+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Buốn quá đi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    285

Unhappy Buốn quá đi

Mình nhận thức được mình là Gay từ hồi học lớp cấp 2. Trước đó thì mình hoàn toàn bình thường và có bạn gái nữa , nguyên nhân là do bị 1 người độ 30 khốn nạn dụ dỗ. Mình thích cả trai lẫn gái, nhưng có lẽ thích kon trai nhìu hơn (60/40)...Từ đó đến h vẫn chưa aj nghĩ mình là G hết (vì mình giữ kín hết mức có thể và còn có 1 cô bạn gái làm bình phong). Gần đây mình hoàn toàn sụp đổ, ăn ko ngon, ngủ ko được vì dag iu mãnh liệt 1 cậu bạn thân trong lớp ( wen từ C1 nhưng đến cấp 3 mới gặp lại). Có lẽ vì cử chỉ ân cần và thái độ của cậu ấy thật ân cần với mình. Nhưng cậu ấy thì hình như không thuộc Thế giới của mình....Học chung lớp nên mình rất sợ phải nhìn cậu ấy vì không muốn mất kiểm soát nhưng lại rất muốn nhìn cậu ấy mọi lúc mọi nơi.....Aj cho mình một lời khuyên

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    261

Mặc định Re: Buốn quá đi

Tốt nhất nên che dấu đi đừng hiểu lằm lòng tốt và quan tâm của bạn thân là tình yêu.Cứ giữ tình yêu đó vào trong lòng thui,đôi khi nói ra chuyện đó bạn sẽ mất hết tất cả và còn đau khổ hơn thế này nhiều.Tình yêu thật ko phải là chiếm hữu mà là nhìn thấy người mình yêu luôn vui vẻ và ở bên cạnh mình mãi mãi thui như thế cũng cảm giác vui rùi.Cứ lạc quan vui sống vì gia đình và bạn gái đừng đế cái ham muốn của bản thân mà làm mọi người đau khổ,thà mình mình đau khổ....Mình chỉ góp ý kiến thui có gì đừng có chửi nghe.Chúc bạn đầu năm vui vẻ và lạc quan!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    285

cŨng đÚng...thÔi đành vậy :(

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

Thật sự ra mình cũng phần nào như bạn!!Cũng thix thằng bạn thân vì những hành động thân mật ấy dù trước kia mình đã từng thích rất nhìu cô bạn cùng lớp!
    Có đôi lúc ko đủ gan để hỏi thẳng người đó vì sợ mất tình bạn và dư luận nữa!
    Nhưng cứ giữ mãi trong lòng thì rất khó chịu, cứ như có cục đá trong bụng vậy! Nhìu lúc thấy người ta thân mật với ai đó còn sinh cảm giác ghen nữa, thiệt tình là rất khó chịu!!>"<
    Và quyết định cúi cùng của mình là hỏi thẳng người đó !!^^
    Đây là cách giải quyết của mình, còn quyết định là ở do bạn!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

+ Viết bài mới