+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    263

Mặc định Xem phim Time Slip Dr. Jin

{Time Slip Dr. Jin|Phim Time Slip Dr. Jin|Xem phim Time Slip Dr. Jin} {Đạo diễn|Đạo Diễn là|Do đạo diễn|Chỉ đạo phim|biên đạo phim}: Đang cập nhật, {Diễn viên|Vai diễn|Các Diễn Viên|Thủ Vai|bao gồm những diễn viên sau}: Song seng hun, Park Min Young, Kim Jae Joong (JYJ), {Thể Loại|Thuộc Phim|Chuyên Mục|thể loại phim}: phim kinh di, phim hanh dong, Phim Tinh Cam {Quốc gia|Quốc gia sản xuất|Phim Của|xuất xứ}: ,Phim Han Quoc {Thời lượng|Số Tập|Độ dài}: Đang cập nhật {Năm Phát Hành|Năm công chiếu|Thời gian công chiếu}: 2012 {Từ khóa|keyword|tags}: Time Slip Dr. Jin, phim Time Slip Dr. Jin, xem phim Time Slip Dr. Jin $linkwheel$ Các bạn thành vien của vietboy.net xem phim vui vẻ nhé! {Phim kể về Jin-Hyuk - 1 bác sỹ tài năng sinh ra trong 1 gia đình có truyền thống làm bác sĩ, anh rất tự kiêu vì anh luôn đạt được tỉ lệ thành công 100% khi phẫu thuật thần kinh nên anh ko hiểu được cảm giác thất bại của người khác|Bộ phim xoay quanh nhân vật Jin-Hyuk sinh ra trong 1 gia đình có truyền thống làm bác sỹ nên anh cũng là 1 bác sĩ tài năng. Anh luôn phẫu thuật thần kinh với tỉ lệ thành công cao nhất 100% nên anh rất tự kiêu không hiểu được cảm giác của người khác|Jin-Hyuk - 1 bác sĩ tài năng được đề cập đến trong phim sinh ra trong 1 gia đình có truyền thống làm bác sỹ. Anh luôn tự kiêu vì anh luôn đạt ti lệ phẩu thuật thần kinh cao 100% do đó anh không hiểu được cảm giác thất bại của người khác...} {Jin-Hyuk đã bị tồn thương do người phụ nữ anh yêu|Anh bị người phụ nữ anh yêu làm tổn thương.|Jin-Hyuk bị người on gái anh yêu nhất làm tổn thương} {nội dung|tóm tắt|tóm tắt phim|tóm tắt nội dung phim}:

congngheweb21 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Xem phim Time Slip Dr. Jin

+ Viết bài mới