+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    232

Cool ai co kinh nghiem cho minh hoi ti nhe.tks

su that la minh la man. co gia dinh. co con
    nhung khi di nhau voi ban be. o chung co quan. roi di vao hat karaoke gia dinh. roi may dua ban cung vui ve, mo qua mo lai. va moc hang ra xem.
    dan dan roi cung thanh thoi quen. nen cung rat tu nhien . va roi may ban ay thoi ken cho minh.
    tui minh dieu la nhung nguoi co gia dinh. het roi .
    nen co khi may ban ay thoi rat say me. yeu cau minh cho xuat tinh va minh da tu choi. nhugn doi phuoi lai k chiu nhu the. muon minh xuat tinh trong mieng moi chiu.
    vi phan co gia dinh cung phai co trach nhiem voi vo nen minh muon chua suc de ve nha tra bai . hehehehe
    ( van de la minh muon hoi ) khi minh xuat tinh thi minh suong, vay doi phuong thoi ken cho minh ho co suong khong ? ???????? vi khi minh hoi may ban ay. thi ho k noi cho minh biet. ??????
    nhung minh thi chua thoi ken bao gio . minh chi duoc suong thoi.
    nhieu khi ho thoi cho minh , thi ho noi sao k cho ra di. ??????? hom nay thoi k suong ha ???

co ai tung trai k cho minh biet cam giac voi. thanks.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: ai co kinh nghiem cho minh hoi ti nhe.tks

Mình cung như bạn ! la menlly trai đẹp cũng từng bị thằng bạn thổi kèn vài lần,dần dần bạn sẻ nghiện cho mà xem!vi nó cảm giác hơn khi bạn gần vợ. gặp thằng chuyen nghiệp nó lam phê lắm.như mình cũng như bạn nè bị thổi riết rồi nghiện luôn.giờ đang muốn..... nhưng biết ai mà nhờ thổi........hehehẹ. còn ngừời thổi khỏi phải nói họ thích chuyện ấy mà và có cảm giác gấp vạn lần bạn, sợ ko đủ sức thôi......hehehe

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    209

Theo mình, thằng đồng nghiệp của bạn....là dân mê trai, lấy vợ chỉ vì một số lý do gì đó, chứ bản chất là....mê trai.
    Chứ straight, chả đứa nào chịu bú kẹc trai khác đâu, bảo straight bú lìn thì họ còn đồng ý, chứ bảo bú kẹc thì ko có đâu.
    Nhất là chi tiết muốn bạn xuất vào trong miệng hắn nữa, gay chắc luôn.
    Người bú bạn, dĩ nhiên là họ cũng thích thực hiện hành động bú, nên họ mới dụ dỗ bạn từng buớc như thế. hehe. Rất nhiều người (gay) thích bú cu trai, uống sữa trai, một số nguời thậm chí chỉ cần được bú cu trai là thấy phê rồi, ko cần phải trai đâm đít họ hay là trai bú lại, hoặc làm cho họ xuất tinh.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

Khi người ta đang ngon trớn làm thì đối phương muốn anh lên tới cực đỉnh tới khi anh đạt dc sự khoái cảm, mút dương vật cũng làm cả hai anh đều bị kích thích cả hai nhưng khi anh là người dc mút tới xuất tinh thì anh sẽ đạt dc khoái cảm còn người mút cũng đạt dc sự hưng phấn. xin cảm ơn đã gửi câu hỏi

Thanks
    30
    Năng lực viết bài
    228

Câu chuyện cuả bạn ko có thật. Nếu có thì bạn đang ngoaị tình, bạn nên dừng laị trước khi đi quá xa. Nêú bạn thích được thổi, thì haỹ nhờ vợ cuả bạn, mình nghĩ bạn là người khá thông minh để hỏi vợ việc ấy.
    Thân

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    236

Quote Nguyên văn bởi LEDAVID Xem bài viết
    su that la minh la man. co gia dinh. co con
    nhung khi di nhau voi ban be. o chung co quan. roi di vao hat karaoke gia dinh. roi may dua ban cung vui ve, mo qua mo lai. va moc hang ra xem.
    dan dan roi cung thanh thoi quen. nen cung rat tu nhien . va roi may ban ay thoi ken cho minh.
    tui minh dieu la nhung nguoi co gia dinh. het roi .
    nen co khi may ban ay thoi rat say me. yeu cau minh cho xuat tinh va minh da tu choi. nhugn doi phuoi lai k chiu nhu the. muon minh xuat tinh trong mieng moi chiu.
    vi phan co gia dinh cung phai co trach nhiem voi vo nen minh muon chua suc de ve nha tra bai . hehehehe
    ( van de la minh muon hoi ) khi minh xuat tinh thi minh suong, vay doi phuong thoi ken cho minh ho co suong khong ? ???????? vi khi minh hoi may ban ay. thi ho k noi cho minh biet. ??????
    nhung minh thi chua thoi ken bao gio . minh chi duoc suong thoi.
    nhieu khi ho thoi cho minh , thi ho noi sao k cho ra di. ??????? hom nay thoi k suong ha ???

co ai tung trai k cho minh biet cam giac voi. thanks.

Ngừi bạn kia của bạn có thể là G . Do vì hoàn cảnh nên họ phải lấy vợ lập gđ . Còn việc ngừi đc suck thì phê ,còn ngừi suck kia thì đầy nhiệt huyết , làm miệng của ngừi ấy kích thích sự khoái cảm wa họng & lưỡi .

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    423

:) cũng như mọi ng` đã nhận xét thỳ bạn of a là gay 100% điều này khỏi bàn , nhưng màh dc bú free như thế thỳ tội j ko thử :170: e nói thế thoy còn mún làm hay ko tùy a :76:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    214

Mình khuyên bạn cần chấm dứt ngay cái trò "phiêu lưu" đó đi nếu bạn muốn có hạnh phúc gia đình dài lâu với vợ bạn. Gã con trai thích bú bạn đó chắc chắn 100% là gay rùi, nhưng nếu bạn cứ kéo dài cái trò đó thì từ từ bạn sẽ mất hạnh phúc gia đình bạn (vợ và con bạn), bạn phải nghĩ đến những đứa con bạn, thử hỏi tình cảm và sự kính phục cha của chúng (là bạn) sẽ như thế nào nếu bạn xa lầy vào thế giới "gay" ??? Trên đời rất nhiều điều xấu xa nhưng khi bập vào thì bạn sẽ nghiện như ma túy ấy ! Nên trách xa các bạn khác giới của bạn (tức là các gã đàn ông mà thích bú đàn ông ấy).

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    423

cái nỳ seo hao hao giống như truyện " Thằng bạn cảnh sát cơ động của tôi " ghê , a là str8 màh dù có bị tụi kia làm j đi chăng nữa bản chất a là man thỳ khó màh thay đổi dc , trừ phi a bị tụi nó " bẻ " :byebye:chúc a sớm tìm ra dc lời giải cho riêng mình ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    232

xin chân thành cảm ơn sự chia sẻ của các bạn !
    tôi sẻ cân nhắc về vấn đề này. tôi sẻ hạnng chế hành động như thế.
    xin cảm ơn các bạn
    vì trước đây tôi chỉ nghĩ họ là cấp dưới của tôi thôi, nên họ muốn được lòng cuả tôi ma làm như thế .
    giờ nghecasc bạn nói thé làm thôi sợ qua

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối