+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Question Vấn đề về núm vú ở túi dậy thì !

Em năm nay học lớp 9 chuẩn bị lên lớp 10. Từ năm lớp 7 vú của em bị sưng rất đau, em tìm hỉu thì bik nó là cái j đó ở tuổi dậy thì. Khoảng vài tháng sau em hết đau nhưng tự nhiên vú bị " phồng lên", khi trời lạnh hay tắm nước lạnh ( nói chung là tiếp xức vs cái lạnh) thì nó co lại. Nghe nói 1 đến 2 năm sau sẽ bt trở lại nhưng đã gần 3 năm rồi nhưng tình hình vẫn k cải thiện, em lo k biết mình có bị gì k, mong được mọi người giúp đỡ :c10:
    p/s: em mới gia nhập forum còn nhìu đìu k bik. nhân tiện hỏi mọi người bot, top là gì za. :c18:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Vấn đề về núm vú ở túi dậy thì !

lúc dậy thì anh cũng hay bị vậy em à, hình như là hạch vú thì phải, chắc có lẽ là nội tiết tố trong giai đoạn nầy mạnh quá đo, nhức nhức thôi ko sao đâu, có người bú là nó bình thường lại à, em kiếm ai cho người ta bú đi ko bị ung thư đó..hahahaha

Thanks
    11
    Năng lực viết bài
    278

Sặc, Long long à, bé nó còn nhỏ, trả lời thế nó tin làm thiệt thì mất cái trong trắng ngây thơ mất :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

trời ơi ! hên là mình hong có bị cái dụ này
    chúc phòng đông khách nha bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bình thường thôi e ơi. Ai cũng bị như thế mà. Yên tâm đi.
    Top = người có xu hướng mạnh mẽ, muốn che chở, bảo vệ cho bot. Nói nôm na đóng vai trò là "chồng"
    Bot = người có xu hướng dịu dàng, nhỏ nhẹ, muốn được quan tâm, chăm sóc, yếu đuối. Nói nôm đóng vai trò "vợ"
    Thân!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    264

Quote Nguyên văn bởi doanthanglong1988 Xem bài viết
    lúc dậy thì anh cũng hay bị vậy em à, hình như là hạch vú thì phải, chắc có lẽ là nội tiết tố trong giai đoạn nầy mạnh quá đo, nhức nhức thôi ko sao đâu, có người bú là nó bình thường lại à, em kiếm ai cho người ta bú đi ko bị ung thư đó..hahahaha
    cha này xúi bậy nha !
    khi dậy thì 2 núm vú nó sẽ phát triển như 1 cục cứng cứng , đó là do cơ ngực đang nở ra thôi, qua thời gian nó sẽ hết đau,
    đừng lo gì hết ,chỉ khi cự động quá mạnh mới thấy nói thôi , bình thường hơi trương trương 1 tý , ko co gì lo hết , ăn ngủ đầy đủ đi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

Quote Nguyên văn bởi duongngocquy1997 Xem bài viết
    Em năm nay học lớp 9 chuẩn bị lên lớp 10. Từ năm lớp 7 vú của em bị sưng rất đau, em tìm hỉu thì bik nó là cái j đó ở tuổi dậy thì. Khoảng vài tháng sau em hết đau nhưng tự nhiên vú bị " phồng lên", khi trời lạnh hay tắm nước lạnh ( nói chung là tiếp xức vs cái lạnh) thì nó co lại. Nghe nói 1 đến 2 năm sau sẽ bt trở lại nhưng đã gần 3 năm rồi nhưng tình hình vẫn k cải thiện, em lo k biết mình có bị gì k, mong được mọi người giúp đỡ :c10:
    p/s: em mới gia nhập forum còn nhìu đìu k bik. nhân tiện hỏi mọi người bot, top là gì za. :c18:
    Chỉ là quá trình tuổi dậy thì ,hok sao cả

+ Viết bài mới