+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Gửi mày,thằng bạn của tao

Mày bjết không,tao với mày thân nhau tuy không lâu,nhưng dường như tao đã yêu mày rồi Phương à,từ nhỏ tao luôn tự cao,luôn đặt mình lên trên người khác,cho đến khi gặp mày,cái gì mày cũng hơn tao,từ ngoại hình,kinh nghiệm sống,kiến thức,....rất nhiều,nhiều lúc tao thù ông trời,đã sinh tao sao còn sinh ra mày,bề ngoài mày đều luôn đi ngược lại với tao,nhưng tao biết bên trong,suy nghĩ của tao và mày luôn không hẹn mà gặp nhau.Hằng ngày tao luôn gặp mày,luôn nghe những tâm sự của mày,khi về nhà tao lại dần dần nhớ mày,đến lúc tao nghĩ trong cuộc sống của tao mà không có mày chắc nó sẽ rất tẻ nhạt,buồn chán đến chết mất,và càng ngày tao càng nhận ra tao dần yêu mày,tao thật sự không muốn như thế,vì mày hiện đang hạnh phúc bên người con gái mà mày yêu,tao không muốn đj vào cuộc sống của mày.Mày đã từng nói tao là 1 thằng bạn rất tốt...không đâu Phương à,tao rất xấu,tao đang cố tìm mọi cách đem mày vào thế giới của tao,tao hận bản thân mình....Vậy nên,dừng lại ở tình bạn nhe,chuyện này tao sẽ giấu sâu trong đầu tao-thằng bạn khốn nạn,đối thủ,kẻ ngáng đường tao và cũng là người tao yêu à

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    263

Mặc định Re: Gửi mày,thằng bạn của tao

hix............đọc mà súc động ghê............hhuhu

+ Viết bài mới