{Phim Anh và Em|Anh và Em|Xem phim Anh và Em|Anh và Em hàn quốc|phim Anh và Em hàn quốc|xem phim Anh và Em hàn quốc} {Đạo diễn|Đạo Diễn là|Do đạo diễn|Chỉ đạo phim|biên đạo phim}: Kim Hyung Sik, {Diễn viên|Vai diễn|Các Diễn Viên|Thủ Vai|bao gồm những diễn viên sau}: So Ji Sub, Shin Hyun Joon, Han Ji Min, Chae Jung Ahn, {Thể Loại|Thuộc Phim|Chuyên Mục|thể loại phim}: ,Phim Tinh Cam {Quốc gia|Quốc gia sản xuất|Phim Của|xuất xứ}: ,Phim Han Quoc {Thời lượng|Số Tập|Độ dài}: 30 tập {Năm Phát Hành|Năm công chiếu|Thời gian công chiếu}: 2009 {Từ khóa|keyword|tags}:anh va em, phim anh va em, xem phim anh va em, anh va em han quoc, phim anh va em han quoc, xem phim anh va em han quoc, anh va em vtv1, phim anh va em vtv1, xem phim anh va em vtv1 $linkwheel$ Các bạn thành vien của vietboy.net xem phim vui vẻ nhé! {phim dựa theo kinh thánh nói về cuộc chiến giữa 2 anh em ruột là con trai của Adam và Eva|Bộ phim dựa theo kinh thánh nói về 2 đứa con của Adam và Eva chiến đấu với nhau.|Hai đứa con của Adam và Eva chiến đầu với nhau trong phim dựa theo kinh thánh} {Vì lòng đố kỵ và ghen tức với đứa e tài năng nên người anh đã ra tay hại e mình tới bước đường cùng|Người anh vì ghen tức và đố kỵ đã hại em trai tài năng của mình tới mức đường cùng|Người em trai tài năng đã bị anh mình hại tới đường cùng vì lòng đố kỵ và ghen tức} {Sau 1 thời gian người em đã đột ngột quay về tìm anh để báo thù.|Người em sau 1 thời gian đã quay về trả thù người anh|Sau này người em quay về đề trả thù người anh trai của mình} {nội dung|tóm tắt|tóm tắt phim|tóm tắt nội dung phim}: