+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Man hay Gay ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    257

Mặc định Man hay Gay ?

Tôi là một thành viên mới !
    Tôi xin chia sẻ tâm sự của tôi như sau !
    Năm 1992, khi tôi mới vào Đại Học Tổng Hợp - KHoa Toán Tin, tôi vô tình quen 1 anh sinh viên năm 4 khoa Văn, anh ấy có rủ tôi đi chơi, tất nhiên là sau nhiều lần nói chuyện. Mỗi lần anh ấy đều dẫn tôi về phòng trọ của anh ấy chơi, anh ấy cứ sờ mó, bú, mút ... tôi tùm lum hết, và tôi cũng chưa hiểu lắm .... và cứ mặc kệ anh ấy muốm làm gì thì làm, và tôi hoàn toàn thụ động.
    Như các bạn biết rồi đó, từ đó tôi vẫn có cảm giác thích phụ nữ và vẫn yêu điên cuồng đến nỗi bị rớt khá nhiều môn học. Nhưng bên cạnh đó tôi cũng có cảm giác thích đàn ông, ai sờ mó tôi thì tôi cũng nhiệt tình đáp ứng lại.
    Túm lại, cả đàn ông và đàn bà tôi đều thích cả.
    Như vậy, không biết tôi thuộc vào nhóm nào nữa đây. Man hay Gay ?
    Còn bây giờ, mỗi lần tôi quan hệ tình dục với vợ tôi thì thời gian giao hợp không dưới 30 phút, có khi cả hơn 1 tiếng. Vợ tôi có khi ra ... 2 – 3 lần mà tôi vẫn chưa ra. Làm như vậy thì vợ tôi đau rát lắm và tôi rất thương vợ tôi. Không biết do tôi có cảm giác thích cả 2 giới như vậy mà làm ảnh hưởng đến việc quan hệ tình dục với vợ tôi không ? Ai rành xin chỉ giúp tôi với.

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Mặc định Re: Man hay Gay ?

Có thể bạn thuộc dạng bisexual, nam nữ gì cũng... làm láng. Còn những chuyện quan hệ tình dục thì xin miễn bình luận, bạn nên đi tư vấn bác sĩ thì hơn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Trời! Năm 1992 là năm mình ra đời.....chính là lúc anh ấy bị nhiễm cảm tình dục với Gay.....
    Có thể là Boy nhưng lại bị cảm nhiễm tình dục với gay lâu dài nên dẫn đến việc anh có thể đáp ứng với Gay
    Hoặc anh có thể là lưỡng tính.........Còn cái quan hệ mà anh ra lâu thì anh nên đi tư vấn bác sĩ sẽ tốt hơn...
    "Khi gặp được một người mình yêu là một việc hạnh phúc nhất trên đời cho nên mình phải hết lòng trân trọng người ấy,dù gặp phải bất cứ vấn đề gì mình cũng đừng bỏ cuộc dễ dàng,chỉ cần mình yêu người ấy thì có vấn đề gì mình cũng dễ dàng giải quyết".

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

uhm, mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn ở trên đó, có lẽ là vậy rùi!!^^
    Ủa bạn cho mình hỏi chút, ĐH Tổng Hợp là trường nào vậy?? HN hay TPHCM vậy??
    Lần sửa cuối bởi martinet; 17-01-2011 lúc 05:46 PM
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    257

ĐH Tổng Hợp Tp.HCM, nay la ĐH KH Tự Nhiên đó bạn ạ

Cám ơn các bạn đã góp ý. Thật ra, sinh hoạt vợ chồng mình bây giờ rất bình thường, nhưng có ai đó là nam muốn mình quan hệ (trêu ghẹo làm wen với mình) là mình cũng ít từ chối, make love cũng vẫn có cảm giác thích thú và xuất ... nhiều.

Theo như mình nhận thấy thì mình rất bình thường, rất man. Mình có một ngoậi hình rất bắt mắt, thành ra các "chàng" rất thích mình, và mình cũng đáp ứng luôn. Nhưng các việc này lâu lâu mới có và vợ mình chẳng biết tý gì cả.
    Như vậy có gọi là bệnh hoạn lắm không ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

chỉ là giải quyết nhu cầu sinh lý thui anh àh!!^^
    NHưng ko nên quan hệ đồng giới nhìu khi anh đã có gđ thế là ko nên!!^^
    VẬy ra anh này là trưởng bối, em là sinh viên năm 2 của trường!!^^
    Anh công tác ở trường hay làm việc ở ngoài vậy??
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

e đoán a cũng phải gần 40 rồi, ko lẽ đến từng tuổi này a cũng ko nhận ra đc tình cảm của mình dành cho ai mới là đúng : vợ hay những cuộc mây mưa chớp nhoáng ?!?
    Nếu a cảm thấy vợ mình mới là nguời mình yêu, hy vọng a thay đổi suy nghĩ và quay về với mái ấm. Còn nếu a chỉ muốn quan hệ với những người " mê " vẻ ngoài của a, thì xin lỗi, hy vọng họ ko tặng cho a những "trái sầu riêng" !
    Chúc vui...

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ko cần đi BS làm gì cả,chỉ có điều,bn nói yêu thương vợ nhiều,mình hơi nghi ngại điều này;biết vợ bị rát,xuất(2-3l) ?mà bn vẫn qh tiếp cho đến khi mình đạt,thử hỏi đúng nghĩa ,hành động đógọi là gì ?bn tự trả lời!,còn qh cả nam và nữ,thì bn đúng là BI rùi,điều đó ko có gì là sai cả. Chỉ có điều,bn có bảo đảm ko ai biết ko,nhất là vợ,vì sự thực,hôn nhân đồng tính ,chắc chắn ko bao giờ bền vững,còn bên vợ ,có thể chỉ là bình phong che đậy,nhưng biết giữ gìn và trân trọng,thì nó sẽ theo bn suốt đời,có thể chỉ thương và cũng có thể vì sự ràng buộc bởi con cái,nhưng đó mới chính là hạnh phúc bn đang có đó,còn nửa tâm hồn kia,chỉ cần kín đáo,qh an toàn,thì có gì phải lo lắng và suy nghĩ đâu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    257

Cám ơn các bạn.
    như mình đã nói, mình lâu lâu mới quan hệ đồng giới thui, mấy "thằng" rủh đi nhậu mình chiều, ai đưa mình đẩy thui mà.
    Còn vợ mình là trên hết. không gì có thể thay thế vợ mình cả các bạn ạ
    Chỉ là mình thắc mắc thui mà. Có điều càng ngày thời gian quan hệ của mình kéo dài quá mình hơi lo.
    Còn mình rất "men". Các bà các chị nào mà gặp mình 1 lần thì muốn có lần sau ...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Vậy bn hãy dừng lại (dù còn đang hưng phấn)nếu vợ bn đã lên đến tột đỉnh,chỉ cần cố gắng kềm chế,hạnh phúc đến với mình,đâu chỉ là khoái lạc thể xác,mà cái chính là lo chu toàn bổn phận ,1 ng cha ,1 ng chồng đúng nghĩa là ok rồi .cũng có thể khi cần,bn cũng nên xả bớt với đồng giới,thì thời gian quan hệ với vợ bn sẽ rút bớt thôi.còn bn nói "các bà,các chị"..cho mình xin lỗi trước nha,giống lời nói của mấy tay "call boy "quá

.

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối