+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

Question Thật sự mìh là gay hay str8?

Tôi thật k rõ mìh có đúg là gay ko? Mong các bác cho lờj khuyên giúp t nha!Ngày trc thì t vẫn bt, vẫn có xem xxx nam-nữ, còn thix 1 bạn gái (giờ là em m)... Mọi chuyện bđầu từ hồj l8, từ khi xem đc cáj clip 2 thằg emo kiss nhau đâm ra mìh lạj thix thú vs nụ hôn đồg giớj này vì thấy nó đẹp đẹp sao ấy. Rồj mìh hay xem nhữg cảnh 2 boy kiss nhau trên youtube. Rồj bđầu thích ngắm trai đẹp ( muốn đc hôn), rồi cuốj cùg là biết đến film gay. Giờ thì mìh chẳg còn hứg thú vs phụ nữ nữa, chỉ thích con trai thôi. Rồj mìh bị thích thằg roman heart,harry louis, leo giamani. Hoàn toàn bị hdẫn bởi đàn ôg. Rồi mìh có bf, hot boy nữa chứ. Mặc dù mìh vừa lùn vừa xấu.hicNhưg c/s của mìh vẫn bt. Mìh chỉ coi đó là nhữg nhu cầu về tìh cảm thôi. Mìh vẫn sốg như 1 ng đàn ôg mà k ai có thể nój j.Mong các b chia sẻ giúp m về giớj tíh thực sự.Xin c/ơn mn đã lắg nghe! Co

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

Mặc định Re: Thật sự mìh là gay hay str8?

P/s: tìh dục thì mìh cũg chưa dám nghj̃ đến vì đag là hs mà. Cho mìh hỏi qhtd ở ngoài có thực sự hấp dẫn như trong phim k ạ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    215

Àk, bạn ơj, bạn cũng giống như mình wá...Lúc đầu mình hoàn toàn ko bít gì hết, cho đến khi biết Yaoi, từ nhẹ sang nặng @@~....Sau đó là phim " ấy" ...
    Mặc dù mình cũng đôi lúc thix girl nhưng sao tình cảm vs boy lại chiếm nhiều hơn, mình chưa dám thử lần nào hết, vì sợ...Sợ lắm, đâu đâu cũng nói là TG này ko thể có t.y đích thực....
    Bây h mình ko thể hiểu nổi mình nữa rồi, mình muốn cuộc sống mình như yaho romantic, solfcore, mình cũng chỉ dám nằm mơ thấy đc hạnh phúc vs một bạn trai nào đóa...
    Mình không thể hĩu nổi chính mình nữa.....
    H đây mình đang cố ko nghĩ, ko bận tâm hay lo lắng nhiều nữa, vì theo mình cái gì càng trông chờ hay đợi đều cũng sẽ ko đến, hãy để mọi chiện thật tự nhiên bạn nhé....Nếu thĩ girl thí tốt, hãy come back to normal như bao người khác, mặc dù là sẽ rất khó chịu đấy, nhưng còn gia đình, sự nghiệp mình nữa thì sao, vs lại XH Việt Nam chưa thoáng lắm vs vấn đề nhạy cảm này....
    Còn nếu bạn thix boy, hãy để mọi thứ thật tự nhiên nhé, vì đâu ai có quyền lựa chọn giới tính cho mình, điều quan trọng là mình sống sao vs giới tính đóa!!!!
    Chúc bạn lun zuj zẽ va hạnh phúc nhé, tối ấm!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

Quote Nguyên văn bởi crank93 Xem bài viết
    Àk, bạn ơj, bạn cũng giống như mình wá...Lúc đầu mình hoàn toàn ko bít gì hết, cho đến khi biết Yaoi, từ nhẹ sang nặng @@~....Sau đó là phim " ấy" ...Mặc dù mình cũng đôi lúc thix girl nhưng sao tình cảm vs boy lại chiếm nhiều hơn, mình chưa dám thử lần nào hết, vì sợ...Sợ lắm, đâu đâu cũng nói là TG này ko thể có t.y đích thực....Bây h mình ko thể hiểu nổi mình nữa rồi, mình muốn cuộc sống mình như yaho romantic, solfcore, mình cũng chỉ dám nằm mơ thấy đc hạnh phúc vs một bạn trai nào đóa...Mình không thể hĩu nổi chính mình nữa.....H đây mình đang cố ko nghĩ, ko bận tâm hay lo lắng nhiều nữa, vì theo mình cái gì càng trông chờ hay đợi đều cũng sẽ ko đến, hãy để mọi chiện thật tự nhiên bạn nhé....Nếu thĩ girl thí tốt, hãy come back to normal như bao người khác, mặc dù là sẽ rất khó chịu đấy, nhưng còn gia đình, sự nghiệp mình nữa thì sao, vs lại XH Việt Nam chưa thoáng lắm vs vấn đề nhạy cảm này....Còn nếu bạn thix boy, hãy để mọi thứ thật tự nhiên nhé, vì đâu ai có quyền lựa chọn giới tính cho mình, điều quan trọng là mình sống sao vs giới tính đóa!!!!Chúc bạn lun zuj zẽ va hạnh phúc nhé, tối ấm!!!
    Cảm ơn b nhe! Thực sự là m cũg đag hp vớj first gay love nên chắc là m cứ để mọj cn tự nhiên b ạ...P/s: nếu b cứ sợ k dám yêu thì đâu thể tìm đc ty? Hãy mở lòg ra b nhé. Chúc b hp!

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    423

:) cái nỳ là bạn bị phong trào nèh , có thể do bạn tò mò nên mún tìm hỉu cảm giác thoy , đến 1 lúc nào đó bạn sẽ trở về đúng bản chất of mìh ( theo mìh nghĩ thoy nhaz ) ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

hehe .Hay là mún tìm hiểu cái cảm giác thích thú tạm thời thôi tez =.=

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

Quote Nguyên văn bởi békẹogòn Xem bài viết
    :) cái nỳ là bạn bị phong trào nèh , có thể do bạn tò mò nên mún tìm hỉu cảm giác thoy , đến 1 lúc nào đó bạn sẽ trở về đúng bản chất of mìh ( theo mìh nghĩ thoy nhaz ) ^^
    Ko đâu b a. M đag hp vs c/s là 1 gay kín, hp vớj ngườj mj̀h ju, tuy chỉ là vụng trộm nhưng mìh đang hạh fúc rồj...mìh sẽ sốg thật vs bản thân...Thanks anyway!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

...đôi khi cuộc sống khiến bản thân có những suy nghĩ đó...còn thực sự tình cảm gay "khó" có dc hp !!! Mong bạn vui vẻ và tìm được đúng còn người của mình...
    P/S:...bạn mình hay nói vs gay thì " tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi"...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    214

Mình thì đoán bạn vẫn là boy str thui, chứ ko phải gay đâu. Là boy, nhưng khi nhìn thấy nice boy có thể vẫn thích, thậm chí có boy còn thích boy khác bú mình, thủ dâm cho mình nữa, nhưng vẫn là boy, do là đang tuổi sung, có bức xuc nhu cầu mà không có cơ hội với girl, hoac ko có bạn gái, thì TD với boy chỉ là phương cách "giải quyết tạm, tức thời" nhu cầu tình dục mà thui. Mình hồi trước cũng zậy thui, nhưng giờ có bạn gái rồi, không làm với boy nữa. Tuy nhiên, đừng có kéo dài tình trạng sex với boy, mà lâu ngày sẽ bị biến thành gay do tâm lý... Tốt nhất có dê 1 bạn gái nào đó và sex với cô ta, sẽ thấy hấp dẫn ngay, hoặc nếu chưa có bạn gái thì để dành tiền mà vào shop massage hấp dẫn nào đó, chọn một em nhiệt tình, bảo em masage, blow job (thổi kèn, bú ku), hand job (sex bằng tay) sẽ mê ngay thui mà. Nếu sex thì nhớ mang BCS nhe! Chúc bạn thành công và tìm được sự sung sướng với girl !!!

Thanks
    1.855
    Năng lực viết bài
    307

Naman ơi, anh có lời khuyên cho ku cậu như sau:

1. Đồng tính có nhiều nguyên nhân để dẫn đến: do hoàn cảnh môi trường, do xúi dục theo trào lưu ... Bản thân e sinh ra là một người con trai bình thường, có tình cảm lay động với con gái. Nhưng sau đó vì yếu tố khách quan nên em lại nảy sinh tình cảm hoặc có xu hướng tình dục với người cùng phái.

2. Có thể em bị hấp dẫn bởi một cơ thể rất nam tính rồi nghe theo và làm theo những gì người ta thúc giục em...

3. Có thể em chưa từng quan hệ tình dục với người khác giới nên e chưa cảm nhận được sự hòa hợp và giao thoa giữa 2 cơ thể của người con trai và người con gái.

4. Trong trương hợp e không thể quay về được với chính bản thân e ngay lúc này thì e cứ lo học hành trước đã, dành nhiều thời gian cho luyện tập thể thao, nếu ko sẽ rất dễ dẫn e đến thói quen thủ dâm. Bản thân a đã có thời gian thủ dâm rất nhiều, nhưng cứ lao vào luyện tập thể thao, đọc sách và đã bỏ dần thói quen xấu đó (điều này đúng 100% nhé).

5. Tình dục thực tế khác xa với loại tình dục chớp nhoáng và hùng hục như trên phim ảnh. Trên phim chỉ mang tính chất tham khảo, ko nên làm theo.

Tuổi em là tuổi học sinh (theo e nói) thì còn rất nhỏ và thật sự chưa có kinh nghiệm trong chuyện tình cảm/tình dục cũng như nhiều vấn đề phức tạp khác trong cuộc sống.

Vài điều chia sẻ đến em.
    THÂN!

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối