+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Nếu bạn là G............

Nếu bạn là G... thì hem bik bạn có buồn ko nhỉ?Chắc bạn sẽ thấy thật thất vọng, đau khổ, bạn ước phải chăng mình chỉ là một người đàn ông theo đúng cái nghĩa của nó hoặc bạn ước thế giới này sẽ có chỗ dành cho bạn.Và tôi cũng vậy......Nhưng bạn ơi, điều ước đó sẽ khó thành hiện thực lắm, và càng khó khăn hơn khi chúng ta sống trong đất nước VN ( em ko phải phản động đâu nha:c14:) .Năm nay tôi mới có 17t , tôi mới biết rõ về sự khác biệt của mình chỉ khoảng vài năm trước. Nó đến thật bất ngờ .Liệu bạn có đủ cam đảm để thú nhận với xã hội về sự thật bản thân mình không, còn tôi thì không.Tôi không thể tưởng tượng nổi khuôn mặt của mẹ tôi sẽ ra sao khi biết thằng con trai mà mình đã đặt hết niềm tin vào nó lại .....Chắc hẳn mẹ bạn sẽ chẳng hiểu G.... là gì nhưng rồi càng tìm hiểu thì dường như người phụ nữ này càng thất vọng.Hình như G...sống tỉnh cảm hay sao ấy nhỉ, tôi thấy thương mẹ lắm! Năm nay tôi đã học lớp 11 chỉ khoảng 1 năm nữa thôi là cánh cửa đại học rộng mở, không biết lúc đó mình sẽ ra sao nhỉ?Liệu cái bí mật này có thực sự tồi tệ như người ta vẫn thường nói không? Nhưng bí mật sẽ mãi là bí mật tôi chắc sẽ không bao giờ nói ra .Các bạn thì sao...............:c17:

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

Mặc định Re: Nếu bạn là G............

Nếu tôi là GAY (và thực sự tôi đã, đang, và vẫn sẽ là GAY) thì tôi sẽ...chấp nhận! Dù có đôi lúc suy sụt, đôi lúc nản chí, dù không dám tự hào, không dám thổ lộ, dù phải suốt đời giữ kín 1 bí mật, nhưng trong thâm tâm tôi sẽ luôn thực lòng chấp nhận nó như một phần của cuộc đời mình. Và tôi sẽ không bao giờ ngại thốt lên 1 chữ "GAY" trọn vẹn, vì nó là con người thực của tôi.

Thanks
    8
    Năng lực viết bài
    293

cái chử nếu đó có lẻ là nên h0k có, mình là gay và mình cũng h0k buồn và h0k thất vọng,hay là mún thành 1 ng` khác,mình thấy p/h ji` dc làm chín mình, cho dù bạn có khoát 1 lốp men và có giả vờ như mình h0k phải la gay thì chỉ mình bạn sẻ thấy mệt mỏi mà thôi, mình là chín mình thì vẩn h/p và vui hơn đúng h0k ban,mình thì chỉ nghĩ vậy thôi h0k biết bạn thế nào!
    mà mình cũng chúc bạn luôn vui vẻ bạn nhé, 1 nụ cười bằng 10 than thuốc bỗ đó nha! ^^
    hạnh phúc là ji sao ta mãi đi tìm:152:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Cockroach Xem bài viết
    Nếu tôi là GAY (và thực sự tôi đã, đang, và vẫn sẽ là GAY) thì tôi sẽ...chấp nhận! Dù có đôi lúc suy sụt, đôi lúc nản chí, dù không dám tự hào, không dám thổ lộ, dù phải suốt đời giữ kín 1 bí mật, nhưng trong thâm tâm tôi sẽ luôn thực lòng chấp nhận nó như một phần của cuộc đời mình. Và tôi sẽ không bao giờ ngại thốt lên 1 chữ "GAY" trọn vẹn, vì nó là con người thực của tôi.
    Bạn tự tin và mạnh mẽ thật. Chúc bạn thành công trong kuộc sồng nỳ
    :c11:

Thanks
    1.349
    Năng lực viết bài
    376

Do XH chưa chấp nhận nên tốt nhất là im lặng hãy coi đó là tài sản vô hình của riêng mình và sống tốt là OK.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    256

Quote Nguyên văn bởi traiviet85 Xem bài viết
    Do XH chưa chấp nhận nên tốt nhất là im lặng hãy coi đó là tài sản vô hình của riêng mình và sống tốt là OK.
    minh đông ý với ý kiên bạn này nè - 1 tài sản vô giá, 1 tài sản ma chỉ co bạn mới có thể sữ dụng nó

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

Ôi nếu có 1 ngôi chùa dành cho dân Gay có lẽ mình sẽ đăng ký làm Sãi ở đó . Hê he

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    289

haizzz......... Sự thật vẫn là suự thật, dù có muốn hay không? phải học cách chấp nhận lấy nó, như dzậy mới tốt
    vâng, i'm gay, đừng bao giờ chỉ nhìn ở mặt tiêu cực
    Em rút nỗi đau từ tình yêu đã mất
    Kéo sợi .........Đan áo cho anh…
    Áo em đan
    Cái nào cũng rộng
    bởi nỗi đau........dài đến không cùng!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    344

Còn tớ thì không sợ nè, đôi khi bị thất tình cũng nghĩ 1 câu " ước gì tôi là con trai gốc, để khỏi đau khổ" nhưng rồi từ từ tôi mới biết, nam thì sao, nữ thì sao, gay thì sao? cũng là con người cũng có tình cảm, nên tôi ko còn buồn bởi vì mình là Gay nữa. còn một điều khiến tôi rất thoải mái, gia đình tớ rất đông anh em nên ko lo về sự dòng họ và tôi đã công khai với gia đình mình là tôi là gay, nhưng tôi là gay kín nhá hehe. tôi rất an ủi bản thân mình và cảm thấy ko còn nặng nề gì nữa.
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    281

Gay đâu phải là không tốt , lúc đầu thỳ mình có buồn thật đấy nhưng sau này thỳ mình thấy cái phần khác biệt ấy đem lại cho mình rất nhiều thứ về tính cách thấy mình nhạy cảm hơn , tinh tế hơn , cảm nhận mọi vệc sâu sắc và đc cái siêng năng nữa và rất nhiều rất nhiều .....Mình không hối hận khi đã chọn con đường này . Còn về gia đình có lẽ lúc thích hợp mình sẽ nói , trước mắt hãy sống lạc quan thôi :D
    Sống trên đời phải biết mình là ai :m41:

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối