+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Di massage

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Exclamation Di massage

Minh tinh di massage cho pik nhung hok pik cho nao tot. Ban nao bik chi minh dzoi, di chung cho dzui yh nonimax2004:c9::c9

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Di massage

VO GOOGLE.COM .Go chu matxa nam la no ra hang loat dia chi ban can tim chuc vui ve

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

342 NGUYỄN VĂN NGHI P7 QUẬN GÒ VẤP sauna của ngưới Khiếm Thị đến ủng hộ nha các bạn.giá rất bình dân được matxa rất nhiệt tình và bài bản.Tên THÀNH CÔNG.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

545 LÊ QUANG DỊNH P1 GÒ VẤP.gần CẦU HANG TRONG..Sauna mới của người khiếm thị mới mở đó các bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    240

Có Spa massage này mới mở ngày 19/1/2012, chuyên dành cho giới Men và giới ... giữa nè! Hẹn thứ 7 này, lúc 16h 00...Mọi người cùng đi chung vui. Hjhj....

The Men Spa, số 59/10A Phạm Viết Chánh, F, Nguyễn Cư Trinh, Q1 (Quẹo vô hẻm xe hơi, kế bên Hotel số 57, gần Karaoke Avatar đó). Khung cảnh Spa sang trọng theo phong cách La Mã Cổ Điển, tiện nghi và đẹp với nhiều KTV Nam & nhiều dịch vụ hấp dẫn mà giá cả rất phải chăng chỉ từ 12 USD trở lên (Mềm hơn nhiều so với các Spa cao cấp trong khách sạn cùng tiêu chuẩn 3 sao trở lên). Spa mở của từ 11:00 AM đến 11:00 PM (Nhận khách cuối cùng lúc 10:00 PM).
    So với Nadam Spa (Cùng cấp bậc cao cấp chứ ko phải Massage tạp nham, Massage rẻ tiền đâu) ở Thủ Đức thì ko thua kém gì về chất lượng dịch vụ hay khung cảnh nội thất đâu nhé. Mình đi và thích lắm... Quan trọng là nó nằm gần trung tâm Q1 nên dễ đi chơi chứ đi bar ở Q1 rùi hứng massage mà chạy xuống Thủ Đức thì oải lắm!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

===> nick bienchieunhoem82

tôi không biết bạn là người quản lý hay bạn là người đang được thuê để pr cho cái the men spa nhưng có vẽ bạn lộ liểu và không pro... Bạn có hiểu nguyên tắc cạnh tranh lành mạnh là không đem tên cụ thể của sản phẩm hay dịch vụ khác để hạ người ta xuống và nói tôt cho cái của mình không ?

Nếu chứng minh đẳng cấp cứ post giá dịch vụ lên đi cho nhiều người đến rồi họ tự đánh giá, sao phải lập lờ .. Là giá không có mắc so với chổ khác, gọi điện thoại thì nói không thể cho giá qua điện thoại , ha ha ha

thử gọi đến ks. Caravelle , sheraton, new world hay inter continental hỏi thứ giá vé massage ở các nơi đó, xem nhân viện họ giới thiệu thế nào, chứ đừng nghĩ là mình đẳng cấp nên không cho biết giá ...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    254

Đúng thế ! ! ? Cái bài PR này ở các web TGT3 nào tay này cũng nói rầm rộ lắm web nào cũng có, cũng cái kiểu nói lập lờ đánh lận con đen như thế. Người này thật lộ liễu về địa chỉ như lập lờ về giá dịch vụ ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi bienchieunhoem82 Xem bài viết
    Có Spa massage này mới mở ngày 19/1/2012, chuyên dành cho giới Men và giới ... giữa nè! Hẹn thứ 7 này, lúc 16h 00...Mọi người cùng đi chung vui. Hjhj....

The Men Spa, số 59/10A Phạm Viết Chánh, F, Nguyễn Cư Trinh, Q1 (Quẹo vô hẻm xe hơi, kế bên Hotel số 57, gần Karaoke Avatar đó). Khung cảnh Spa sang trọng theo phong cách La Mã Cổ Điển, tiện nghi và đẹp với nhiều KTV Nam & nhiều dịch vụ hấp dẫn mà giá cả rất phải chăng chỉ từ 12 USD trở lên (Mềm hơn nhiều so với các Spa cao cấp trong khách sạn cùng tiêu chuẩn 3 sao trở lên). Spa mở của từ 11:00 AM đến 11:00 PM (Nhận khách cuối cùng lúc 10:00 PM).
    So với Nadam Spa (Cùng cấp bậc cao cấp chứ ko phải Massage tạp nham, Massage rẻ tiền đâu) ở Thủ Đức thì ko thua kém gì về chất lượng dịch vụ hay khung cảnh nội thất đâu nhé. Mình đi và thích lắm... Quan trọng là nó nằm gần trung tâm Q1 nên dễ đi chơi chứ đi bar ở Q1 rùi hứng massage mà chạy xuống Thủ Đức thì oải lắm!!!
    Mình ko quan tâm việc bạn có PR như thế nào mà các anh em khác complain nhưng mình có nhu cầu thì mình luôn tìm đến 1 số địa điểm thư giãn mới để thay đổi không khí.

Mình cũng đã được bạn bè giới thiệu và đã đến thư giãn tại Spa The Men này rùi. Nói chung là Spa nằm trong hẻm nên yên tĩnh, riêng tư, phù hợp cho thư giãn + nội thất thiết kế đẹp, sang trọng, có nhiều dịch vụ thư giãn để lựa chọn (Dù giá có chát hơn Nadam 1 chút, chắc 1 tuần mới đến 1 lần hoặc mua trọn gói để được rẻ hơn. ^^). Uhm, nhân viên Nam phục vụ tốt, chu đáo, nhiệt tình, kỹ thuật tay nghề tốt (no sex) và ko có thái độ đòi tiền tip. Nếu Spa thay đổi giá mềm hơn 1 chút & có thêm vài nhân viên Nam đẹp trai 1 chút thì mình nghĩ Spa này sẽ đông anh em ủng hộ lắm đó.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

The men spa

- cơ sở khong the goi la dep, chi co the goi la mới
    - giá thấp nhất cho massage body là 300k (chưa kể tip)
    - không chọn nhân viên duoc cho nen ko co y kien nhan vien xau hay dep
    - tay nghe nhan vien ok, ko sex, phai mac quan, no touch
    - spa ma phong lam massage den sang nhu giua trua ban ngay, hoi nhan vien thi noi den phai mo the, spa ma khong co chut music nao het
    - khong the goi la noi co the thu gian hay vui ve...voi gia nhu vay neu chi can ky thuat massage tot, nguoi ta co the den cho khac, tot hon, va re hon

+ Viết bài mới