+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: [email protected]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định [email protected]

Anh à hôm nay em thật là không phải với anh, em đã thiếu công bằng khi nghĩ xấu về anh. Em đã đem cái quá khứ của em mà áp đặt nó vào anh. A luôn nói chuyện vui vẻ... làm em vui thế mà cái em đáp lại cho anh lại là những lời xúc phạm. Anh thật là một người tốt. Anh đã nhường nhịn em trong những ngày qua. Em biết cái lí do em bị mắng chửi liên tục mấy ngày tiền trong tết. Rồi em bực mình mà cáu với anh. Đó là một lí do không chính đáng. Em đã mắng anh ko ra zì... em thật đáng tội... Nói đúng hơn kẻ bị mắng phải là mới đúng. Em đã quá nông nỗi. Em thật là một người xấu, không biết điều. Nhưng em chỉ mún a biết em thật lòng xyn lỗi anh. Ngàn lần xyn lỗi anh, vạn lần xyn lỗi anh.... Mọi ng hãy mắng chửi em đi... e đáng bị như thế mà!

[--Auto Merged--]

Ngàn lần xyn lỗi anh! Em là một kẻ có tội!
    Chỉ muốn xin lỗi một người nhưng xin lỗi admin diễn đàn vì mìn vô ý quên gõ cái chủ đề mà nó để thành email của mình

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    267

Mặc định Re: [email protected]

:c10: Tết mà tại sao bạn không kiềm chế cái nóng giận thế, để người yêu của bạn buồn mấy ngày tết này không tốt đâu bạn àh! bạn Lại gần anh ấy nói với anh ấy là "Em xin lỗi anh, anh tha thứ cho em nhé" rùi đặt nụ hôn nồng nàng vào anh ấy cho anh ấy bỏ qua và vui với bạn trong mấy ngày tết nè! 1 năm chỉ có mấy ngày tết vui thôi! cho nên bạn phải biết nắm giữ nó nha bạn! chúc bạn vá người yêu của bạn vui vẻ trở lại nè, và cũng không được quên Luckystar này nha! nhớ cho tiền lì xì cho tui nè, rùi rủ luckystar di ăn chugn nha hih!:c16:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    260

Mặc định Re: [email protected]

nói rỏ tí ik kưng. !!: hem hju lý do j hết ák
    Ta đã yêu nhau chưa vậy?
    Chiều qua rất êm như môi em..
    Mây đã trôi xuôi và gió lên
    Tay trong bàn tay... Tóc em như cỏ...
    Ta đã yêu nhau trong mùa gió..

+ Viết bài mới