+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Khổ Tâm!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thumbs down Khổ Tâm!!!

Ông trời định sẵn số tôi khổ suốt đời!
    Áp lực nặng nề đè lên tôi bởi vì tôi là niềm hy vọng lớn của gia đình và tất cả những khó khăn của gia đình là gánh nặng của tôi. nói như vậy, không phải là tôi sợ khó khăn mà là chỉ một mình tôi đương đầu và giải quyết khó khăn đó, bởi vì từ nhỏ tới giờ tôi luôn gắng bó với từ "độc"(tức là cô độc) : tôi không có một người bạn thân nào cã, không có ai chia sẽ cùng tôi...và tôi phải giử một "bí mật" lớn(chắc mọi người biết bí mật lớn đó là j rồi)

Tôi là người đương nhiên tôi cũng biết yêu...nhưng những người tôi yêu họ đáp trã tôi bằng sự kỳ thị, cười ruồi, mĩa mai, đùa cợt quá đáng. thật ra tôi không cần họ phải yêu tôi, mà chỉ cần họ thông cãm cho tôi là tôi vui lắm rồi, nhưng tất cã chỉ là sự mơ mộng => thôi thì đành chấp nhận cã đời này gắng bó với ba chữ: cực-độc-khổ, tức là cực nhọc, cô độc, và khổ tâm:m11:

doublemint đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Khổ Tâm!!!

Mình cũng vậy. Nhưng bạn biết ko? mình luôn nghĩ rằng. Cuộc đời của mình là phải sống vì người khác; còn gia đình, người thân, ... mình ko thể sống chỉ vì bản thân mình được. Thôi thì hãy chôn đi những nỗi khổ, cô đơn lại để mà tiếp tục bạn ah

+ Viết bài mới