đăng lên để tui thèm à :shot:
    (¯`v´¯)
    `•.¸.•´
    ¸.•´¸.•´¨) ¸.•*¨)
    (¸.•´ (¸.•´ .•´¸¸.•¨¯`•.•..•¨*.: •..•♥ ... ♥ ... ♥ •..•¨*

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

Mặc định Re: Mu Đại Chiến - Bại binh phục hận!!!

thật là pó tay. đi 1 vòng. 1 đám MU. MU nào cũng tên khác nhau nhưng hóa ra là 1 thằng. nãn wá. đừng post mấy bài làm tui thèm mà k0 chơi đc nữa :brick: :gru:
    (¯`v´¯)
    `•.¸.•´
    ¸.•´¸.•´¨) ¸.•*¨)
    (¸.•´ (¸.•´ .•´¸¸.•¨¯`•.•..•¨*.: •..•♥ ... ♥ ... ♥ •..•¨*

+ Viết bài mới