+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Suy nghĩ bản thân về Top :"> hô hô

Ngày xửa ngày xưa, ở một ngôi nhà nọ, có 1 đứa bé-nửa trai nửa gái :)) Mặc dù vậy nhưng tính cách bé hơi bị " Tinh Nghịch ". Nói theo phong cách mọi người xung quanh thường gọi đó là " xấc xược ".
    -17 năm trôi qua với nhiều sóng gió. Gặp nhiều loại người, nhiều đối tượng, nhiều tính cách...bé thấu hiểu nhiều hơn về cuộc sống này! Nhưng khoảng time đó vẫn chưa là gì đối với bé ( 1/2 quãng đời ) thôi mà :"<. Mặc dù vậy nhưng những suy nghĩ mơ mộng cứ lớn dần theo năm tháng. Cái thói mê trai đánh mãi vẫn ko bỏ, cũng vì thế mà bao lần đau khổ cứ vờn vờn theo bé. Mới hôm nào bé gặp 1 chàng nói lời iêu bé ngọt ngào-và bé đã tin răm rắp...nhưg sau 3-4 lần đi " vui vẻ "...bé dc chàng tặng 1 câu làm bé ngẹn ngào : " Xưa rồi Diễm ơi! ". Chua xót nhưg bé vẫn đi tìm 1 chàng trai khác-trong suy nghĩ mong manh của bé " bàn tay 5 ngón -ngón ngắn ngón dài - chắc ko pải ai cũng như ai " nghĩ vậy nên bé lần mò đi tìm h.p mới! Ô hay! Cái số bé xấu nhưng hay vớ pải trai đẹp...đam mê là vậy :( >>> cũng những lời hay tiếng mật rót vào tai bé..." A iêu e, sét đang trúng a mất rồi...vv..v.vv " 2 tụi mình trao iêu thương cho nhau nhé :"> 9h khách sạn GDS nhé...hôm sau..." Số máy quý khách vừa gọi hiện ko liên lạc dc, xin quý khách vui lòng gọi lại sau..." Her! Zui nhỉ! iêu đó hả...fuck :X
    -Cảm ơn diễn đàn này đã liên kết e với nhiều tên khốn nạn như vậy! Tuy 17t là quá nhỏ nhưg e vẫn cảm nhận rõ ràng nhữg gì đag xảy ra với e! Hỡi nhữg TOP đang có phog trào " Anh-Chương-Qua-Đời " thì lo chấn chỉnh lại đi nhé >>> nếu ko 1 ngày nào đó các a sẽ thấy dc cái mà các a đã đem đến cho tụi Bot chúg e :X
    -Hiện tại bây giờ ai đang tính treo ghẹo hay vờn vũ với e thì...hậu quả >>> cái tính " tinh nghịch " của e nằm chỗ đó đó >>> đừng trách e vô tình :D
    Kết bài : " Cho dù bàn tay có 5 ngón dài hay ngắn đi chăng nữa, nhưng...nếu bị chặt cả 5 ngón thì...wonderfull :X " P/s : Cảm giác " Thiến " người khác thật thú vị...mọi người có lên án hay chữi e này nọ, e vẫn ko hối hận vì những gì đã nói! Đó là sự thật...cưỡng bức thì sẽ có đấu tranh! Bot nào có xu hướng giống mình add yh : Phuthuycuoicungcuatheki_kid để bàn nhiều chiêu thức và kể hoạch...hấp dẫn
    -Thân ái và miễn gặp lại nhữg thứ xấu xa :E-

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    338

Mặc định Re: Suy nghĩ bản thân về Top :"> hô hô

gái nói gì - Nhện hôg hỉu gì hết trơn hà
    We Found Love

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    278

khùng quá...
    tại e thui, trách chi người ta
    tại em quá tin người nên thê thui.
    nói chung tại em iu tất cả
    hãy coi lại mình đi.
    I WILL LOVE YOU FOREVER.............................................................
    ...........................................................................................................................
    .IF YOU LOVE ME HONEST

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

gái này bị đá ... riết hận Top hả ...
    nghỉ kĩ đi gái ... hok có top thì bot củng chỉ bít ngồi búng thung thui ... :))
    p/s đừng tin quá chi
    TELL ME WHAT LOVE IS ...
    THEN IMMA MAKE YOU MINE
    Lookin' for a soulmate ... Complete my soul ... Make me feel like I'm the Only One in this world

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    308

vậy làm top thử đi bạn ;))
    Tình là chi ?
    Đời là chi ?
    Mà sao toàn buồn đau.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

ac, hận top tận xương tủy àh?? Nghe thấy ghê ghê[email protected][email protected]
    Mới 17t mà bạn đã có tư tưởng vậy thì thật là đáng buồn và tội nghiệp, đời còn đang tủi xuân mà chỉ nghĩ đến thù hằn thì hậu quả chỉ có bản thân gánh chịu mà thôi!!
    http://trungtam.hocmai.vn/nguyenchit...ew.php?id=5641
    Đời còn nhiều cái đang làm hơn là cứ đi giận hờn người khác bạn àh!!
    Bạn có nghĩ mình đã quá tin người hay quá vội vàng trong TY mà chưa hiểu rõ về nó, hay chỉ là sự ham muốn nhất thời trỗi dậy trong người bạn mà lý trí ko thể lý giải được và cứ thế bạn yêu theo 1 cách mù quáng, hay tại quá dễ dãi trong chiện chăng gối!!
    Ai cũng mún mình hạnh phúc, cũng mún tìm cho mình 1 tình yêu đích thực nhưng TY ấy có đến với mình thực sự hay ko thì ko chỉ do người bạn yêu mà còn do cả ở bạn nữa, càng đặt hi vọng nhìu thì càng thất vọng bấy nhiu, Ty thật sự có lẽ phải vung đắp bằng thời gian chứ ko phải là những lời đường mật hay hành động gần gũi thóang qua trong chốc lát, hầu hết người ta khi yêu đều hay mắc cái đó!!
    Giữa con tim và lý trí cách nhau có 1 chút mà rắc rối vô cùng!!
    Hãy suy nghĩ thật kĩ khi bạn yêu 1 ai đó và hãy suy nghĩ về bản thân mình khi bạn trách 1 ai đó!!
    Sao thấy mấy bạn trẻ h xem tình yêu như món hàng ấy, dễ cho mà cũng dễ nhận nữa!!( Đúng là TY thời kì CN mà)
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

~"~ Nhện kia! T tên Bé nên xưng là Bé chứ T hok pải là Gái này gái nọ nge chưa :E :P
    -Sau khi nge ý kiến bình luận từ những " Bà Tám công ngệ số " bé chốt lại 1 câu : " Dù ai nói ngã nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân " :">
    -P/s : e đang iu 1 top nhưng nó cũng hơi bị khốn nạn, e bít nhưng chưa nghĩ ra cách trả thù dc :"> Nó lừa tình e đó :"< E đang tương kế tựu kế :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

Quote Nguyên văn bởi ox_iu Xem bài viết
    ~"~ Nhện kia! T tên Bé nên xưng là Bé chứ T hok pải là Gái này gái nọ nge chưa :E :P
    -Sau khi nge ý kiến bình luận từ những " Bà Tám công ngệ số " bé chốt lại 1 câu : " Dù ai nói ngã nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân " :">
    -P/s : e đang iu 1 top nhưng nó cũng hơi bị khốn nạn, e bít nhưng chưa nghĩ ra cách trả thù dc :"> Nó lừa tình e đó :"< E đang tương kế tựu kế :))
    gái này điên gòi ...
    lừa tình gì nữa ...
    gái yêu ai thì gái chỉ có thế thui hà ... :))
    TELL ME WHAT LOVE IS ...
    THEN IMMA MAKE YOU MINE
    Lookin' for a soulmate ... Complete my soul ... Make me feel like I'm the Only One in this world

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời!!^^
    Dù sao củng chúc bạn tìm được TY thực sự!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

con nít con nôi ko những ko lo học hành mà còn tập tành iu đương, đã thế còn bày đặt 3x... con nít thời nay loạn cả rồi, lắc đầu ko nói thêm đc lời nào :sweat:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối