+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định E iu a nhìu lắm....Diệp Thế Cường....!!!!!

A có bik e iu a nhìu ntn k???E iu a nhìu hơn những gì e có thể nói,nhìu hơn tất cả những việc e có thể làm.Lần đầu tiên e gặp a trường là e đã yêu a rồi.A có bik k???A đẹp lắm,trong lòng e k ai có thể thay thế đc a,k ai đẹp = a.A đẹp như 1 thiên thần vậy???Nỗi đau cứ phình to ra trong e rồi chợt nổ tung và vỡ òa trong nghẹn ngào.Mỗi ngày nhìn thấy a là mỗi lần tim e đau nhói,là mỗi lần e cố giấu cảm xúc thật of mình.A có bik e đau lắm k???Có thể a k hĩu đc TC of 1 người như e.A là tất cả of e,là nìm tin và hy vọng,là CS of e.Mấy đứa bạn bảo e đừng nên khóc vì 1 người như vậy,hãy nghĩ thoáng hơn…nhưng e k thể k tin a…k thể k iu a…Nhìu lúc e muốn chạy tới để nói rằng e iu a nhìu lắm…k thể sống mà k có a…nhưng e k đủ can đảm để làm đìu đó.Ngày nào e cũng nghĩ đến a,k giây phút nào e thôi nhớ đến a…hình ảnh a đã chiếm toàn bộ tâm trí e…Nụ cười of a có thể làm người # HP,vui vẻ hơn nhìu đấy…1 nụ cười thiên thần…Trái tim e đã dành trọn cho a r a có bik k…E luôn chờ luôn đợi 1 ngày a sẽ bik đc TC of e…sẽ chấp nhận e…sẽ yêu e…nhưng có lẽ vô vọng qá…k bik đìu đó có thành hiên thực k nữa.Nhưng e sẽ vẫn tin 1 ngày k xa a sẽ bik đc TC of e…Nhưng lỡ a có người iu thì ntn đây???Câu hỏi này e luôn tự hỏi mình,luôn sợ 1 ngày câu hỏi này sẽ thành hiên thực nhưng e cũng k dám cấm a chiện đó-vì a là 1 người đàn ông chân chính mà k zống e đâu,a có quyền kím người yêu cho mình...:).Năm nay là a ra trường r,e sẽ k còn đc thấy a nữa,k còn đc nhìn trộm a mỗi khi a học TD,e sẽ đau,đau thật nhìu khi a ra đi khỏi trường.E chỉ muốn trước khi a tốt nghiệp e có 1 cơ hội để nói vs a TC of mình.E k thể giấu mãi đc.E muốn nói cho a bik e iu a nhìu ntn!!!TY of e dành cho a gói gọn trong 4 chữ.<<k có lý do>>.Chưa bao h e iu ai nhìu như a đâu.A là người đầu tiên e đặt hết TC of mình cho nhưng a lại k bik…1 nụ cười of a,1 cái nhìn of a,1 câu nói of a cũng là nìm HP lớn đối vs e nhưng chưa lần nào e nhận đc cả.E có ngốc lắm khi iu 1 người mà người ta tỏ ra thờ ơ,k qen bik vs mình k ???Có lẽ là đúng!E ngốc,ngốc nên mới yêu a mà phãi k…???
    Mỗi ngày qa là mỗi ngày e càng thêm yêu a hơn.E cứ tưởng TC of e dành cho a sẽ phai nhòa theo thời gian nhưng e đã lầm,TG trôi qa càng nhìu thì TC of e càng sâu đậm.K lúc nào e thôi nhớ về a,k lúc nào thôi nghĩ đến a…Dẫu bik rằng yêu đơn phương là khổ nhưng sao e vẫn cứ yêu,yêu 1 cách vô vọng.1 thèn Gay như e thì k có quyền lựa chọn người mình yêu,XH k bao h chấp nhận người như e và a thì càng k!!!Vậy mà sao e lại yêu a nhìu đến như vậy hã a???Có lẽ số phận đã ràng buộc e vs a,làm e đau khổ vì a…E mong lúc nào cũng đc ở bên cạnh a,lo lắng cho a,chia sẽ mọi buồn vui trong CS này…A là người đầu tiên e yêu va cũng là người đầu tiên làm e đau…E bik là a k bao h thuộc về e nhưng sao e k thể chấp nhận sự thật đó theo cách mà nó muốn…E cứ tự dối lòng mình rằng sẽ có 1 ngày k xa a sẽ đến vs e…E tin ngày đó sẽ đến mau thôi…!!!Tại sao ông trời lại cho e bik a,bik có sự hiện diện of a trong CS này,để r e phãi đau khổ.E ước gì,e k bik a,k vào trường LTĐ này thì có lẽ e sẽ k đau ntnày…Sẽ vui vẻ như lúc e chưa bik a…Diệp Thế Cường…Cái tên này đã qá đỗi qen thuộc vs e mỗi khi e buồn-vì khi đó e lại thầm gọi tên a…Cái tên of a như có 1 sức mạnh kì diệu có thể làm cho e bớt đau buồn mỗi khi nhắc đến nó:X:X:X.Cái tên này có lẽ e sẽ mãi mãi mang theo đến suốt cuộc đời này.Cho dù a có đi đâu thì e vẫn sẽ mãi yêu a,mong a,đợi a…!!!!!:X:X
    I Love You so muck…But you don’t know that thing
    Because you aren’t same as me…
    You are a boy and I’m a G…!!!
    I will be wait for you...!!!
    I want to talk to you that “I Love You so muck” :x:x:x
    Có người bảo e rằng k nên khóc vì 1 người khi người đó k yêu mình...E đã suy nghĩ rất nhìu về câu nói này…Đã có lúc e nghĩ k nên khóc vì a nữa k nên nhớ tới a nữa…vì a đâu có yêu e nhưng sao e k làm đc!!!!!!....Làm sao để nói lên e iu a nhìu lắm…E luôn cố an ủi mình bằng những lời dối trá rằng chỉ cần nhìn thấy a cười là e yên long.Nhưng nới a hướng đến k fãi là e,những zọt nước mắt vẫn k ngừng rơi.Có thể e điên vì TY khổ sở này mất.E k thể qên đc a…nagỳ qa ngày e đều chờ đợi a,mong a…E chỉ cần 1 thứ-đó chính là trái tim a…A k thể dành cho e sao…Có thể là em sẽ khổ, sẽ còn buồn nhiều, nhưng sẽ là xứng đáng vì em được làm điều em muốn làm, được tiếp tục yêu anh dù chỉ là một phía. Và có lẽ… hạnh phúc cũng gần giống như thế…K hĩu tại sao e lại viết những lời này về a…Về 1 ng k bao h thuộc về eeeeeeeeeeeeeeeeeee….[/B]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

Mặc định Re: E iu a nhìu lắm....Diệp Thế Cường....!!!!!

. Ngứa con mắt bên phải đỏ căn mắt bên trái . Cả 2 mắt đều hoa hết cả lên

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

haiz... phải có vài pic sẽ sinh động hơn ó bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Haiz.... Muốn tâm sự cùng bạn í lắm cơ, nhưng khổ nỗi đọc thấy đầu óc như quay như chong chóng, nên thôi, vào ủng hộ topic rồi mình ra nhé! ^^
    Tự nhận mình ngu ngốc cũng có gì là xấu xa và lớn lao đâu anh nhỉ? Bởi nếu nhận mình ngu ngốc mà có được anh thì em cũng nguyện ôm hết mọi sự ngu ngốc của người đời để không còn ai ngu ngốc như em...

+ Viết bài mới