Nói với em
Đêm nay anh thưc trắng một đêm, thức trọn đêm nay để nhớ thương em, anh nghe tình yêu thức dậy trong lòng, nhớ từng nụ cười ánh mắt của em

Anh viết đôi dòng cho đêm dài mau qua, lẽ ra anh có thể viết hết truyện Giáng Sinh phát Tinh trùng nhưng vì tâm trạng của anh không thích hợp cho truyện đó nên anh chỉ biết viết cái này mà thôi, Anh còn chẳng biết lấy tựa là gì nữa mà, thôi lấy đại cái ho phong lan vậy

Đây có phải là truyện hay không tôi cũng không biết, nếu ai đó cảm thấy không phù hợp có thể di chuyển qua mục nào đó, nhớ thông báo là được

Đã nhiều lần anh tự hỏi nếu không có những biến cố xảy ra trong đời thì liệu bây giờ mình có là gay không ? tôi không trả lời được. Nếu có phép mầu có thể quay ngược thời gian trở về thời trung học thì anh có thể tránh né những biến cố đó không ? Và nếu né rồi thì sau này mình có là gay hay không ? Chắc là sẽ không .

Anh đang ưu phiền vì giới tính phải không em ? chẳng phải như thế đâu. Anh rất vui, vì nếu anh không là gay anh đâu hiểu được thế nào là yêu 1 người con trai . anh cũng sẽ như ba mẹ anh chị em anh cho rằng gay là cái bệnh và đáng chê cười . Lúc đó anh sẽ là người mụ mẫm phải không em ? vì anh không biết cái mà mọi người bình thường trong xã hội này không mấy ai am hiểu. em ơi anh đã biết yêu, biết nhớ biết thương và biết lo lắng cho một người đồng giới mà không có quan hệ họ hàng gì cả. em hơn bạn thân của anh nhiều lắm. bạn thân thì cũng chỉ là bạn thân. Có những nổi niềm riêng tư và hạnh phúc không ai chia sẽ cho bạn thân được, chỉ có em mà thôi

Em biết không, ngày trước anh là một chàng trai rất khờ khạo, đầu óc thông minh và mau tiếp thu, anh dường như chẳng thích học bài nhưng anh không bao giờ ở lại lớp, vì anh là kiện tướng cờ vua suốt thời trung học cơ sỡ và trung học phổ thông. Thầy cô bảo rằng anh như thế rất thông minh vì anh liên tục dành huy chương vàng của các giải vòng huyện, năm nào anh cũng đại diện trường lên thành phố dự thi, năm ấy nó còn là thị xã thôi em à. ngoài cái việc chuyển nơi cư trú theo gia đình ra thì đối với anh lên thị xã là đi xa nhất đó, vì anh vốn dĩ chỉ sống quanh quẩn ở chốn làng quê mà thôi. Lần đi xa nhất mà không có người thân đó em. Anh chỉ đi theo thầy giáo và bạn bè và các gương mặt đại diện cho điền kinh bóng đá bóng chuyền…của lớp. anh đâu có biết thích ai đâu em. Anh chưa hề nghĩ là mình sẽ thích con trai. Anh tự nhiên và thấy các cậu ấy cũng như mình,vì tụi anh ở chung khách sạn với cả một nhóm vận động viên của lớp, các chàng trai hóng hớt tắm gội tự nhiên anh vẫn không màn dòm ngó. ừ mặc dù các anh khác anh nhiều lắm, các anh ấy học trung học phổ thông còn anh học trung học cơ sỡ, lớp 6 thôi em à, người ta có chổ trắng chổ đen còn anh thì trắng bóc toàn thân…mấy năm sau đó anh mới giống các anh đó và những chàng trai đồng trang lứa, cũng là đi thi đấu, năm nào anh cũng đại diện trường đi mà. Anh cũng vậy thôi, dậy thì rồi, biết thích biết những vùng nhạy cảm của bản thân , nhưng anh có thích gì mấy cái của người khác giống như anh đâu. Anh chỉ thấy thích khi trà trộn qua phòng các bạn nữ . anh nhớ con nhỏ đó học lớp 9, còn anh học lớp 10. Nhỏ đó gọi anh bằng anh, anh thấy các em lớp dưới dễ thương nên tìm cách làm quen, có 1 em rất thích anh chỉ dạy cho chơi môn cờ vua, mặc dù anh rất bận cho những ván thi đấu căng thẳng đổ mồ hôi hột để giành chiến thắng nhưng sau giờ đó là anh chạy òa ra sân vận động cổ vũ cho đội bóng chuyền của em ấy. anh thấy nét mặt em ấy rạng ngời và cười khi có sự xuất hiện của anh….sau này anh đã thích cô ta, lúc giành giải trở về huyện thì cũng là ngày cắm trại của trường, anh có mang bó hoa qua trại tặng em ấy..ôi tình cảm thật là lãng mạng gì đâu, cho đến tận bây giờ anh vẫn thích tặng hoa cho em là vậy, thật là trùng hợp em cũng thích hoa, nhưng thích 1 cách âm thầm . em đừng có ngại, anh cũng thích hoa vậy, anh rất thích hoa phong lan, chắc em nhớ có một lần anh mang cả 1 chậu hoa phong lan từ dưới quê lên SG tặng cho em đó, đi xe cả trăm cây số vậy mà anh quấn giấy báo bảo vệ từng cánh phong lan sợ nó rụng, lớp nào sợ hành khách chen lấn gãy rụng hoa, phong lan mà rụng hết hoa thì nhìn nó như lá dứa, tặng em lá dứa không sao coi được, nếu ai nói con trai thích hoa sẽ yếu đuối anh sẽ cãi tới cùng, nếu cần thiết anh sẽ đưa ra dẫn chứng nhân vật điển hình là em, ừ em manly , đẹp người đẹp nết, hiền hòa,

Anh biết thích con trai từ khi nào chút nữa anh sẽ kể em nghe, nhưng chắc chắn là anh hiểu được tình yêu đồng tính là từ em, chúng ta không yêu nhau từ tình dục, chúng ta phát triển tình cảm từ sự trong sáng hồn nhiên mà phải không em. Phải chi người đầu tiên đưa anh đến con đường đồng tính là em thì tốt biết mấy, rất tiếc là người đưa anh đến con đường đồng tính là một thằng trai straight máng dục và anh cũng bị lôi cuống từ thằng đó, để rồi khi nó đi qua giai đoạn đồng tính thì anh còn ở lại, lúc đó anh cũng chẳng hiểu tình yêu đồng tính là gì đâu, anh nghĩ là khi nứng lên thì nghĩ tới nó vậy thôi, kể em nghe thế này

Lúc đó anh tò mò về giới tính lắm, internet lúc đó dưới quê anh làm gì có, kiếm được cái băng phim sex là mừng rồi, cũng khó kiếm lắm, em biết là phải gửi người quen mang về từ campuchia đó, đĩa chưa có đâu nhen, toàn là băng thôi,cuống băng to như quyển truyện Songoku mà anh đọc luôn đó. Có băng sex rồi cũng ko có chổ coi luôn, không phải nhà ai cũng có đầu máy chiếu đâu, mà nếu có thì dùng chung cho cả gia đình ai mà dám mở sex xem, bữa nọ anh và nó lén lút vào nhà ông nội nó sem phim, vì ông nội nó làm bên Ủy Ban Huyện nên nhà giàu có, anh còn nhớ là 1 đứa coi, 1 đứa canh cửa, khi nào nói. Hái ổi hái ổi thì biết ông nội nó về, tại tụi anh hay vào hái ổi ăn…xem xong nó rũ anh thủ dâm, mạnh ai nấy làm…sau đó vài lần nó có làm dùm anh, và anh cũng làm dùm nó, thấy trên phim mấy nhỏ bú cặc ngon lành quá nên……..ban đầu nó năn nỉ hoài anh cũng nói “khùng hả mảy, dơ dáy gớm chết mẹ kêu tao bú” anh đã nói vậy đó…anh nói thiệt, chục lần sau cũng vậy, anh ko nghĩ là có 1 ngày anh sẽ bú cặc nó, vì đối với anh cái từ “bú cặc” là từ tục tiểu dơ bẩn mà anh hay dùng để chửi lộn thì làm sao mà đi bú cặc? em biết không lâu ngày sờ mó sục cặc qua lại riêc rồi thành thói quen, cứ hễ nghĩ đến thủ dâm là anh đi gặp nó, ừ nằm xuống tận hưởng cho nó sục, có lúc mõi tay nó nghĩ, nó chửi anh, “đụ mẹ lâu như trâu bò”, không phải tụi anh thích nhau đâu, mà chỉ thích được người khác sục dùm…sau nhiều lần dè dặt đùng đẩy thì nó mới chịu bú cặc cho anh, em ơi, lúc đó thật sự anh mới hiểu rằng khi được người khác ngậm cặc mình bú liếm nó sướng như thế nào, anh tiết là tại sao mình không được biết đến cảm giác này sớm hơn, thật ra thủ dâm chỉ sương sướng và thật sự rất sướng khi lên đỉnh thôi, còn được người khác bú nó sướng lan tỏa toàn thân , em đê mê ngây ngất không ngờ là con trai nó cũng làm mình sướng được như thế, anh thấy nước của anh chảy ròng ròng trào xuống theo thân cặc, lúc nó ngưng bú anh năn nỉ nó thiếu điều muốn thụt lưỡi luôn, nó nói anh bú nó lại đi nhưng anh từ chối, nó giận không thèm bú anh nữa, nó dựa cột tự thủ dâm, anh chòm tới năn nỉ nó tiếp tục đi nó khăng khăng từ chối, lúc đó nó đi xúc miệng, chắc nó thấy dơ quá, …không phải khơi khơi anh đi bú cặc con trai đâu em, anh không hề thích tí nào, cho đến một hôm vì muốn ăn nên anh phải lăn dô bếp..anh đã bú lại cho nó , mà anh không hiểu sau nó mau ra hơn anh, anh cảm giác cu nó giật giật là anh nhã ra liền,,,rồi em biết sao không, ra rồi nó lăn ra ngủ, anh kêu nó bú lại nó ậm ờ đổi thừa nào là khuya rồi, nào là buồn ngủ, nào là….anh tức quá anh đạp nó rồi anh bỏ về…buổi tối hôm đó anh thấy mình thật là nhơ nhuốt, anh trách bản thân sống thác loạn quá, cảm giác dơ dơ ở cuống họng , đánh răng rồi mà nghĩ lại vẫn thấy ớn ớn…..nhưng em ơi anh không bỏ thói quen thủ dâm được, có khi không nghĩ đến cũng phải nghĩ, 1 bữa nọ anh cũng tìm đến nó..lần này anh khôn hơn và rút kinh nghiệm hơn, anh kêu nó bú trước ko thì thôi làm bằng tay thôi, nó cũng dùng dằn dữ lắm mới chịu bú, ..lần đó xong rồi anh hết muốn làm cái gì hết, anh sục tay cho nó thì nó cằn nhằn, nó nói anh “mày chơi vậy mày coi cho được” anh nói “bữa hỗm mày cũng vậy mà” ……một bữa nọ cả 2 đều rút kinh nghiệm nên chẳng ai bú cho ai hết, đứa nào cũng đòi trước hết, rồi thế là anh và nó nghĩ ra cái kiểu 69, lần đó anh về nhà anh thấy tự xấu hổ với bản thân, anh tự thầm trách phải tránh xa cái chuyện gớm ghiết này, nhưng em ơi khi cơn nứng lên thì lí trí không tự chủ được, anh và nó lại tìm đến nhau..69. và 69…..có 1 thời gian anh làm mặt lạnh xa lánh nó, trốn tránh nó để không mặc cảm với bạn bè chuyện mà thời đó anh cho là đồi bại này…anh nghĩ chơi với nó gần cả tháng, nhưng em biết không? Cả tháng nghĩ chơi với nó anh cũng tự thủ dâm 1 mình, có lúc sau vườn nhà, có lúc toilet, có lúc nữa đêm thức giấc sục sịch trong mùng. Đúng là không thể sánh bằng cảm giác được bú thật, anh thấy chán nên vén mùng đi ra tìm nó, dưới quê ngủ sớm lắm em, lúc anh qua tìm nó nó tỏ vẻ bất cần, nó nói anh mày sĩ diện quá qua đây làm chi ? ừ anh sĩ diện thiệt, đó là cái bệnh của anh luôn rồi, rồi chuyện trò năm ba câu thì nảy sinh dục tính..mò nhau, kích thích cho nhau, rồi lại 69, tới thời điểm này vẫn chưa hề bú vú hay hôn môi nhau nha em, anh nói thật anh nghĩ là cái môi có cái cảm xúc gì đâu, chủ yếu là cái đầu khấc, 1 lần quá kích tụi anh đã hôn hít nhau khắp cơ thể,

Thời gian thắm thoát trôi qua, có đêm anh và nó trèo lên nóc nhà nằm ngắm trăng sao, ừ cũng hút thuốc, ăn cắp gói ba số của ba nó lên nóc nhà hút rồi lại 69…sau này em biết không trong lúc quá khích tụi anh đã nghĩ đến cái hậu môn, thật ra tụi anh biết là cái hậu môn có thể đúc cặc dô được lâu rồi, coi trên những cuốn phim sex nam nữ đó em, nhưng mà tụi anh lúc đó mới đề cập đến…buồn cười lắm em ơi, chẳng ai đúc dô được của ai mà bữa hôm sau thấy rát buốt chổ đó lắm, đau ghê lắm, chưa đúc dô được đâu, cái lổ ai cũng cứng ngắt khép kín và khó nhét dô lắm, anh cũng sợ cái trò đó luôn. một bữa nọ anh đúc được dô cái lổ của nó em ơi, vì khi đó chắc tại cặc anh chảy nước nhờn nhiều quá nên trơn tru thì phải, 1 phần cũng do nước miếng của nó bú cặc anh còn dính, lúc đó anh lại thấy bản lĩnh đàn ông của mình trổi dậy, thật ra đâu cần phải quan hệ với con gái mình mới cảm thấy mạnh mẽ phải không em. Quan hệ với con trai mình cũng làm được điều đó vậy, em ơi anh thấy thích hơn hơn cái cảm giác nó bú cho anh nữa, anh có thể vận động cơ đùi, cơ hông, mông co đẩy để thúc mạnh vào nó, nó rên la đau đớn, nó bảo đau lắm, nó đẩy anh ra kêu anh rút ra đi, anh rút ra thì anh thấy bốc mùi ghê quá, anh ớn cái trò này luôn, lần sau nhắc tới anh dị ứng lắm, nó cứ hỏi anh cảm giác đúc dô đít nó nắc sướng không cho nó đúc nó nắc với, ừ sau này mấy ngày sau đó anh cũng cho, em ơi, đau đớn ghê lắm, cả tuần anh mới hết rát, có lẽ là anh bị trầy lớp niệm mạc bên trong, anh không chịu nổi phải đẩy nó ra, hồi đó có thuốc bôi trơn chưa nhĩ, chắc chưa đâu hen, chẳng ai biết gì về sản phẩm này, vì thế mỗi lần nghĩ đến quan hệ qua hậu môn tụi anh quải không dám nghĩ tới, đau thốn cả tuần, mỗi lần đại tiện rát buốt ghê gớm, chẳng có thoải mái thì làm làm gì ? …rồi em biết sao không? Tụi anh lấy sữa tắm của em bé thoa bôi trơn để khi đưa cặc dô không bị trầy sức, vì sà bông dô mắt em bé cũng không cay, da em bé non mỏng như lớp da cặc chắc sẽ ổn , tụi anh nghĩ vậy đó, ừ lúc đó mẹ nó sinh em bé nên có xà bông này..quả đúng như vậy, khi con cặc anh dâm dô sâu nó chẳng cảm thấy đau mà anh cũng cảm thấy trơn tru dễ đưa đẩy nữa, lần đó anh xuất tinh dô trong luôn, khi anh rút cặc ra, eo ôi dơ quá, đầu khấc dính chay chét cái thứ cặn bả bên trong cái lổ của nó, …….anh ớn luôn…….sau này tụi anh phát minh ra 1 thứ tốt hơn, đó là bao cao su, mà đi mua bao cau su cũng đùn đẩy nhau không ai dám mua, cuối cùng quính tù tì ai thau đi mua, anh thua, mà lúc đó anh sực nhớ ra ba anh hay cất bao cao su trong cái gối của ba má anh, em lén anh ăn cắp, đâu biết ai lấy đâu, nhiều khi ổng xài ổng quên thì sao phải hông ? nghĩ vậy anh cứ ăn cắp bao cao su của ba anh, 1 bửa ổng bắt gặp.

--mày lấy cái này làm cái gì vậy?

ổng giựt lại

hên , anh chỉ nói là thấy rớt tưởng kẹo coi thử nên không bị tra hỏi, sao này thì phải ra tiệm thuốc tây mua, rồi đó em, con đường trở thành gay thực thụ của anh là vậy đó, em biết không thằng năm đó với anh khi nó có bạn gái và củng ý thức được đây là chuyện trái với lề lối xã hội nên cũng ngưng lại, anh tìm nó mà nó xem anh như 1 kẻ làm phiền và là tác nhân xấu tác động đến nó hay sao đó, anh cũng buồn nên quyết định chấm dứt, anh cũng tìm con gái, nhưng anh không quên được cái cảm xúc với nó, con gái không có tùy tiện cho chơi phải tốn tời gian tìm hiểu kĩ, anh cũng đi tìm nó à..rồi theo thời gian nó cũng thay đổi, mọi thứ đã chấm dứt, anh chợt hiểu rằng , tấc cả con trai đều giống nhau là đều trãi qua giai đoạn đồng tính, chỉ có cái khác là người thì trãi qua rồi thôi, người thì ở lại đồng tính mãi mãi. Lúc đó câu này cũng chẳng đúng với anh đâu em…….anh chưa từng biết yêu nó, chỉ là dục vọng ham muốn mà thôi….trãi qua những biến cố của cuộc đời anh mới hiểu tình yêu đồng tính là gì, nếu anh mãi mãi ở lại đồng tính thì anh vẫn mỉn cười, mĩm cười khi có em cùng đồng hành trên bước đường đời, anh sẽ không hối tiếc, em đừng bỏ anh nhé, anh vẫn chờ

………….hết…………….