+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Cần 1 Tia Hi Vọng

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Cần 1 Tia Hi Vọng

Chào tất cả những anh em trong vietboy.Đây là lần đầu tiên mình post bài hân hạnh được làm wen với tất cả mọi người.Mình có đôi dòng tâm sự với tất cả anh em trong đây hi vọng anh em sẽ chia sẻ với mình.
    Mình năm nay 23 tuổi, sống rất zui zẻ hoà đồng với tất cả moị ngươì.Nhưng có những bí mật không thể giấu mãi được.Khi cha mẹ và bạn bè phát hiện mình ko phải là con trai như bao nhiêu thằng con trai bình thường khác, ba mẹ mình đã từ mình , họ ko hề nói mình dù 1 tiếng trong 1 tuần, 2 tuần ....và đến tận bây giờ. Còn bạn bè mình họ cười nhạo khinh miệt mình và họ nói mình là thứ bần cùng của xã hội. Mình hiện giờ ko biết ra sao nữa .... Ko ai bên cạnh , ko ai chia sẻ ..... Nhưng mình biết bản thân mình là ai, mình vẫn cố gắng sống để trả ơn công lao cha mẹ sinh ra ta. Mình rất cô đơn trong thời gian này hi vọng sẽ được anh em trong viecboy chia sẻ với mình.
    Nick mình là : matquykyo_codon1minhanh.
    Chân thành cảm ơn tất cả các bạn . :c3:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    281

Mặc định Re: Cần 1 Tia Hi Vọng

gia đình là tất cả những gì mình có , bây h` họ không hiểu cho mình nhưng sau này họ sẽ hiểu thôi a , dù gì cũng là ruột thịt với nhau mà. Đừng oán trách bản thân a ơi , mình la G nhưng mình sống tốt thỳ chả phải thẹn với ai đâu .Chúc a thành công!!!
    Sống trên đời phải biết mình là ai :m41:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi matquykyo_codon1minhanh Xem bài viết
    Chào tất cả những anh em trong vietboy.Đây là lần đầu tiên mình post bài hân hạnh được làm wen với tất cả mọi người.Mình có đôi dòng tâm sự với tất cả anh em trong đây hi vọng anh em sẽ chia sẻ với mình.
    Mình năm nay 23 tuổi, sống rất zui zẻ hoà đồng với tất cả moị ngươì.Nhưng có những bí mật không thể giấu mãi được.Khi cha mẹ và bạn bè phát hiện mình ko phải là con trai như bao nhiêu thằng con trai bình thường khác, ba mẹ mình đã từ mình , họ ko hề nói mình dù 1 tiếng trong 1 tuần, 2 tuần ....và đến tận bây giờ. Còn bạn bè mình họ cười nhạo khinh miệt mình và họ nói mình là thứ bần cùng của xã hội. Mình hiện giờ ko biết ra sao nữa .... Ko ai bên cạnh , ko ai chia sẻ ..... Nhưng mình biết bản thân mình là ai, mình vẫn cố gắng sống để trả ơn công lao cha mẹ sinh ra ta. Mình rất cô đơn trong thời gian này hi vọng sẽ được anh em trong viecboy chia sẻ với mình.
    Nick mình là : matquykyo_codon1minhanh.
    Chân thành cảm ơn tất cả các bạn . :c3:
    Hix đây chắc là nỗi sợ hãi của bạn rồi. Sao bạn lại để họ phát hiện ra thế? thế này chắc mình cũng phải giữ kín bí mật thôi sợ quá!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

mong anh vượt qua những khó khăn lúc này nha...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bí mật thì đến 1 lúc nào đó cũng bị phát hiện thôi.........Hãy sống tốt cho dù có như thế nào mình vẫn cảm thấy thoải mái.
    Đã là huyết thống nên gia đình có từ bỏ mình thì mình vẫn mang dòng máu của họ nên mong anh hãy sống tốt,sống như 1ng bình thường nhưng chỉ có 1điều khác biệt đó là tình yêu thôi.......Mong anh cố gắn vượt wa và sớm gia đình sẽ hỉu về anh và hỉu về thế giới của chúng ta......
    "Khi gặp được một người mình yêu là một việc hạnh phúc nhất trên đời cho nên mình phải hết lòng trân trọng người ấy,dù gặp phải bất cứ vấn đề gì mình cũng đừng bỏ cuộc dễ dàng,chỉ cần mình yêu người ấy thì có vấn đề gì mình cũng dễ dàng giải quyết".

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    250

rất buồn... bạn nhĩ...nhưng rồi 1thời gian sau họ sẽ hiễu....nhưng vấn đề là bạn đã che giấu Giới tính cũa mình ra sao mà.... bị gia dình biết.... bạn õng ẹo truoc mặt mọi người sao..... diều đó bạn nên xem lại..... ỡ bản thân dùng nên buồn chán.... vì chẵng ai sồng vì mình cã.... mà chĩ có chính bãn thân mình sống vì mình mà thôi..... hãy có gắng vuot qua.... bạn nhé.....
    MR.Hung _Yahoo: [email protected] _Fone :0932685515
    Kỷ Niệm Được Tạo Ra Không Phải Để Luyến Tiếc, Chìm Đắm Trong Nó Mà Là Một Tấm Gương Soi Lại Chính Mình, Nhìn Vào Nó Để Sống Tốt Hơn Cho Hôm Nay Và Ngày Mai

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Chân thành cảm ơn những lởi khuyên của tất cả các bạn. Nhiều điều có thể xảy ra mà mình ko ngờ đến được đâu . Không có gì là không thể xảy ra , mình có để nick lai đó có gì các bạn nói chuyện sẽ hiểu về minh hơn. Hehe.
    Nhiều ngươì đã chia sẻ mình rất vui , hiện giờ tâm trạng mình đỡ nhiều lắm. :D Thanks tất cả các bạn trong forum va chúc các bạn lúc nào cũng may mắn, zui zẻ và hạnh phúc . :D

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Re: Can mot tia hy vong

Hi chao anh , tuy em khong biet anh la ai nhung anh dung buon nua em hieu ma em da tung bi nhu vay roi ... mien ma minh song that voi con tim minh thoi anh tuy cha me minh khong nhin minh nhung em biet tren doi nay chi co con bo cha me chu khong co cha me nao bo con het do anh anh hay co gang dung len nhe anh con ban be thi bo di nhung ai xau voi minh thi dung choi nua boi vay ho ko phai la ban tot cua minh minh nen kiem nhung nguoi nao do de gan giu va hieu duoc thi minh choi nhe thoi em chuc anh vuot qua nhung kho khan nay nhe mieng luon tuoi cuoi may man nhat dinh se den cuoc song minh con dai ma anh em chi co nhung loi khuyen vay thoi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    252

hi a, chuyện đã như vậy rùi thì a càng phải sống sao cho tốt, để ai ai nhìn vào cũng phải ngưỡng mộ, để không ai có thể coi thường mình. Một khi a có thể tự lập được thì gia đình, bạn bè ,....chẳng ai có thể cấm cản a được.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Đúng đó......mình làm ra tiền thì họ sẽ ko tránh móc gì mình.......mình sẽ thỏai mái nữa....
    "Khi gặp được một người mình yêu là một việc hạnh phúc nhất trên đời cho nên mình phải hết lòng trân trọng người ấy,dù gặp phải bất cứ vấn đề gì mình cũng đừng bỏ cuộc dễ dàng,chỉ cần mình yêu người ấy thì có vấn đề gì mình cũng dễ dàng giải quyết".

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối