+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    260

Mặc định gui nguoi ban lộc "long"

Tại sao tôi sinh ra trên đời này?
    Tại sao tôi là gay?
    Tại sao tôi không thể hòa đồng với xã hội?
    Quá nhiều câu hỏi không thể trả lời.
    Tất cả câu hỏi đó tôi không quan tâm đến câu trả lời!
    Giờ đây tôi chỉ có một câu hỏi và cảm thấy khó chịu vì không nhận được câu trả lời!
    Bạn, người tôi mới quen và chúng ta chỉ có 5 ngày bên nhau nhưng bên bạn tôi đã có những việc đầu tiên mà trước giờ tôi chưa hề dám làm...
    Nếu nói rằng tôi đã yêu bạn thì tôi không tin đó là sự thật. Các tình cảm tôi cho rằng tôi đã yêu trước đây (yêu đơn phương) giờ tôi cũng không dám khẳng định. Cái mà tôi bây giờ không muốn mất là tình bạn với bạn.
    Nó khó khăn lắm sao?
    Tại sao bạn giân tôi?
    Lý do?
    Tôi là thằng bạn tồi?
    Tôi là một người tẻ nhạt?
    Ở bạn tôi cảm thấy có chút nào con người tôi trong bạn chỉ khác là bạn mạnh mẽ hơn tôi!
    Chính vi thế tôi rất quý bạn!
    Hay tôi đã cảm nhận sai!
    Tôi sống với mọi người xung quanh luôn cư xử đúng mực, luôn muốn người ta quý mến mình. Nên khi ai ghét tôi, tôi đều an ủi bản thân rằng mình đã hết lòng mà người ta vẫn vậy thì đành chịu.
    Nhưng với bạn, mình không biết được lý do. Bạn lại là người bạn quan trọng...... Không liên lạc được với bạn, đầu mình như muốn nổ tung với những câu hỏi!
    Giờ đây, muốn quên được bạn mình phải tìm ra lý do, nghĩ xấu về bạn là cách mà mình thường làm khi muốn quên một ai đó.
    Nghĩ gì đây?
    Bạn là một thằng tồi bạn làm mình thích bạn rồi bỏ rơi mình trong đau khổ!
    Thật không hợp lý chút nào, vì mình đã nói thích bạn đâu? Cái mà mình mong muốn ở bạn chỉ là duy trì tình bạn, một người mà mình có thể chia sẻ mọi cảm nghĩ mà không bận tâm về điều gì( là một gay kín lại sống nội tâm là sự đau khổ biết dường nào, nếu chọn tình cảm bạn bè và tình dục mình sẵn sàng chon tình bạn)
    Mình chỉ tìm ra 1 lý do không hợp lý đó để giận bạn.. Hix, vậy làm sao mình có thể quên được bạn. Hãy cho mình biết lý do nếu bạn không muốn làm bạn với mình nữa để cả hai có thể chia tay vui vẻ còn đằng này cậu lại im lặng..........
    Trở lai, mình luôn suy nghĩ lý do cậu giận tớ:
    _vì mình nạp tiền dt cho cậu làm cho lòng tự trọng cậu bị tổn thương. Nếu vậy xin hãy nói một lời. Vì giờ đây mình cho cậu thêm một lý do nữa: một thằng sống yếu đuối như con gái, đeo bám cậu như đĩa. ( nào gọi dt, nhantin, email.. làm phiềm cậu). Xin lỗi cậu vì giờ đây mình như phát điên và mình chỉ muốn nhận câu trả lời từ cậu. (Mình sẽ đăng tâm sự này lên một số dd hy vong cau doc duoc va trả lời mình)
    _hay cau nhan ra minh song khong nhu nhung gi minh da ke voi cau. Minh xin khang dinh những lời mình nói với cậu gần như là sự thật về mình (gần 90% là sự thật- sr vì 10% kia minh van không dam kể). Mình nói ra lý do này vì minh thấy trên dd kia co hinh sex gan giong minh, nhung mong cau nhin cho ki do ko phải là mình.(ở lý do này cả cậu và mình đều không có lỗi). HIx đây là lý do mà mình muốn nhất vì nó có thể giúp tình bạn của ta tiếp tục. ở đây mình xin khẳng định mình không sống thác loạn.Tất ca hinh anh cua cau ,cua tớ không bao gio dang tren internet!
    Mình mong có câu trả lời từ bạn!

Lovingyou đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: gui nguoi ban lộc "long"

Giong tớ quá . Yeu chi roi kho nhu vay. Chac tớ cung ko mong ngoi minh yeu nua roi cu nhu ban be thi tot hon :)

+ Viết bài mới