+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Tôi trông chờ điều gì đây..........!!

Là ngu hay khôn? Là đúng hay sai sau mỗi cuộc tình, tôi cũng không tự rút ra được… Tôi không có quyền lựa chọn cho mình một giới tính, một cách sống. Tôi không thể thoát ra được dù đã cố rất nhiều…..Tôi đã hiểu những khao khát của mình, Thượng Đế không cho tôi một giới tính bình thường trong một hình hài bình thường tôi cảm thấy mặc cảm và đau xót…Tôi chỉ mong dc dừng lại nơi 1 ng, cùng xây dựng vun đắp 1 hp, 1 ty thật sự để cứng tỏ cho mọi ng thấy ko fải là Gay thì ko có ty chân thành và bền vững! Tôi hiểu tất cả, nhưng tôi không thay đổi được, không làm gì khác được, .....khi gặp được 1 người cho tôi cảm giác an tâm va tin tưởng khi ở bên ng đó, tôi đã quyết định dừng cách sống rong chơi ko cần tc dù đó chỉ là 1 ng bình thường như tôi! tôi đã cố gắng vun đắp và hy vọng, 1 ng hứa sẽ cùng tôi chứng minh rằng ko phai ty của Gay là ko bền vững, ko tồn tại......để rồi cuối cùng đó cũng chính là ng khiến tôi đau khổ nhất, 1 ng đã bỏ rơi tôi chỉ vì 1 llý do ko rõ ràng và khó để tôi chấp nhận! Tôi muốn nghe giọng ng đó 1 lần, muốn dc ng đó ôm vào lòng 1 lần, 1 lần cuối cùng thôi cũng ko thể hy vọng dc nữa ! Tôi phải làm gì hơn là ghịm chặt lòng mình để đứng dậy, đếm từng giờ từng phút trôi qua mà ko có ng đó bên cạnh, nỗi nhớ đến tột cùng như cào xé lòng tôi! Tôi sợ giấc ngủ vì nỗi nhớ, phập phồng và mất phương hướng sẽ tràn đến khi tôi giật mình dậy làm tôi như 1 kẻ đi cứ vừa đi vừa khóc!
    Đến bây giờ, qua bao đắng cay, lừa lọc, phải chăng tôi vẫn khát khao một hạnh phúc, một tình bạn bền vững để tôi ko cô đơn như thế này. Và liệu như thế có quá xa vời???..........yahoo: zaizai_chau2006 sdt: 090 360 94 59

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Smile Re: Tôi trông chờ điều gì đây..........!!

tam su cua anh giong em wa . nhung do la chien wa khu roi . luc truoc em cung mong la trong gioi nay con co mot ky tich nhung cai hy vong do tu tu mat hang . jio thi em song chay li hon . va it mo mong hon . moi hom wa con la nguoi yeu , nhung hom nay lai tro lai noi xau nhau .va nhiu hon the nua . tgt3 nay la vay , kho phan biet dk ai tot va nguoi nao la ke xau . va cung chang biet that ra nua con lai cua minh o dau , du co gang tim ,.. ......... hj em cung dang buon , can tam su thi pm em nha 01269116168

+ Viết bài mới