+ Viết bài mới
Trang 1/5 12345 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 48
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

Mặc định Chuyện chó và chủ

haizzzzzzz ... lâu lâu xồn xồn viết vài hàng tâm sự gửi bà con thương iu đọc chơi le lói ...
    cái này là thể loại văn siêu tưởng do tui sáng tác đó nhoa hohoho....

à mà quên năm nay năm tuổi nên bị chó táp đầu năm ... may mà có nhà " tài trợ " tiền chích ngừa .. hy vọng chíc xong dư vài đồng lẽ thì khao các bạn đi ăn cua nhé hoho ....

1/ chuyện việt kiều :
    hai mươi mấy tết .... tin nhắn rũ cafe la liếm .... à thì ra là bạn già bụng phệ mới về nước ...
    bắn ngay ra tiệm đú đỡn .... bạn già càng ngày càng phệ ... số đo vòng bụng tỷ lệ thuận với số tiền trong bank hay sao há há ...
    hỏi bạn già về kì này có đi đâu du xuân ko ? máu hám trai của bạn già nổi lên liền ....
    đúng là .... rùi ....
    bạn già quá tuổi ... cái gì cũng ko còn ... trừ tiền và máu ăn " trai " trường .....
    ko ngờ bạn già lên 1 cái kế hoạch tỷ mỹ thấy mắc sợ .....
    số là trong xóm cưới chợ có thèn ku trùm oánh giày kim bưng bàn ....đc cái nhỏ nhưng nó láo .... coi trời ko phải = hạt tiêu mà coi như muối tiêu ( cái này nghe đồn )
    nghe đâu cũng thuộc dạng máu mặt .... em nó lím giày siu cấp nên rất có uy tín trong khu vực xóm cá ....
    sau này hết thời nên em nó chuyển về khu mình lụm bọc và đi tới đâu là em nó oánh trùm khu vực đó
    bạn già xì cho em nó vài trăm lẽ tiền mua bảo hiễm ..... rũ rê lôi kéo đám bốc vác đi nhậu nhẹt du xuân gì đó ....bạn già đóng vai khách mời và ngắm hàng mà em ấy tuyển dùm dựa trên cái danh tiếng của em nó
    ta nói cái mặt em ấy nở như cái mâm đi bán ....
    tội cho mý bạn bốc vác ... biết mie gì ... há họng ăn thui ....
    lâu lâu mới có hải sản nhét vào miệng mà ....chứ đời nào có cái mu cua để ngửi chớ lị êc ....êc....êc.....
    cua vào thì tra ra xúc xích ..... hé hé ....
    bạn già tha hồ lựa ... em nó tha hồ nở .... chúng sanh xóm cá tha hồ tung bốc .....hài thiệt ...
    ngừ ta thâm thúy ... bạn già thâm đen ... em oánh giày thì thâm thúi ... :))

2/ chuyện con dog :
    sát nhà kế bên mới bán cái nhà hồi trước tết ... hàng xóm mới là người tri thức ...2 vợ chồng còn trẻ mà ngặt cái ko có con .... chỉ chơi với chó ....
    con pet nhà này lông vàng ... to ...cao ... thuộc giống chó săn mà săn cái gì thì chưa bít ... hy vọng ko có cùng màu với cái lông của nó ....
    sáng sáng nó hay đi ra trước sân nhà mình tè ... ban đầu thấy cũng chướng mắt ... cũng bực ... nhưng thui kệ ... 4 giò mà ... bít sao giờ ...
    rồi cuối cùng em nó phóng bừa lên sân ... bực bội thiệt ...
    phan nó có chiếc dép ... em nó chạy ...
    2 hôm sau ... hohoho .... em nó cắn lén mới gúm ... phập 1 cái ... rùi chạy về nhà chủ ... lắc cái đuôi vàng óng ... tỏ vể thanh cao ....vừa bùn ... vừa sợ ... ( chắc thuộc loại chó có học ... :)) )
    nhìn mặt em nó ... mình ko nỡ ....
    thui cầm đại tiền .... đi chic chứ bít sao giờ ? ai bỉu mình ngu .. chọc chó chi :))

3/chuyện phòng xăm :
    6 tháng nay ... thằng chủ phòng xăm trốn chui trốn nhủi trong vú con bồ nó ...
    bỏ nguyên cái phòng bừa cho tụi này coi sóc ... thảm thấy ớn ....
    bửa trước có thằng ku bốc vác tui kể lúc nãy xin vào làm osin .... nhìn mặt mũi ko tệ nha .... nhưng bản chất ko bít có xanh đỏ tím vàng như mấy cái hủ màu của tui ko nữa nà haha ....
    em nó vào ... thôi thì bưng rác ... quét bàn ... cuối đầu chịu lòn ... việc gì cũng làm ...
    mà hơn nữa em nó bít cách nịnh ....lưỡi em dài mà ....
    rồi thời thế đổi thay ,,,,
    chủ phòng sau khi múp liếm no nê bò về thì cũng là lúc mình rớt đài ....
    thấy mình la em nó có 1 câu thì chưa bít ất giáp gì ... xừng lông lên như ngựa rượng ....:m71: mình bùn như mần thịt chó cưng
    thôi thì im lun chứ sao ... mình làm mướn mà ....:))
    hơn nhau ở chổ lần đầu tiên thôi ....mà phải công nhận điếc ko sợ ... cùi ko sợ ... sợ nhất thứ người lai thú .:)).....
    chắc phải rút kinh từ bi giờ .....
    còn em nó thì làm như thù mình trong tủy thù ra ...
    mình có leo lên từ đường nhà em ấy đêm 30 tết làm bậy như con pet hàng xóm đâu nè ?
    em nó hay bảo mình ko đủ tư cách nc với nó ... bảo mình đi theo sau la liếm ....sao em nó ko bít là mỗi khi em nó đi tới đâu ng ta cũng phải khử trùng nguyên cả phòng ? mình thì thú thật ganh tỵ em nó lắm ... mỗi lần mình mỡ miệng ra ko ai khạc nhổ mình 1 bãi nào ... trong khi em nó vừa có cái tắm vừa có cái dưỡng da là sao vậy ? chưa kể em nó chuyên gia chơi trò giả nai ngụy tạo ....1 con người sống với 2 hay 3 cái tên cùng lúc rồi bị phát hiện lại lê lết là thế lào nhỉ ?
    chưa kể mấy lần em nó gây lộn với anh hot boy bán báo nhà đối diện .... ta nói cãi ko lại ngừ ta là nó lại đi lục mấy cái đồ lót anh này bận từ hồi đời nào đem về cho chúng sanh nó hửi ... rồi xúm nhau chê anh này hôi háng :)) khó đỡ thiệt
    nó nói mình thất bại trong cuộc sống nên cứ ngồi bám lấy cái máy vi tính ....uh thì cũng đúng ....
    em nó hận mình mỗi khi em nó quét rác hay dọn tolet ko sạch bị phàn nàn là mình liền lụm chổi phủi 1 đống bụi vô mặt nó ....nó bỉu mai mình phải có đủ tư cách ứng xử thì mới có thể cầm chổi hốt rác ngang hàng với nó đc ...:))
    rồi em nó lên máu não khi mình có thừa tiền nhưng ko bung ra khi tiệm gập nạn để em nó phải bán thân cứu quán trong lúc nguy khốn ....
    ôi joi ... sao mình có thể đầu tư tào lao như con em ấy nhể ....
    nó nói mình đừng có đụng chạm nó nha ...mình ko đủ tư cách chà rửa như nó đâu ... nó là cần câu cơm của quán đó ... liệu mà tính bla ... bla ... bla ...
    sao thằng nhok này và con chó vàng nhà hàng xóm giống nhau gê vậy trời ....có bà con ko ta ? chắc phải hõi rõ baba thằng ku vàng kế bên quá hoho

nhãm nhãm vài dòng nha .... coi con pet và em bưng bàn có gì nữa tui kể típ cho nghe

[--Auto Merged--]

bạn nào thấy văn của tui ko thối thì " bấm thanks " cho tui đc le lói chút đỉnh nha
    Lần sửa cuối bởi TÔ_ĐẮC_KỶ; 18-02-2011 lúc 03:40 AM
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    269

Mặc định Re: Chuyện nhãm đầu năm

Chó này thi chắc ngon lắm ... bạn bốc vác thì nhờ 7 xin dùm em cái số tê lê phôn nhá nhá...
    Yêu chú cún này qá đi mất :)) há há há

P/s: Mà 7 "văn" bậy qá nha... coi trừng bị trặn IP à ... Lúc đó đừng có khóc à hehehe
    Trư Bát Giới est moi
    Seven ... if you love me ?
    Don't let me be the last to know

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    293

truyện của 7 sánh ngang với truyện của HOÀNG TỬ HOÀNG TỘC nhà mềnh rồi đó nha

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

Quote Nguyên văn bởi WhatUp Xem bài viết
    truyện của 7 sánh ngang với truyện của HOÀNG TỬ HOÀNG TỘC nhà mềnh rồi đó nha
    sao em lại đi so sánh truyện viết về 1 con chó với hoàng tộc đc ? ko nên nha ...
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    293

đâu có em thấy cũng giống lắm mà 7

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

dạo này thèm thịt cầy vãi, thội bãi tặng em làm quà đầu năm nhen. :))

[--Auto Merged--]

ôi ta nói văn chương bãi viết ra nó thâm như màu môi của bả vậy, đọc mà cứ cười "phái chí" :))
    Nước vô tình ngàn năm vẫn chảy.
    Mây vô tình mây mãi bay xa.
    Trăng vô tình trăng đùa với gió.
    Người vô tình không hiểu lòng tôi.

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

ngòi bút của 7 sắc sảo gúm =]]
    Ủa, mà giờ 7 ih làm ở tiệm xăm ùi à?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

7 mà sao lại đem so sánh với hoàng tộc 7 là thường dân áo vãi thôi.... hoàng tộc ng ta "cao" lắm k có với đc =]]...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    256

Đọc tâm sự của bạn tui cứ liên tưởng rằng bạn đã chịu nhìu uất ức, nhưng ko pải vậy...bạn đang thỏa mãn chăng...Kekeke...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

Quote Nguyên văn bởi Mario_Maurer Xem bài viết
    Đọc tâm sự của bạn tui cứ liên tưởng rằng bạn đã chịu nhìu uất ức, nhưng ko pải vậy...bạn đang thỏa mãn chăng...Kekeke...
    văn tui viết là để chia sẽ ... ko có sự uất ức hay thõa mãn ,,, vấn đề nằm ở chổ ngừ đọc và " hỉu " theo ý nào thui
    người sao mộng vậy ... chắc bạn đang uất ức đìu gì hả ?
    Lần sửa cuối bởi TÔ_ĐẮC_KỶ; 18-02-2011 lúc 02:09 AM
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

+ Viết bài mới
Trang 1/5 12345 CuốiCuối