+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

Red face KaY làm wen với everybody trong 4room nha ... :) ... luv u guys !!!

Hi, mọi người trong 4room vietboy này
    ... KaY là tân binh mới vào trong 4room và KaY rất ủng hộ 4room này đấy ( hơn mấy 4room kia :tongue: ) ..... dù sao thì cũng mong mọi người chỉ jáo thêm cho KaY nha ... :c11: ...
    Tên KaY là Dương ...
    Nick name mà mọi người thường kju : nhÓk KaY .......
    Tên tiếng Anh KaY là : KaYang ( Phiên Âm tiếng Hoa - KaY là người Hoa ... hyhy...O_O ... )
    KaY đang sống ở : TpHCM, quận 11 ...
    Tính KaY thì : khá là đảm đang và chu đáo trong mọi việc nếu như KaY tập trung làm ( KaY là BoT mừưưưưưư ... hyhy ... ^-^ ... ), tính cũng khá là dễ bực mình nhưng rất rất nhanh là " Hạ Hỏa " thui :P, và điều Wan Trọng là KaY cực kỳ chung thủy và rất là thích kết bạn ( càng nhiều càng tốt ) ...
    Chí hướng sống của KaY là: Cố Gắng hết sức cho mọi việc, đặt học lên hàng đầu và " RỒI MỌI CHUYỆN SẼ ỔN THÔI :goodboy: ... :) ... )
    Quan điểm yêu là .... ko có ... và ko muốn có lắm :"> ... KaY đặt học trước mừ ... hyhy ... chuyện gì đến thì sẽ đến .... và KaY sẽ bình tĩnh mà tiếp nhận thui :) ...
    Công việc hiện tại là : Là 1 ...................... STUDENT ... hyhy ... là con 1 nên papa mama bắt đi học đến nơi đến chốn ... :) ... ( lớp 10 ) ...
    Bạn trai thì KaY ko phải ko mún có ... chỉ là nếu có 1 người bạn chia sẻ và lắng nghe nhìu về KaY thì KaY cũng cần lắm ( KaY là BoT mừưưưưư ... thík đc lo lắng và wan tâm lúm ... :) ... ), KaY ko mún người đó chỉ thiên về cái đẹp ... và nhất là TÌNH DỤC :m1: ... hIZzzz ..., ko đòi hỏi nhiều wá ... nhưng mà chuyện T/Y thì từ từ ... ko wan trọng và ko cần hấp hối đâu ( ít ra đối với KaY là thế ... :) ... )
    Bạn bè làm wen trong TP.HCM thui nhoa ... :) ... càng gần Q11 càng tốt ... hyhy ... ( Ai ở xa thì làm bạn thôi cũng ko sao, càng tốt ! hyhy :154: )
    Nick Yahoo KaY nàk : [email protected] ( nick tạo năm lúp 7 ... nhìn con nít thật ... hjZzzZ ... :m2: ... )
    Còn có thể liên lạc KaY wa face book nữa nhoa :) ... add tên : KaYang Doan là okie rùi :) ...
    Thui ... pài hơi dài rùi ... KaY cũng mong là sẽ làm wen được thật nhìu anh chị em ở đây để làm bạn :) ... hyhy ... NICE TO MEET YOU nháZzzz EVERYBODY :191: ... :) ... Chúc mọi người luôn đạt được nhiều điều mong muốn và thật nhiều may mắn ... :) ... :byebye: ... :135: ... LuV U AlL ... :) ...
    Kay để lại hình này ... mọi người có jì thì .............. chém nhẹ thui nhé ... KaY còn nhỏ lắm ... vã lại ... KaY sợ ĐAUUUUUU .... :) ... hyhy ... :156: ... pipi :victory: ...

Lần sửa cuối bởi thientaiquaypha; 20-02-2011 lúc 10:25 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Mặc định Re: KaY làm wen với everybody trong 4room nha ... :) ... luv u guys !!!

xe' tem caj' chut ban. dk nha

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: KaY làm wen với everybody trong 4room nha ... :) ... luv u guys !!!

kute nghe... chúc em tìm dc người như ý nha...!!!!
    Cuộc sống có lúc dòng sông có khúc...!!!
    Nick: marion_hieu

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    430

Ủng hộ cho uke kute nè ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hjx zậy cũg kute ha em thấy sao sao ák hjx xhj k zóg aj

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    256

Nhìn em con nít wa' à?? Chúc em tìm đc bạn cùng tuổi, đừng ham mấy ông già như bọn anh, kekeke...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    268

vote 1 vé cho chú gấu của e :D
    đk e nhé!
    Trư Bát Giới est moi
    Seven ... if you love me ?
    Don't let me be the last to know

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

thanks mấy anh nhìu lắm ... à .... rất vui và hạnh phúc được làm wen với mấy a ... yêu mấy anh nhìu lắm ... :) ... hyhy ...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    317

Ủng hộ topic của em trai nè. Chúc em trai kiếm được người yêu nha. Khi nào kiếm hem được thì nói anh. Kaka.
    Đến một lúc nào đó, ta cũng phải để em rời xa ta.
    Và em đã rời xa ta...

--- HUYNH ĐỆ HỘI ---

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

chủ yếu là em post topic để tìm bạn thui ... chứ bạn trai thì ... em ko có ý muốn tìm .... hyhy ... dù sao thì ... anh ủng hộ topic này là em vui rùi ... cám ơn anh nhiều nháZzzZ ... hyhy ... :) ...

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối