+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: tại sao...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định tại sao...

tại sao ... tại sao nó lại chính là nó ... tại sao nó lại phải chấp nhận một sự thật mà nó ko bao h muốn... tại sao nó lại phải mang trong mình một thứ mà nó ko hề thích... tại sao ...tại sao nó lại là gay... tại sao nó ko bao h có tình yêu thật sự...tại sao ko bao h có ai đó đến với nó thật lòng..tại sao chẳng có ai chơi với nó dc lâu hết...tại sao...tại sao...tại sao ng khác koi thường nó...tại sao ng khác né tránh nó...tại sao ... rồi nó sẽ phải như thế nào...rồi nó sẽ ra làm sao đây... nó phải đối mặt với tất cả như thế nào đây...sự thật rồi sẽ có ngày trở thành sự thật...rồi sẽ đến ngày sự thật cũng sẽ dc bik...
    Thumbnails được đính kèm Thumbnails được đính kèm 1298169515722017241_574_574.jpg‎   13004353121083072634_574_574.jpg‎  

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: tại sao...

Tại sao bạn lại đặt quá nhiều câu hỏi, rồi lại tự làm mình buồn,
    sao bạn không tự an ủi chính mình
    Mình cũng giống bạn, có rất ít người chịu chơi chung với mình, nhưng mình chỉ cần có một người thật sự hiểu mình là đủ rồi
    không ai chịu chơi vói bạn thì mình sẽ nói chuyện với bạn, tâm sự với bạn, chịu không

Hãy vui lên nhe, sao bạn không vui mà sống chứ, buồn cũng vậy àh, không ai hiểu cho bạn đâu
    hãy vi nhe bạn
    hẹn gặp lại bạn
    nếu buồn cứ nhắn tin hay gọi điện hoặc mail cho mình
    mình sẵn sàng chia sẻ tâm sự buồn của bạn. 01687373965; [email protected]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bạn ơi! dù bạn là Gay nhưng mình vẫn là mình thôi.Bạn đừng có bi quan wá vẫn còn có những ng chia sẻ với bạn trong đây mà...
    Ông trời ko tuyệt đường người đâu...cố gắn lên bạn nhé...Angry mong bạn sẽ tìm được niềm vui mỗi ngày.
    "Khi gặp được một người mình yêu là một việc hạnh phúc nhất trên đời cho nên mình phải hết lòng trân trọng người ấy,dù gặp phải bất cứ vấn đề gì mình cũng đừng bỏ cuộc dễ dàng,chỉ cần mình yêu người ấy thì có vấn đề gì mình cũng dễ dàng giải quyết".

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tìm một ng thật lòng...ko dễ...ko muốn phải đau nữa...ko gặp gỡ nữa...dù sao thì cũng cảm ơn mọi người...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

la gay thi co j dau ne ban . doi voi minh cung la mot dieu tot thoi , mien la ban chap nhan no . the jioi nau thi dung that la hok co tinh yeu , hok chi rieng ban ma ai trong the gioi nay yeu nhau co ben dau ne , cung chi thoang wa nhu con gio thoi ,,,,,,, chia bun voi ban , chuc ban vui va hp ne ,

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

thaks anh kang kang...send u a kiss...

+ Viết bài mới