a không phải là phở đâu nhé! và cũng chẳng phải bún miến hay mì , a là những gì thân thuộc nhất đối với e,
có thể mình không đi cùng nhau suốt cuộc đời nhưng trong cuộc đời này mình đã được găp nhau
ngày... thang... năm
lần đầu gặp gỡ a vao bar nơi e làm 2 đứa nhin nhau lặng lẽ chẳng nói với nhau câu nào kể cả tới lúc anh về .
ngày... thang... năm
mình hẹn nhau ở 1 quán cafe ở phố nguyễn du , a nhâm nhi tách cafe nâu em thi mam mam món sinh tố ưa thích , vài ba câu chuyện xã giao về cuốc sống , về con người và về cách suy nghĩ... , rồi a mời e đi ăn, ăn lẩu anh nhỉ .... chẳng có j cả nhưng sao e lại thấy khá thú vị!
ngày... thang... năm
anh lại vào bar , lại đúng vào ngày e mặc 1 bộ đồ xấu xí , thật là mất hình tương quá đi mất ,song có lẽ lần này cởi mở hơn , chúng ta đã cùng uống với nhau ,thật vui phải không nào
ngày... thang... năm
.......a nói với e anh thích e bởi vì e tới với anh không phải vì tiền, cái đồ ngốc , tự bản thân e cũng kiếm ra tiền rôi mà nếu vì tiền e đã tời với vô số người khác rồi, e thích anh chỉ đơn giản vì thấy a là người em muốn đi bên cạnh cuộc sồng đầy bộn bề của e mà thôi , bên em những lúc e vui, những khi em buồn , thế là đủ
.......e biết công việc của anh thật la bận rộn nhưng a sợ e buồn nên tranh thủ chút thời gian để chúng mình cùng nhau đi xem phim , đi ăn , cafe , rồi lang thang đi bộ những cái nắm tay siết chặt cho chúng ta gần nhau hơn ,và em thật hp vì điều đó
.......chẳng phải là tinh yêu , cũng không là trách nhiêm , ta tới với nhau đơn giản chỉ vì thấy cần nhau , hp khong phai là vĩnh cửu mà chỉ có giây phút vĩnh cửu của hp ,a la người cho e nhưng giây phút đó dù mai sau co thế naof đi nữa nhưng... cảm ơn anh , cảm ơn ông trời đã cho mình gặp nhau ,
........mấy hôm nay trời đổ mua , nủa đêm anh giât mình tỉnh dậy nt hỏi em đi làm về có bị ướt hay không , trời thật lạnh nhưng trong lòng em lại thật ấm áp , e lại nhớ anh thật nhiều
.......zen thật ngốc khi để mất anh và e cũng thầm cảm ơn cậu ta vì điều đó ,trong đôi mắt e thì a thật tuyệt , 1 người đàn ông lịch sự , hài hước , cv ổn định, lai cao ráo đẹp trai và hơn cả là không có tính lăng nhăng đặc trưng của gay nữa chứ
.....a nói e đi nhưng lại ôm e thật chặt ,anh hay nt cho e la anh ghét em , nhưng e biết đó là anh đang nhớ e thật nhiều ,có những điều chẳng cần nói nhưng ánh mắt đã hiện lên tất cả , va e hiểu điều đó ,
e luôn nhớ tới khuôn mặt anh khi a cười ,và cả mỗi khi e làm anh hoảng sợ la lên trời ơi , em thương yêu tất cả những j thuôc về anh- mr YT của e ah!