+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Làm sao để bít bản thân mìh là gay???

Tôi là một cậu con trai từ khi sinh ra đến nay đều bìh thường, chĩ có đều mọi ngừ chung wanh đều gọi tôi là bống, pê, hay chị, dĩ nhiên tôi k thix các mĩ từ đó nhưng tôi công nhận là có đôi lúc tôi hơi bộc lộ wá trớn, có lẽ vì tôi ốm, cao... Nếu tôi k bộc lộ những cảm xúc ấy hoặc im lặng thì có lẽ k ai nghĩ tôi bị... Lúc trước tôi cũng cảm thấy có tình cảm vs mấy bạn trai nhưng sau này thì k còn nữa, cũng có cảm jác vs con gái, bík đẹp...??? vậy tôi có là gay k??? :angel: :angel: :angel: :tired: :tired:
    Cuộc đời đầy mâu thuẫn dù ở hoàn cảnh nào.

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

Mặc định Re: Làm sao để bít bản thân mìh là gay???

ẹc! nói dzậy ai ốm + cao là đều "bộc lộ" hết hả ???

Emo ốm + cao nè, có "lộ" đâu :confident:

Vừa thik boy kiêng lun girl thì gọi là Bi :cold:

Emo = Bi :smile: Cái chính là phải biết chấp nhận sự thật.

Đã vào tới tận trang này mà còn hỏi câu đó thì bạn lạ thật đấy :burn:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

e hèm, thx có replay, nhưng mà ý mìh nói là chỉ khi nào mìh khùng mới bộc lộ ra thôi, hihi, mìh vào trang này chủ yếu là để xem hình, mìh thix body của mấy gay, vì nó đẹp, đôi lúc mìh nghĩ là bi, cũng dc, nếu hư có anh nào đẹp dzai mà yêu mìh thật thì mìh cũng theo ảnh cho roài nhưng mà mìh k thix mấy kái chiện tình dục vs nam.

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    336

Vậy thì chak cậu là bi ròu.
    Thế cứ đi chơi phè phỡn cho sướng đê ròu đến lúc nào chán kím 1 cô vợ là ok :lookdown:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

EWm cũng giống a nè hay bị lũ bạn gọi vậy lun đó chắc cũng vì lý do đó mà bây giờ như này đây---phải hem ta ??? ---em hiện nay đang phân vân giữa chuyện nên thix boy hya girl đây tại em có cảm tình với cả hai chắc như anh Emo nói là Bi ùi :smile:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

vậy e hỏi thêm câu nữa, tuy nó hơi vô duyên, làm sao mìh bík dc mìh có cảm jác vs nam hay nữ, replay có khoa học tí dùm e O_O O_O O_O

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    336

Thực ra cảm giác này thì lờm sao người ngoài bit dc :surr: Nói chung thì nếu như bạn nhìn anh nào mà thấy thích thú, thèm muốn, bên cạnh đó còn hết nhìn anh này đến anh khác + thix dc anh ta chở che, thix dc anh ta nâng niu chìu chuộng, hoặc ngược lại thix dc nâng niu chìu chuộng, bảo bọc 1 đứa em trai nào đó thì gọi là bạn thix con trai.
    Còn nếu như bạn thix con gái thì có 2 trường hợp:
    1> là ngừi bình thường ( chỉ thix con gái)
    2> là bi
    nếu là trường hợp 1: chak là ko phải trường hợp này đâu nhỉ, vì trường hợp đếy đâu có mò vào forum nềy :dreaming:
    nếu là trường hợp 2 đề nghị kêu thèng Huy ( là anh bạn Emo í) giải thix cho. ^-^

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

hững người bị gay thường do 2 nguyên nhân:
    Thứ nhất: Do hooc môn sinh dục không đủ để thể hiện là phái nam hay nữ. Trường hợp này thì phải đành chấp nhận, không thể chối bỏ được. Quan trọng là thích nghi với nó để mà sống cho tốt- quan hệ cho lành mạnh mà thôi.
    Thứ hai: Bị lạm dụng tình dục (đồng tính) trong giai đoạn vị thành niên mà không hề hay biết. Bước vào tuổi vị thành niên, cơ thể và cơ quan sinh dục bắt đầu phát triển, tâm sinh lý có nhiều biến đổi, tuy nhiên nhận thức và suy nghĩ của các em về sức khỏe sinh sản đa phần chưa chín. Lợi dụng điều này, những kẻ bệnh hoạn (gay) đã thực hiện các hành vi lạm dụng tình dục. Những lúc như thế, bản thân các em có thể sẽ thích thú vì được tận hưởng những cảm giác đê mê hoàn toàn mới lạ. Lâu dần điều đó trở thành thói quen, thành một phần không thể thiếu trong cuộc sống. Lớn lên nếu không được điều chỉnh, định hướng kịp thời, một bộ phận các em cũng sẽ trở thành gay. Tuy nhiên ở những trường hợp này vẫn có thể trở về đúng bản chất giới của mình (do hooc môn sinh dục giới đầy đủ)
    Bạn có phải là hay hay không thì tự bản thân mình bít. Không phải ai cũng ốm gầy mà cao ..... là gay đâu bạn, còn cảm xúc nó mún bộc lộ thì không ai cản đc nó đâu bạn, gượng quá cũng đâu tốt. Mình nè, mấy đứa bạn trong lớp cũng hay gọi là chị ( mấy đứa con gái ) em ( mấy đứa con trai ), lúc đầu cũng bực bội, riết cũng quen, mà nhờ dzậy tui trong lớp bênh vực mình lắm ^^, không cho làm mấy công việc năng nhọc ( - mấy lão thầy hay sai vặt, ghét ). Mình sẽ nêu 1 số biểu hiện về gay mà mình biết để bạn xem sét bản thân thử. Gay thì gồm kín và lộ. Lộ thì dễ nhận biết rồi không ai nói làm gì, còn kín thì thường có các biểu hiện như sau :
    1. Không chơi với con gái như bóng lộ, thường hay tiếp xúc với đám con trai.
    2. Tuy chơi với bọn con trai nhưng thường nói năng nhỏ nhẹ, ít thô bạo như bọn nó.
    3. Trước một số hot boy thường ngại, đôi khi làm duyên ( đừng hiểu như bọn con gái làm duyên nhá, không ai điên đến mức đó đâu ), thỉnh thoáng hay ngắm boy đẹp, có thể là thèng bạn thân của mình.
    4. Khi đụng chạm với con gái không có cảm giác, nhưng khi 1 thèng nào đóa cầm tay, chở đi ngồi sau ôm eo thì hồi hợp ( rung ), khi có hẹn với 1 chàng thì tường lo lắng, chuẩn bị kĩ.
    5. Khi 1 chàng nhìn thì thường nhìn đi chỗ khác, có vẻ làm lơ ( giả vờ để người ta nhìn mình, làm tí duyên nữa :)) ) nhưng khi người ta nhìn đi chỗ khác thì lại nhìn người ta.
    Đấy là 1 số thôi, còn nhìu cái nhỏ nhỏ lắm không bít sao mà post lên đây hít đc.
    Chúc bạn sớm nhận ra giới tính đích thật của mình
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

Còn câu hỏi để bít làm sao mình có cảm giác với boy hay girl, thì bạn cũng có thể dựa trên nhưng biểu hiện của gay để nhân biết. Vì khi thích boy thì tức bạn là gay rồi, còn khi thích girl thì bạn dùng nhưng thứ trên nhưng đổi lại thèng thành con thế thôi.
    Tóm lại theo mình thế này, hiện giờ bạn không có khả năng xác định mình là gì thì bạn cứ sống theo như chính bản thân bạn, làm nhưng việc mà con tim, trí ốc mách bảo làm thế , đến khi qua tuổi xì-tin rồi, lúc đó đã chính chắn thì bạn có thể xác định chính xác tình cảm và lí trí của mình. Còn hiện là tuổi xì-tin thì hay nghiêng ngã theo chiều gió khó mà xác định đc.
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

dream_link phân tích nghe có lý quá hỉ :smile:

Níu xét nguyên nhân thì chắc là Emo ở nguyên nhân thứ 2 ???

Còn biều hiện thì nói thiệt ko có cái nào đúng 100% cả.

1. Chơi với đám con zai nhưng cũng hay đi với tụi con gái, thân nữa là khác => lâu lâu thành ông mai bất đắc dĩ :smile:
    2. Chơi dzới con trai thì bạo lực như thường, dzới con gái thì cũng chả có thương hoa tiếc ngọc gì ;D
    3. Tự mình hot gùi thèm ngắm ai khác nữa :victory: Thỉnh thoảng có ngắm người đẹp (cả b & g, ai đẹp thì thik ngắm, ngắm xong lại mần quen) :sexyboythere:
    4. Trai gái bạn bè bình thường đụng chục lần cũng chả có cảm giác gì, nhưng gặp người mún ngắm, mún mần quen mà đụng thì...tê rần người. Hẹn hò thì trai gái gì cũng hồi hợp :angel:
    5. Cái này thường xuyên, gặp ai cũng dậy chứ ko riêng gì chàng hay nàng, lỡ mang tiếng chảnh gồi, cùi ko sợ lở, cũng như HIV rồi xá gì giang mai C:-)

Níu có các biểu hiện giống Emo thì chắc bạn là Bi ồi :smile:

Níu còn phân vân thì...dẹp nó sang bên, chuyện gì tới nó tới, tình yêu ko miễn cưỡng đc âu :imcool:

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối