+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Men spa - pham viet chanh street

Men Spa, Phạm Viết Chánh - Tôi không nghĩ mình sẽ trở lại nơi này!Cũng đã lâu rồi không đi spa, hôm nay cuối tuần rãnh rỗi nên cũng muốn relax, nên khi đọc được những lời quảng cáo trên mạng mình cũng muốn đ thử. Cupid spa thì ngày càng đông và lại vừa bị công an dòm ngó, nhân viên locker lại khinh khỉnh thấy ghét nên hy vọng chỗ này sẽ là sân chơi mới cho mình. Ấn tượng đầu tiên khi đến đây la một spa được bài trí khá đẹp mắt tuy diện tích hơi nhỏ. Spa nằm trong con hẻm cụt trên đường phạm viết chánh nên khá yên tĩnh, nhân viên khá lịch sự. Tuy nhiên, giá dịch vu khá cao. Massage 1 suất 60 phút tuy loại, rẻ nhất cũng hơn 300 ngàn, chưa kể tipping. Hơi mắt so với những spa mà tôi từng đi qua, nhưng kông sao, miễn service tốt là được. Không biết rõ ở bên đây có cho chọn hình nhân viên như bên cupid o? Mà mình tìm hoài không thấy 1 tấm hình nhân viên nào. Chỉ có bảng giá dịch vụ và giá nước giải khát. Tôi chọn gói maâge 90 phút, có thể nói gói massage này là một trong những gói rẻ nhất ở đây ( cũng hơn 400) ( đắt quá).Thôi kệ, miễn dịch vụ tốtl là được. Thế là nhân viên lễ tân sau đó mời tôi lên phòng. Ấn tượng đầu tiên của tôi về phòng massage la sạch nhưng nhỏ. Có hòa tấu, có tiếng chim hót (hay, phải công nhận). Tuy nhiên phòng kông lớn. Mỗi phòng có 2 giường ngăn nhau bỏi 1 tấm màng. ( cái này tôi không thích vì hơi lộ liễu, không băng cupid). 2 ngươi khách không quen không biết nằm chung phòng, nhân viên cứ ra vô mở cửa, thiệt là lõa lồ. Massage cho tôi là 1 em còn rất trẻ. Không đẹp và ốm, nếu không muốn nói là xấu nhưng được cái em nói chuyện lễ phép và khá nhiệti tình. Tôi để ý những phòng kế bên hầu như nhân viên cũng chẳng ai đẹp. Em của tôi ( xin phép không nêu tên, vì tôi không muốn em mất việc) làm thì tạm ok, cũng khá bài bản nhưng không có lực. Nêu so sánh với những ông đấm bóp dao có thâm niên thì em còn phải học hỏi nhiều. Nói chung là hơi thất vọng. Gói 90 phú mà sao le thế? Tôi không ẹnoy mà còn thấy sao nhanh. ( chắc là ăn gian giờ) hic.Massage men for men thì chắc chắn đoạn kết thế nào cũng sẽ có happy ending. Nhưng ở dây lại không có. Mà nếu có thì chắc tôi cũng không có hứng vì massager ốm lại còn nhỏ thì........!!!" dạ xong rồi...." anh ghi vào đây ạ". Tipping...Tôi đặt bút ghi số tiền tip hơn 200 ngàn mà cảm thấy không vui.Tôi không muốn làm em buồn vì tiền tip nhưng thật sự không đáng để chi số tiền khoảng 700 ngàn cho service đó. Thế là sau đó tui lại phải qua cupid cho cuộc chơi mới dù phải tốn thêm ít tiền. Tốn thêm ít tiền nhưng lại thấy xứng đáng hơnTheo tôi, nếu muốn massage thư giản, Nam spa là số 1. Nếu có phần happy ending thì cupid spa.Tôi không nghĩ mình sẽ trở lại nơi này. Bài viết của tôi mang tính khách quan, tôi không chủ đích quản cáo cho spa nào. Chia sẽ để cộng đồng biết là yếu tố tiên quyết. Thẫt hy vọng bài viết này sẽ không bị xóa vì mục đícch lơi nhuận trong quảng cáo
    Lần sửa cuối bởi Kevinkhanh; 27-05-2012 lúc 02:32 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

Mặc định Re: Men spa - pham viet chanh street

vậy có nghĩa là dịch vụ chưa chuyên nghiệp mà giá thì ......quá nghiệp dư
    LovelyMaster

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Đồng tình 2 tay luon.......minh cung di roi.....NV thi ko dep, gia ca lai mắc, cuoi cung cai cần thiết cung ko có.Chán như con gián.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

oh, cảm ơn anh đã chia sẻ. Chúc anh luôn có nhiều niềm vui >_<

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

nam spa lai khống chế tiền bo của khách tính luôn trong vé vào , mà lại còn ko được lựa chọn nv nữa, chưa vô mới hỏi nhưng thấy ko thích lắm chủ yếu vào giải quyết sinh lý lâu ngày với lai có xoa bóp bài bản và nơi đó hới cao cấp 1 chút dù có mắc nhưng nam spa mới hỏi thôi thấy thất vọng rồi, chưa vào nên ko biết nv đẹp chuẩn sex ko nữa , nv co chiều khách có cho sờ hàng của nv ko? Dang thac mac, mong ai đi rồi kể với chứ ko vào nhầm uổng tiền lắm, còn tẩy chay spa pham viet chanh đi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    233

Ối trời đất, cái người này đăng tin ý muốn nói gì nữa ? vì cách đánh dấu phẩy tứ lung tung, đọc câu chẳng hiểu ý muốn chê Nam spa hay đang hỏi về Nam spa ? Đã vậy chữ còn để to lên rồi còn gạch đít nữa chứ ? ! Bó tay chân luôn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    291

e chưa đi bao giờ nên k bít, chỉ bít lắng nghe mấy anh kể để học hỏi và có kinh nghiệm ...thank các anh

+ Viết bài mới