Bảng giá: đèn sưởi nhà tắm hans Giá đèn 2 bóng: 990.000 đ/đèn Giá đèn 3 bóng: 1090.000 đ/đèn Giá đèn 4 bóng (treo tường): 1.190.000 đ/đèn Giá đèn 4 bóng (âm trần): 1.250.000 đ/đèn Số lượng không còn nhiều nên các mẹ nhanh tay oder nhé. Thanks Để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng (tránh các trường hợp cạnh tranh không lành mạnh, hàng nhái, hàng giả), các mẹ oder đèn, phiền các mẹ pm địa chỉ và số điện thoại giúp mình nhé. Thanks - Giao hàng ngay khi nhận được đơn hàng - Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội - Bảo hành 1 đổi 1 trong thời gian 12 tháng kể từ ngày giao nhận hàng hóa -Chi phí lắp đặt: 50k/đèn (treo tường) và 100k/đèn (trần âm) - Đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, tận tình, sẽ bảo hành, sửa chữa ngay cả khi đèn đã hết hạn bảo hành - Bất kỳ các mẹ mua hàng ở đâu, bên em cũng sẽ kiểm tra, sửa chữa miễn phí tại nhà. Thanks Đèn sưởi nhà tắm HANS (CHLB Đức): Giải pháp hoàn hảo cho mùa đông giá lạnh! 1. Thưa các mẹ! Thời tiết lạnh giá của mùa đông thật khắc nghiệt. Ngồi trong nhà kín, mặc nhiều quần áo, chúng ta còn cảm thấy lạnh thấu xương huống chi nói đến các hoạt động liên quan đến nhà tắm. Đặc biệt, đối với người già nếu không đảm bảo nhiệt độ thì nguy cơ đột quỵ là rất cao và cảm lạnh, viêm phổi, ho ở trẻ nhỏ cũng rất dễ xảy ra. Để giúp cho việc tắm rửa của người già, trẻ nhỏ và các thành viên trong gia đình được hoàn toàn thoải mái, dễ chịu, mình xin giới thiệu với các mẹ sản phẩm “Đèn sưởi hồng ngoại dành cho phòng tắm – Häns” (xuất xứ từ hãng Haens-GMBH, CHLB Đức). Loại đèn sưởi nhà tắm hans này này có tác dụng: * Làm nóng tức thì, tạo ra ánh sáng ấm áp như mùa hè * Sưởi ấm bằng tia hồng ngoại nên rất tốt cho da và như sức khỏe của bạn. * Tiện ích 3 trong 1 : SƯỞI ẤM - CHIẾU SÁNG - THÔNG GIÓ KHUYẾN MẠI ĐỢT CUỐI CÙNG: - MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT TRỊ GIÁ 50K CHO MẸ NÀO CÓ NHU CẦU MUA ĐÈN VÀ LẮP ĐẶT - GIẢM 40K/ĐÈN (CHO MẸ NÀO MUA ĐÈN VÀ TỰ LẮP ĐẶT) - GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TẠI NHÀ Mình cập nhật luôn comment của các mẹ lên trang nhất nhé: