+ Viết bài mới
Trang 1/4 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    267

Red face Tin giựt gân đây! Vào mà xem đại lên các bạn ơi! không thôi là bỏ lở 1 cơ hội tốt nha

:c8: Sáng nay có một vụ án rùng rợn xảy ra trên bãi biển Nha Trang:
    Có 1 anh chàng 20 tuổi, đẹp trai, manly, cao to, và muscle được nhập viện trong tình trạng hấp hối rất là bi đát và đang trong thời kỳ nguy hiểm. :c13:

Đài truyền hình Nha Trang đã gấp ráp phái 2 người phóng viên xuất sắc nhất, lại hiện trường để điều tra manh mối lấy thông tin cho kịp trong ngày.

Gần mất 2 tiếng đồng hồ mà cũng chưa tìm ra được manh mối gì cả. Bất ngờ họ phát hiện được 1 em bé gái khoảng chừng 5 tuổi đứng gần đó. Họ rất là vui mừng. Nên đài truyền hình quyết định quay phim phỏng vấn cô bé này (thường thì người ta nói con nít không biết nói láo, nên khẩu cung này rất chính xác). Phóng viên hỏi:

"Hồi sáng cháu tắm ở đây hả?"

Khi được hỏi, cô bé gái trả lời 1 cách rất dễ thương:

"Dạ! con tắm ở đây hồi sáng, nhưng mẹ con kêu con vào ăn đồ biển. Con vào ăn được một lúc, rùi ra chơi tiếp"

Phóng viên hỏi tiếp:

"vậy khi cháu ra đây chơi, cháu có thấy gì xảy ra ở đây không?"

Cháu gái nói:

"Lúc đầu cháu đi ngang qua đây, thì thấy có 1 chú đẹp trai đang nghịch cái gì đó ở dưới cái khăn tắm này nè!"

Cháu hỏi: "đó là cái gì?"

Thì chú bảo: "đó là 1 loài chim quý hiếm nhỏ, rất dễ thương":c16:

Lúc đó, cháu rất muốn xem nhưng chú ấy cứ không cho cháu coi.:m11:

Một lúc sau cháu quay lại định chơi với chú ấy, thì thấy chú ấy đã ngủ mất tiêu rùi.

Cháu buồn quá không có ai để chơi với cháu, nên cháu đành chơi với con chim quý hiếm của chú ấy.

:c13: ....... hu hu hu..... cháu chỉ vuốt ve, nâng niêu nó rất dịu dàng, cháu nắm đầu lôi nó ra mà nó không ra, mà nó cứ nhõng nhõng cái đầu đỏ chét của nó lên hoài àh, đã thế nó còn dám phung nước bọt vào đầu của con, rùi nó còn dám ọc ữa vào mặt của con nữa. :c8:

Con tức quá, con liền lấy đá đập vỡ trứng của nó, bẻ gãy cổ nó qua 1 bên, cắt đầu của nó vứt xuống biển cho cá ăn và đốt luôn cái tổ lông chim nó đang ở, để huỷ tan chứng cứ, không thôi chú ấy quánh con chết.

em bé gái kể lại với cái giọng còn đang tức tối cái con chim đó:

cho nó đáng đời! ai biểu nó dám ăn hiếp con chi, con vừa hiền, vừa dễ thương vậy mà nó dám............ không chơi với con.

2 phóng viên vừa nghe xong câu truyện của em bé gái vừa kể, mà miệng thì cứ hả to ra, mắt thì ló ra phía ngoài, người thì rung cầm cặp trả lời:

uhmmmmm!

Đến đây 2 phóng viên đã kiếp hồn mà bỏ chạy. và em bé gái dễ thương đó cũng không biết tại sao mà họ lại bỏ chạy nhanh đến thế!

Về nhà ba mẹ hỏi:

Hôm nay ba mẹ chở con đi tắm biển con có vui không nè!

Em bé trả lời:

Vui lắm ạh!

Ba mẹ của bé hỏi bé tiếp:

có chuyện gì vui kể ba mẹ nghe coi nào

Em bé tường thuật lại tất cả toàn bộ câu chuyện cho ba mẹ nghe. Vừa nghe xong ba mẹ của bé thốt lên 1 tiếng rất lớn:

Trờiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!! và 2 ông bà đã ngất xiễu đi.

Em bé dễ thương nói tiếp:

Có vậy thôi mà ba mẹ cũng xiễu nữa!:c8:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    321

Mặc định Re: Tin giựt gân đây! Vào mà xem đại lên các bạn ơi! không thôi là bỏ lở 1 cơ hội tốt

á !!!!!!!!
    =))=))=))=))=)) ngây thơ zô số tội :)):)):)):))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    338

Mặc định Re: Tin giựt gân đây! Vào mà xem đại lên các bạn ơi! không thôi là bỏ lở 1 cơ hội tốt

có thiệt hôg z. =]]~~~
    We Found Love

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    270

oi trời ơi!!!!!!! cô bé thật " dễ thương"!!!!:c2:
    Gay Men Tim Top ..... Ola/Yahoo: sorry_ola

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

ôi mẹ ơi ghê wa đi chời ơi là chời
    ngây thơ wa cũng gây ra tội ác

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    267

:c9:hahaha! NhiệnTinh tin thiệt àh! cái này Luckystar viết nửa thật nửa giả thôi ah! chứ có đứa nào mà dám làm như vậy đâu hahaha! vậy là luckystar đã thành công về tin giựt gân này òy akakaa:c3:

[--Auto Merged--]

:c5:Luckystar thanks các bạn đã cho mình những comments thật dễ thương nè! cám ơn: bi_nhoz, Nhện Tinh, Leomiku, Lazymax nàk! Chúc mấy bạn có 1 ngày vui vẽ nè! Love all hihih:c16:
    Lần sửa cuối bởi luckystar999927; 27-01-2011 lúc 02:49 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    261

^^ chuyện khá vui,cảm ơn nhiều!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    267

:c16:thank you Happylove đã comment nè! Happylove comment dễ thương wa' nè hihiihih. Mai mốt luckystar sẽ cố gắng viết truyện cho các bạn đọc nha! không biết các bạn có đồng ý không nào? Nếu đồng ý thì giơ tay lên ủng hô cho Luckystar biết nha! còn không đồng ý luckystar cũng viết luôn akakakaa:c15:
    Lần sửa cuối bởi luckystar999927; 27-01-2011 lúc 02:48 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    267

sao không thấy ai comment hết vậy ta! comment di các bạn cho xum tụ chút coi nào hhihhiihi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Đánh giá cao nỗ lực của người viết bài

ước gì mình là cậu bé đã giết chim của ảnh =]]

+ Viết bài mới
Trang 1/4 1234 CuốiCuối